ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตัวอย่าง vdo แล้วเจอกัน.....
  • ตัวอย่าง vdo คับ แล้วเจอกัน แบบฉบับ เต็มๆๆๆ

ภาพบางส่วนคับ ส่วนอีกบางส่วน ค่อยรวมทีเดียว เต็มรูปแบบ ตาม ประสา หมาหนุ่ม นะคับ

ฮ่าๆๆๆๆ .......... ภาพในคลิป เป็นการฝึก ในแบบ ประจำ ก็ไม่มีอะไร มาก
    ทุกอย่าง ใช้ หลักการฝึกพื้นฐาน นำมาประยุกต์ ใช้ กับ การ เล่นกิจกรรม รอบๆๆตัว

ติดตาม ชมตอน ต่อไป ไม่ มีกำหนดการ แฮะๆๆๆ ^ ^!
    แร้วคอยดูกันนะคับว่า เราทำอะไรกันบ้าง :001:

• ตอนเก็บสายจุง ถ้าเชือกไม่ไปติด นะ คับ

ภาพจะดูสวยกว่านี้เยอะ เสีดาย ฮ่าๆๆๆ
  • ลืมนี้ ไป ลิงค์ ของพวกเรา คับ พูดคุยกันได้ คับ สัพเพเหระ :013:

http://www.facebook.com/#!/home.php?sk=group_132075483535221&notif_t=group_activity
  • ช่วยอัพ
    image
    ไฟล์แนบ
    sharing ofthe training dogs re.jpg 53K
    sharing ofthe training dogs re3.jpg 53K
  • ได้เห็นการพัฒนาความสามารถของเจ้า Chibing แล้วดีใจ ได้เห็นฝีมือการตัดต่อตี้
    ที่พัฒนาขึ้น ยิ่งดีใจ มองเห็นความกลมกลืและอารมณ์ของวีดีโอมากขึ้นเรื่อยๆ ครับ...:020:
  • ปล่อยหมาแบบนั่นไม่กลัวหลุดไปกัดหรอค่ะ
  • รอชมครับน้องเพลงได้อารมณ์ดีครับ
  • ก่อนปล่อยผม เช็ค อาการ สุนัข ว่าตอบสนองมากแค่ไหน และ ประเมิน โดยรอบ แร้วคับ ^ ^

""""""""""""

ส่วน เพลง ของ rocky คับน้าผี ^ ^
  • คุณกร ผม ค่อย ยืม โลโก้ นี้ ใช่หน่อยนะคับ ชอบๆๆๆ ^ ^
  • ขอบคุณพี่เต็กด้วยคับ ยิ่งทำยิ่งชอบ คับพี่ เพลิน และสนุกมาก คับ

ผม กะจะ หา โปรแกรม ที่ดีๆๆ กว่านี้ ทำ คับ :013:
  • แจ๋วดีครับ
  • มีไรดีๆดูแล้วเพลินๆเอามาให้ชมเลยครับคุณตี๋
  • ตามชมทุกคลิปครับรอชมรูปแบบ
  • ลอง sony vagus pro 9
  • ลอง sony vagus pro 9 ตัดต่อดูครับ
    ลูกเล่นเยอะมาก
  • ขอบคุณน้าผีที่แนะนำคับผม :063:
  • รูปแบเต็ม ของคลิปนี้ ที่ผม จะทำ เป็นการ ฝึก ของผม ว่าเรามีทำอะไรบ้าง และ
    จะเน้น ไปทางบรรยากาศ วิวสวยๆๆ ในบรยากาศยามเช้าและยามเย็น

ที่หมอกสวยๆๆ ติดตามชม คับว่าเราทำอะไรกันบ้าง .............. :o008:
  • เท่มากกๆ พี่ตี้ อิอิ :o027:
  • เยี่ยมครับ :063:
  • ขอบคุณคับ หมวด และน้อง เบส ......