ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • พี่ตั้มทริปที่อ้นไปมันครึ้งตลอดทิปเลยอะ แรกๆๆเล่นซะเครียดเลย ต้องใช้เทคนิคหน่อย ไม่งั้นฟ้า ไม่ฟ้าแน่ๆ ฮ่าๆๆ
    พี่อ้วนครับ อ้นก็กลัวตกครับ ฮ่าๆๆ ดอนเมืองครึมมาเลยย
  • ไม่รู้จะไปได้รึป่าว ฮ่าๆๆๆ ไม่มีคนอยู่กับน้องชายตัวเล็กimage
    ไฟล์แนบ
    6.jpg 265K
  • วันนี้มีใครไปบ้างละครับ ขอให้ฝนอย่าตกเล้ย สาธุ 555+image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 257K
  • ฝนตกแล้วค้าบบบบบบบบบบบบบบบ บ้านอ้น
  • บ้านอ้นอยู่แถวไหน วันหลังผมไปปทุมแล้วจะแวะเข้าไปเยี่ยมครับ
  • อ้นอยู่ ตลาดใหม่ดอนเมือง ครับพี่เอ๊ก ฮ่าๆๆ
    แต่หมานี่อยู่บ้านแฟน 555+
  • ครับอ้น ไปประทุมเมื่อไหร่คงได้ไปลาดหลุมแก้วและแวะไปเยี่ยมอ้นครับ

ขอเบอร์อ้น กับ เจ้าของเบอร์บาตอฟ หน่อยครับ
  • เบออ้น0838830106ครับพี่เอ็ก ส่วนพี่มุกรอแกกลับมาก่อนดีกว่า 55+
  • ตอนนี้ผมอยู่ที่ทำงาน คงพลาดล่ะ :o004:
  • ฮ่าๆๆอ้นพลาดครับ ไปได้ไม่พรุ่งนี้เปิดเรียนต้องเตรีมความพร้อม ออกบ่อยโดนดุแน่ๆๆ 55+
  • ครับอ้น สำหรับคุณมุกผมชอบหมาแก เบอร์บาตอฟสวยๆ
  • 5555ตัวนั้นสวยจริง พี่มาเจอตัวจริงเด๋วลงรักนะพี่ 55+
  • ดูในรูปแล้วอยากจะเอามาเป็นลูกเขยซะจริงๆ 55+
  • 55555+มีแต่คนอยากได้ อ้นไปขโมยดีก่างั้น
  • มุก...อยู่ไหม / มันมาอีกแล้ว
  • 55+ ดีเลยครับอ้น แล้วผมจะเอาตัวเมียไปแอบทับ :o003:
  • 55555+มาฮาอีกละพี่เอ็ก

น้าผีมีไรครับ มาซะตกใจ
  • อยากได้เบอร์บาตอฟป็นลูกเขย :o023:
  • รอรุ่นลูกเบอบาต๊อบเลยดีกว่า 55555+
  • ผมว่าลูกสาวผมน่าจะเป็นแฟนตัวแรกของเบอร์บาตอฟ 55+ ถ้าคุณมุกยอมนะ
  • ถูกต้องแล้วครับคุณมุกจัดหน่อย
  • มาแล้วครับเบอร์0810931035 ครับพี่เอกซ์

จัดรูปกันเลยม.รังสิตครับimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    j1.jpg 278K
    r1.jpg 239K
    r3.jpg 269K
    r4.jpg 221K
    r5.jpg 225K
  • ต่อครับimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    r6.jpg 247K
    r7.jpg 296K
    r8.jpg 234K
    r9.jpg 204K
    r10.jpg 226K
  • ต่อครับimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    r11.jpg 254K
    r12.jpg 270K
    r13.jpg 237K
    r14.jpg 199K
    r15.jpg 242K
  • อากาศดีมากๆๆๆๆๆๆๆวันนี้image
    ไฟล์แนบ
    b2.jpg 272K
  • หมาทั้งหมดนี่ของคุณมุกหมดเลยหรอครับ
  • image

ตัวนี้ก็สวยครับ เยี่ยมไปเลย
    ไฟล์แนบ
    209384.jpg 247K
  • วันนี้คิ้มเบอรี่ ฮีทมาเลยมาไม่ได้แต่น้องเป้ก็มา
    ตัวนี้ของน้องเป้ครอกเดียวกับตอฟ

imageimage
    ไฟล์แนบ
    kim3.jpg 269K
    kim2.jpg 169K
  • ว้าวๆๆๆแต่ละตัวสวยเหมือนเดิม
  • ตัวนี้มิกเซอร์ของพี่อ๊อดimage
    ไฟล์แนบ
    r17.jpg 284K
  • 55+ แจ่มๆทุกตัวเลย :063:
  • ลูกชายผมเองครับ2ปีกว่าแล้ว ไอ้จังเกิ้ลimage
    ไฟล์แนบ
    b3.jpg 273K
  • พี่มุกมอไซใครน่ารักจัง
  • คุณมุก ยังไงหมาของผมอาจจะได้เป็นแฟนหมาของคุณนะ 55+
  • ของพี่เป้บิดโคตรมัน หมาวิ่งตามกันเป็นฝูง

ภาพสวยๆมาจากอาจารย์อ้นนั้นแหละสอนพี่ถ่ายขอบใจมากน้องimage
    ไฟล์แนบ
    r18.jpg 214K
  • ชอบๆ เบอร์บาตอฟ
  • ครับพี่เอ๊กซ์เลี้ยงให้แววตาเค้ามีความสุขก่อนเรื่องผสมค่อยว่ากันครับ

