ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • โอ๊ต เมื่อคืนไม่ออกมาว่ะ
    นี่ถ่ายรูปมาเป็นหลักฐาน ว่าเมื่อคืนเราไปเจอกวนอู มาด้วย 5555
    เมื่อคืนนั่งซดเหล้ากะเดอะต้น สองคน ขากลับมีแวะอ๊วกด้วย ไม่ไหว ๆ ๆ เลย imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0114.JPG 56K
    IMG_0115.JPG 61K
    IMG_0113.JPG 61K
  • เฮ้ยกินกันไม่ยอมชวน :o019:
  • โทษทีพี่แจ๊ค รอบหน้า ๆ ครับ
    เมื่อวานนั่งกินเหล้าอยู่ ไอ้คลเดินเข้า
    ฉิบหายล่ะ ใส่เสื้อเหมือนกันเลย
  • ไประยองหรอพี่แจ๊ค อย่าลืมตามมานะจารอ คริ คริ
  • คล แมร่งหนีกลับก่อน อ่ะ
    เมื่อคืนแวะไปหาไอ้เจ้านี่มาด้วย
    image

แมร่งเลียซะตัวเปียก หมดเลย 555
    ไฟล์แนบ
    IMG_0250.JPG 70K
  • เอ๊ะนั้น Darkknight นิหน่า 555

ภาพชัดดีครับ

รู้แระศุกร์เสาอาทิตย์ ต้องโทรหาพี่แต๊กได้เลยถ้าว่างๆ ^_^
  • กอล์ฟ เอารูปลูซิเฟอร์มาอัพเดทหน่อยสิ
    มีน้องที่อยู่พัทยา อยากเห็น(เค้าถือลูกลูซิเฟอร์อยู่)

วันนี้ใครว่าง ก็ขอเชิญนะครับ
    พาเด็กๆ มาออกกำลังกายและฝึกเข้าสังคมกันนะครับ image
    ไฟล์แนบ
    s3719.jpg 61K
    img_3725.jpg 99K
    190696.jpg 58K
  • หวัดดีคร๊าบๆๆๆๆหายไปนาน

พี่ๆสบายดีนะครับ ไปอยู่ใต้ร่มกาสาวพักตร์มา 1 เดือน

แก็งนี้มันๆๆๆๆทุกงาน

• เฮ้ยยยยยย นึกว่าใคร น้องปิ๊กเรานี่เอง
    เป็นไงบ้าง สบายดีไหม ? อิ่มบุญเลยสินะ
    ว่าง ๆ ก็เอารูปตอนบวชมาให้ชมบ้างนะปิ๊ก

ไนท์ ภาพนี่ปรับแสงไปเยอะเหมือนกันนะ 555
    โทรมาได้ครับ ศุกร์ เสาร์ ถ้าว่างก็จะออกไปแจมด้วย
  • วันนี้สงสัยโปรแกรมฝายจะล่ม ฝนเล่นตกอย่างต่อเนื่องเลย

เอารูปปิ๊กมาฝาก imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0148.jpg 110K
    IMG_0227.JPG 71K
  • เสื้อกล้ามสีดำนั้นใครอ่ะ หล่อว่ะ 5555

