ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาที่เลี้ยงไว้เก็บขี้ย้ายบอร์ด!!!
  • onisuka มึงจะมาเขี่ยทำเหี้ยไร ในเมื่อเค้าคนละแนวทาง คนความคิดเห็นก็ต่างคนต่างเดินถูดแล้ว
    มึงจะให้ฆ่ากันให้ตายไปข้างเลยรึไง ???
  • อย่ามาป่วนไอ้พวกผีหัวโล้น
  • เอาใจช่วยพี่มาร์คน่ะ เห็นใจในการฟันฝ่าอุปสรรคครั้งนี้จริงๆ
  • โว๊ะ ควายเต็มห้องเลย ฮิ้วๆๆๆๆๆ :p
  • onisuka ---ไอ้คนนี้รู้สึกว่าจะเคยโดนมาเฟียว่าอะไรซักอย่าง จำไม่ได้แล้ว แต่มีแน่ๆ ไม่นานนี้เอง คงพกความแค้นหยุมๆหยิมๆเหมือนจิ๋มเด็ก เสี้ยมไปเหอะไอ้ตุ๊ด ชอบ 555
  • สู้ๆเฮียมาร์ค อย่าไปไร้สาระตอบโต้กะทัวหัวเคย คับ
  • อย่าไปใส่ใจผีที่มี4-5ตัว แต่ขยันทำมาหากิน ชาวพิทบูลที่บางคนไม่ออกความเห็นยังติดตามพี่มาร์คอยู่เสมอ ไม่แน่จริงเวปไม่ฮิตขนาดนี้ ผีป่วนมีเอาไว้ขำๆอย่าเอามาเป็นอารมณ์
  • ความนับถือ ซื้อไม่ได้ ต้องทำเอง
  • ยิ่งดิ้นยิ่งเน่า พี่มาร์คสู้ๆ
    คนเดี๋ยวนี้ฉลาดมองออกอะไรเป็นอะไร
  • แค่มอง ? เคยสัมผัสตัวจริงๆมั๊ย รู้นิสัยใจคอรึเปล่า ถ้าคนดีจริงแล้วเพื่อนฝูงพี่น้องหล่ะไปใหน
    หรือว่าพี่น้องเค้าเลวหมด เค้าดีอยู่คนเดียวจึงไม่เอาพวกคนเลวเหล่านั้น คิดให้เยอะๆครับน้าผี
    ส่วนใหญ่ที่เป็นผีมาอวยกันก็มีแต่คนใหม่ๆ คนเก่าในวงการเค้ารู้กันดีหมด ไม่ว่าจะเป็นระดับ
    อาจารย์สายอีสาน หรือพี่ที่เป็นเจ้าพ่อหมาลากสายเหนือ ใหนจะพวกพี่น้องปัจจุบันในยุคนี้
    ที่เห็นๆอีกไม่มีใครเค้าเอาแล้ว ถ้าบอกว่ามองออกควรมองให้ทะลุครับ ไม่ไช่มอง
    แบบผิวเผินแล้วบอกว่ามองเป็น
  • ไอ้พวกผีเกาะมาร์คดัง พอแยกไปไม่รอดสักคน
  • กร๊ากๆๆๆๆ พี่น้องขำว่ะ
  • ผีไม่ดีชอบหาเรื่องป๋า
  • กูก็ว่างั้นแหละไอ่ผีตัวบน
  • คนเหี้ยๆมันก้อหายไปไงอยู่ไม่ได้ กรูเห็นคนที่ไปจากนี่แต่ละคน มีแต่เรื่องเน่าๆทั้งนั้น ส่วนคนดีๆอยู่คู่กับเวบต่อปายยยยยยยยย จุ๊บๆ
  • เลิกเอาเรื่องเพื่อนๆมาเฟียมาพูดได้แล้ว พี่ๆเค้าก็ยังคบกันอยู่ เค้าไม่จำเป็นต้องสร้างภาพให้เห็นตอนสวีทกันหรอก ไปดูเมียดูลูกมึงเหอะ ไปฉะกะใครแล้วมั้ง เอาแต่แส่เรื่องชาวบ้านอยู่ได้

ด้วยรัก และกัดกัน
  • เจงเดะ !! ใครฉะใครไม่รู้ รู้แต่ว่า ไอดอลมึงฉะเมียคนในบอร์ดเพียบ มึงก็ระวังเมียมึงเหอะ
    ( ไม่ใด้เอ่ยชื่อใครนะ อย่าเสือกสะเออะ ร้อนตัวนะจ้ะ เดี๋ยวคนอื่นรู้หมด )