อยากถ่ายรูปนี้ชัดๆหน่อยทำไงวะอ้นแต่งมานิดนึงให้เข้มขึ้น555+image
    ไฟล์แนบ
    r13.jpg 234K
  • บ้า พี่มุกถ่ายเก่งเอง อ้นแค่ช่วยนิดหน่อยเอง ถ่ายเก่งขึ้นเยอะมากๆๆครับพี่ไว้ว่างๆเจอกันแน่นอน วันนี้ต้องขอโทษจริงๆ ไม่อยากเบี๊ยวแต่ต้องเตรียมของเตรียมความพร้อมก่อนเปิดเทอม

รถน่าบิดมาก น่ามันจริงๆๆ ฮ่าๆๆ วันนี้คงไปกันแก๊งเดิมละสิ ไม่บอกก็รู้ฮ่าๆๆรูปมันฟ้อง
  • ใช้ชัตเตอสปีดสูงๆๆครับ1/125 1/250 เลยครับ หยุดกึก ดันiso800เลย F3.5 หรือ5.6 ได้เลยพี่
    เทคนิด ล่อให้คนนึงพามันวิ่ง อีกคนโฟกัสรอตรงที่กะว่ามันวิ่งผ่านๆโฟกัสรอเสด วิ่งแล้วกดเลย
  • ได้เลยคุณมุก เดี๋ยวเรื่องนั้นว่ากันอีกทีครับ
  • หวัดเด่คร้าบ ชาวปทุมฯ ก่อนผมต้องขอโทษอย่างแรงเพราะผมผิดนัดอีกแล้ว
    โดยเฉพาะท่านมุกเพราะรับปากเป็นมั่นเป็นเหมาะว่าไปแน่นอน และก้พี่เอกด้วยคร้าบ
    เนื่องจากติดเหตุจำเป็นที่ จ.อ่างทอง พาแฟนไปเยี่ยมบ้านนอนค้าง1คืนกะว่าจะมาทันบ่าย2โมงคร้าบ
    แต่มาถึงก้4โมงกว่าๆ แล้วครับ ฟ้าครึมๆๆ เลยทำให้ผิดนัดกับพวกท่าน ไงอย่าโกรธกันเลยนะครับ
    ขออภัยจิงๆครับผม ไงต้องมีโอกาสไปทำกิจกรรมกับพวกท่านแน่ๆๆ
    พี่อ๊อดผมขอถูกด้วยคนเพ่อยากได้รถไหม่ครับพี่น้อง
  • มีแค่3เองพี่555+
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    r20.jpg 213K
    r19.jpg 276K
  • มุก ไอ้ตอฟหน้าหักมากๆ สุดยอดคร้าบ
    จิกกี้ กล้ามมาเป็นมัดๆเลยคร้าบมุก
    จังเกิล หัวใหญ่มากๆ
    มิกเซอร์ ของเพ่อ๊อดตันมากเพ่
    ผมอยากให้ไอ้2ตัวที่บ้านผมมาเจอเพื่อนๆแบบนี้มั้งจังคร้าบ
  • ใครบอกมุกว่าพี่ไม่เคยบอกเลยว่ารู้ทุกเรื่อง และเรื่องของพี่ พี่รู้แต่จะบอกแค่บางอย่าง และเห็นว่าคุ้นเคยกัยโดยเฉพาะมุกมีอะไรมักจะบอก แต่มุกบอกว่าพี่ไม่รู้เรื่องอะไรของพี่เลย ประชดกันหรือเปล่า และไอ้รูปพี่ไม่ต้องเอาลงบ่อยๆก็ได้นะ บ้างที่อารมณ์มันก็ไม่สามารถรับได้ทุกเรื่องนะ และที่นัดและไม่ได้ไปก็ขอโทษด้วย พี่ขับรถไปส่งแฟนที่นครนายกและขากลับตากฝนมาตอนเช้า ก็เลยเพลียและก็กินยานอน ** ไม่อยากฝืนเดียวจะไข้กินหนัก **และเรื่องพิมพ์ ไม่รู้ว่าคิดมากหรือเปล่า พักนี้โดนเหน็บบ่อยๆ ไม่เอานะแบบนี้ บางทีเช้ามาทำงานมาอ่านเจอบางทีก็ไม่เข้ากับอารมณ์ช่วงที่อ่าน ขอเถอนะ ...แค่นี้
  • วิ่งกันกระจายเลยพี่ อากาศดีมากๆแดดร่มทั้งวัน

รถเป้แม่ง บิดมันชิบเป๋ง วันหลังขอลองอีก555+
    image
    ไฟล์แนบ
    r21.jpg 238K
  • เค้าล้อเล่นอะพี่ ผมมันชอบหยอกล้อเป็นธรรมดาอยู่แล้วอย่าคิดมากซิครับ
    ลบให้แล้วรูปพี่ วันหลังไม่เอาลงแล้ว ลงรูปน้าอ๊อดแทนแล้วกันแต่เห็นแค่พุงนะimage
    ไฟล์แนบ
    r22.jpg 223K
  • เบอร์บาตอฟ แจ่มๆ :063:
  • image

ตัวนี้ชื่ออะไรนะครับมุก 55+ จำไม่ได้
    ไฟล์แนบ
    209399.jpg 247K
  • THANK YOU....พี่ยิ่งเป๋็นคนคิดมากด้วยนะ....
  • จังเกิ้ลครับพี่image
    ไฟล์แนบ
    b5.jpg 222K