วันนี้โครตเซ็ง ฝนตกทั้งวัน ไปถึงสวนตกโครตหนัก

เลยได้แค่ซื้อกลับมากินที่บ้าน 55555

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5402.jpg 195K
  • 5555+ ฝนตกงดโปรแกรมหมดเมื่อวาน
  • ยิ่งนานวันไปก็ยิ่งรัก
    เริ่มต้นเลี้ยงครั้งแรกเมื่อสี่ปีที่แล้วมาถึงวันนี้บอกจริงๆว่าไม่ผิดเลยที่คิดเลี้ยงหมาพันธ์นี้
    เริ่มแรกเลี้ยงด้วยตัวคนเดียวเข้ามาอ่านเวปบ้างแต่ไม่เคยโพสโต้ตอบอะไรกะใครเลย
    แล้วก็เกิดนึกบ้าอะไรก็ไม่รู้เข้ามาอ่านในบ้านหลังนี้แล้วก็อยากรู้จักพวกพี่ในนี้ขึ้นมา
    นัดเจอกันครั้งแรกก็ร้านเหล้าซะและ แต่ครั้งนั้นก็คิดนะไอ้พวกนี้มันยังไงว้า
    โทรคุยเรื่องหมาแต่ดันพาเรามาร้านเหล้าคุยเรื่องหมาห้านาทีแรก ที่เจอกันหลัง
    ลงใต้สะดือหมด เลยพวกเรารู้จักกันยังไม่ถึงปีแต่สิ่งหนึ่งที่ผมรู้สึกได้คือว่า
    ผมคิดไม่ผิดจริงๆครับที่คิดจะมารู้จักพวกพี่ๆบ้านแห่งนี้ผมเข้ามาแล้วรู้สึกอบอุ่น
    ทั้งเวลาทุกข์และเวลาสุขบ้านหลังนี้ก็เป็นที่พักใจและให้ผมได้ระบายความในใจ
    คิดดูขนาดเลิกกะเมียยังเข้ามาอาศัยบ้านหลังนี้เป็นที่พักใจเลย แต่ก็ไม่ผิดหวังเลย
    ได้ทั้งคำปลอบได้ทั้งกำลังใจจนทำให้กลับมายิ้มได้อีกครั้ง เคยคิดนะว่าจะหันไปเลี้ยง
    หมาอื่น พอได้มาคุยมาเจอกับพวกพี่ๆยอมรับเลยว่าตอนนี้ต้องพิทบูลเท่านัน
    สิ่งหนึ่งที่ผมสังเกตุเกี่ยวกับพวกเราคือเรา เมาเป็นหลักเน้นสังสรรค์มากกว่า
    ที่จะมาเน้นธุระกิจเรื่องหมา มาถึงวันนี้ผมรักบ้านหลังนี้มากและหวังว่ามิตรภาพระหว่าง
    พวกเราจะยั่งยืนนาน.............

(ไม่กล้าเขียนเมื่อวานกลัวหาว่าเมาค้าง)
  • ไข้ขึ้นหรือเมาค้างว่ะ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3763.jpg 187K
  • นั่นไงคัตฟิวส์ตลอดดดดดดดดดดดดดดด
  • น้องต้นตัวเมียว่าไงครับ ยังอยากได้อยู่มั้ย
  • ครับพี่ไม่วันนี้ก็พรุ่งนี้จะเข้าไปหานะพี่หมู
  • ไปกินเหล้ากันหรอ ไปด้วยดิ จะให้ตาหมูเลี้ยงเหล้าหน่อย 5555
  • -*- ตาต้นแดรกเหล้าลืมเขย่าป่าว55555+
  • ฝากให้ หมูหน่อย เป็นไงสะใจไหมลูกพี่ :-D

image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    209788.jpg 191K
    209873.jpg 192K
    209874.jpg 169K
    209875.jpg 173K
    IMG_5040.jpg 190K
    IMG_5049.jpg 187K
    IMG_5067.jpg 161K
  • ชลบุรี ซื้ออุปกรณ์พิทบูลกันได้ที่ไหนเหรอครับ อยู่แถวเฉลิมไทยครับ ขอบคุณมากครับ
  • คุณkajoobin ลองดูตรงทางเข้าตลาดใหม่ ซิคับ
    ร้าน เมืองชลสัตว์รักษ์ อ่ะคับ
  • โอ้โห พึ่งได้เข้ามาอ่าน
    อ่านแล้ว น้ำตาจะไหลเลย
    สงสัยน้องเรา มันลืมเขย่าขวดจริงๆ ว่ะ คล กร๊ากกกกกก 555

"ที่เรามาเจอกัน มารู้จักกัน ไม่ใช่ความบังเอิญใดๆทั้งสิ้น เรามารู้จักกัน ได้เป็นพี่ เป็นน้อง เป็นเพื่อน เพราะเรารักและชอบในสิ่งเดียวกันครับ อเมริกันพิทบลู"

ผมเองก็รู้สึกเหมือนน้องต้นเช่นเดียวกันครับ มิตรภาพของพวกเราจะอยู่อย่างนี้ตลอดไป
    (( T_T ขอเค้าซึ้งบ้างนะ ))
    แต๊ก
  • ตอบคุณ kajoobin ( กระจู๋บิน หรือ บิ่น ครับ 555) ล้อเล่นนะครับ
    อยากได้อุปกรณ์เกี่ยวกับอะไรล่ะครับ

แต๊ก

• SEXTOY หาได้ไหมพี่แต็ก กร๊ากกกกกกกก
  • เฮ้ยยย ใครเป็นผีเหมือนเราเนี่ยะ
    อยากได้จริงป่าว sextoy อ่ะ เด่วจัดให้
    โซ่ แซ่ กุญแจมือ พร้อม 555

แต๊ก
  • อย่าลืมพลังแรดด้วย
  • พลังแรดมันไม่ได้เรื่องเลยน้อง
    ยังกะฉีดยาชา ไม่ work ครับ Confirm.