  • เรื่องจริงหวะ กูเห็นแม่ง เอาเมียชาวบ้านไปไม่รู้กี่คน กลัวไปหมด ลนลาน พวกมึงไม่รู้อะไร อย่าเห่ากันนักเลย ไอ้พวกเมื่อวานซืน พูดไปอายเค้า ไอดอลพวกมึงเหรอ กระจอกสัดหมา บอกได้คำเดียว
  • http://www.asiabully.com/vanilla/
    เวปนี้แม่งโครตคึกคักเลยว่ะไอ้-อีผีลูกกระโปกทั้งหลาย :-)) ของจริงเพิ่งเริ่มต้น
  • เอาหลักฐานมา แล้วกรูจะให้หลักฐานที่กรูเอาสากเสียบรูเมียมึงเล่นมั่ง แลกกัน เอาปะ
  • วู้ หาเรื่อง เรื่องธุรกิจเค้าไม่ชนะ ก้อไปลากครอบครัวเค้ามาเกี่ยว หนวดที่ปากมึงอ่ะ เรียกว่าหะมอยมั้ง 555
  • ไร้สาระจัง กูเอาเมียโดเรม่อนยังไม่คุยเลย ถุย
  • ถึงบิลลาดิน ถ้ามึงไม่ยอมจำนน กูจะบอกสื่อว่ามึงล่อเมียดาไลลามะ
  • โถๆๆทำลายล้างเรื่องธุรกิจไม่ประสพผลสำเร็จเลยเอาทางนี้ แบบซ้อเจ็ดเลยนะ ไอ้ผีใต้แคม วะฮู้
  • กรูเห็นพวกมัน แมร่งถ่ายรูปกะพนักงานรูดเสา สักเต็มตัวเลย ขยะแขยง ระวังเอดส์นะจ๊าาาาฮิบฮอบ
  • กระจอกสัดหมา แต่อาศัยเค้าขายหมาแดกๆๆๆๆๆๆฮิ้วววววววววววววววเจริญฮวบๆเลยนะมรึง อิอิ
  • ไปแล้วก้อไปลับเหอะ แอบเข้ามาเจ๋อ แช่งนะ แอบดูรูตันไม่รู้นะ รูเมียเมิงอ่ะ
  • อยากโปรโมทเวบ หาทางอื่นดีกว่าละม้าง เช่น กรูผสมพันธ์กะหมาตัวเมียได้ เชิญชม ไอ้พวกโลนหมา
  • มาเฟียฉะใครได้ไม่แปลก ถ้าเป็นพวกมึงกรูว่าแปลกว่ะ หน้าตายังกะเบนด้า 500
  • อาศัยเปิดกะทู้ด่าตัวเอง อาศัยเวบท่านพี่โคนา ไอ้แก่เอ๊ย อายลูกอายเมียมั่ง แก่จนผมไม่ขึ้นหัวแล้วววว
  • เรียกร้องความสนใจ เทคนิคเก่าๆ ลุงเอ๊ย หนูอายแทน แค่แต่งตัวฮิบๆแต่เหี่ยวขนาดนั้น เฮ้อ นับถือไอดอล ยังดีกว่า นับถือ ไอ้สัด คอนเฟิม
  • เจงเดะ !! ใครฉะใครไม่รู้ รู้แต่ว่า ไอดอลมึงฉะเมียคนในบอร์ดเพียบ มึงก็ระวังเมียมึงเหอะ-----แล้วไอดอลมรึงเป็นเอดส์หลังปี้กับพริตตี้หน้าลาวสักเต็มตัว เมียไอดอลมึงรู้ยังอ่ะ ----อยากโปรโมทอย่าลาวใส่คนอื่น อาย! ลูกผู้ชายสะกดเป็นมะ หรือว่าชินแล้วจ๊ะ
  • ทำไมไม่บอกว่ามาเฟียเอาแม่มึงไปเลยหละ ไอ้ผี กูจะได้เฮ ---ล่วงเกินวัตถุโบราณ อิอิ
  • ไมมีใครช่วย มาร์ค เป็นผีซะเองมั๊งเนี่ยดูแล้วเก็บความแค้นมาเต็มๆ
  • ถ้าไอ้พวกนั่นคนเกลียดจริง ทำไมในบอร์ดเค้ามีแต่ขาใหญ่ทั้งนั้นเลยหล่ะครับ
  • ถูกครับผมก็ว่าอยู่ถ้าพวก bb ไม่มีใครเอาทำไมเจ้าของคอกใหญ่ๆทั้งเมืองไทยแห่ไปเล่นกันที่บอร์ดนั้นหมดเลยหล่ะ คุณว่ามั๊ย
    แล้วลองดูบอร์ดนี้ ทำไมขาใหญ่ เจ้าของคอกใหญ่ คนมีชื่อเสียงเกือบหมดคนเหล่านั้นหายไปไหนกันหมด ก็น่าคิดนะครับ

• แล้วทำไมผีที่ด่าไม่ได้เช็คข้อมูลกันเลยเหรอครับ
    ไปดูมาแล้วก็จริงครับ บิ๊กๆทั้งน้านนน ยังไงกันหว่า
  • ถ้ารู้ความจริงความในเหล่าบรรดาคอกใหญ่ทั้งเมืองไทยทั้งหลายโดนล๊อคคอ จุดธูปเชิญแล้วเชิญอีก อ๊ะหรือว่าไม่จริง ตื้นจังน่ะพวกมึง
  • ป๋ากรูเค้าไม่มามากระทู้ไม่ประเทืองปัญญาหรอกเว้ย ไอ้ onisuka มึงบูชาพวกมันมึงก็ไปเล่นโน่นดิ คอยมาแทะมาเล็ม มะอายเหรอไอ้หนังกะโปก
  • "" ระยะทางพิสูจน์ม้า กาลเวลาพิสูจน์บูลลี่ "" BULLY IS NEVER DIE.!!!!
  • ผมบอกให้ก็ได้ว่า น้องๆเขาขอให้ไปเจิมเวปใหม่ให้หน่อย เพื่อเป็นการโปรโมทเวป เกรงใจ ช่วยได้ก็ช่วยครับ แต่คงไม่เข้าตลอด เพราะเวปไม่ตรงไปตรงมาเอาแค่พวกที่ขี้เหล้าด้วยกัน
  • แหม เห็นว่าขาใหญ่มาเล่นเยอะ เลยกลั้นใจแอบไปดู ก็มีแต่พวกมึงแหละ หน้าด้านเอาเวบเค้ามาโปรโมท ให้คนแห่ไปดู แล้วขาใหญ่คือใคร คนไหน กรูเห็นมีแต่พวกมึงเอง
  • อือ แต่พักนี้ในนี้คอกใหญ่หายจริง
  • คนรักมาคเยอะดีผีทั้งน๊านนนนน รักตัวเองจังโรยยย
  • ผีก้อคือคนแหละ แต่กุอยากด่าผีเสี้ยมให้สะใจไง กูถึงไม่ล๊อคอิน ไอ้ฟาย ทีมึงกัดมาร์คมึงยังไม่ล๊อคอินเลย 55
  • http://www.asiabully.com/vanilla/

จิงด้วย ขาใหญ่เริ่มไปที่นั้นกันแล้ว :-D
  • เอาน่าคุณ shit คุณผีต่างๆ ก็พวกคอกต่างๆ เค้าทำบูลลี่กัน ก็ไปเล่นบอร์ดบูลลี่ก็ไม่แปลก หมาที่ชอบหมากล้าม
    หมาลากก็ยังอยู่กันที่นี่ บางทีนะผมเห็นหลายๆครั้ง เค้าเอาหมามาเปิดผสมหรืออะไรไม่แน่ใจ ก็มีผีไปแขวะ
    เค้าว่าสงสารหมามั่งหล่ะ ไม่สมประกอบมั่งหล่ะ ปล่อยเถอะครับเส้นทางใครเส้นทางมัน สบายใจอยู่ตรงใหน
    ก็อยู่ตรงนั้นกันไป หมาอ้วนทำอะไรไม่ได้ ลากไม่ได้ หายใจยังเหนื่อย หรืออะไรก็แล้วแต่ ที่พวกคุณค่อนแคะ
    ตอนนี้พวกเค้าเริ่มทยอย กันไปแล้วพวกคุณจะได้เจริญหูเจริญตาไม่มีหมาพิการมาลกบอรร์ดให้พวกคุณเห็นอีกต่อไป ไม่ดีหรือครับ ??
  • หมาลากเค้าเล่นกันอยู่ในบอร์ดอีสานครับ ของจริงอยู่ที่นั้น
  • พูดถูกครับ อยู่แล้วโดนด่าหมาใครๆก็รัก โก่งไปมั่งกร่างไปมั่ง พิการมั่ง ไปซะไอ้พวกรวยแต่ปัญาอ่อน