แต๊ก
  • เข้ามานึกว่าห้อง ‘ เสพสมบ่มิสม … โดยหมอ นพพร ‘ ซะอีก

ต้องใช้ยาช่วยกันด้วยหรอ ของพี่ 3 ชั่วโมงยังเฉยๆ :o067:
  • สามชั่วโมงที่ว่า คือมันไม่ขึ้นเลยใช่ไหมพี่แจ๊ค
    จัดไป ไวอากร้าเลยครับ 55555

เหมือนที่ไอ้ต้นพูดอ่ะพี่ คุยเรื่องหมาไม่ทันเกิน 5 นาที วกมาเรื่องนี้และ 555

แต๊ก
  • 5555+ แต๊กมันยกกล่องไปตอนปีใหม่ละ มันส์เลยพลังแรด555+เอาวาเป๊กทาก้ได้มั้ง
  • ผมมี กระป๋อง แท้จากญี่ปุ่นนะ แล้วก็ไข่สั่นอีกสองอัน เจี้ยวปลอมหัวหมุนได้ อันนึง ของแท้หิ้วมาเองจากญี่ปุ่นครับพี่แจ็คอยากได้มั้ยอ่ะเผื่อ 3 ชั่วโมงจะได้มีอะไรทำบ้างระหว่างรอให้มันขึ้นอ่ะ (ขอบคุณครับสำหรับรูปไอ้แสบอ่ะ) น้องต้นเพื่อนน้องต้น นัดพี่ว่าวันนี้จะมาดูหมา แต่พอเย็นมาปิดเครื่องงง ไม่มาก็น่าจะบอกกันหน่อย ฝากน้องต้น Comment ด้วยนะครับ ไม่ซื้อไม่ว่าแต่อย่ามาหลอกให้คอย การรอคอยมันยาวนาน
  • ครับๆ พี่เดี๋ยวผมโทรด่ามันให้ครับ ขอโทดแทนมันด้วยนะครับ
  • 555 คนแก่มักขี้น้อยใจอย่างนี้แหล่ะต้นเอ๋ยยยย

พี่หมู ของเยอะจังเลยพี่ แบ่งผมมั่งสิครับ 555
    เอาแบบยังไม่ได้ใช้นะครับ
  • แต็ก อยากได้เจี๊ยวปลอมหรอ55555
    สงสัยเพื่อนเราจะเปลี่ยนไป พี่หมูจัดให้แต๊กมันหน่อยครับ
  • เจี๊ยวปลอม เฉยๆว่ะ ตั้งแต่ดูมามันเล็กกว่าของพี่ทั้งนั้น :-D

ถุงยางยังต้องสั่งใหญ่พิเศษเลย XXL 55555

ลงรูปหมาหน่อยเดี๋ยวเค้าหาว่าบ้านเราลามก 5555

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5017.jpg 199K
  • ผมว่ามันไม่ทันแล้วมั้งครับ
  • สวัสดีพี่น้องชาวพิทบูลชล ตอนนี้กระผม ไนท์ ได้ย้ายมาอยู่ชลบุรีแล้ว อยู่แถวๆศรีปทุม ไปไหนกิจกรรมไร ตามๆกันมั่งน่า พี่ แต๊ก ต้น คล ม่อน แจ็ค อีกหลายๆคนในชลบุรีที่ผมไม่ได้เอ่ย ^_^ เอางานแบบ เกี่ยวกับ เหล็กๆ 555 แต่ผมไม่ค่อยได้เช็คในเวป ยังไงโทรมาแล้วกันนะครับถ้ามีกิจกรรม
  • เฮ้ย โอ๊ตรู้ได้ไงว่าเค้าเปลี่ยนไปอ่ะ จากปกติชอบหาเอง เดี๋ยวนี้ต้องซื้อกิน 555

ส่วนพี่แจ๊คว่าใหญ่ ๆ วันนั้นผมไปเที่ยวนัวร์ เวลาไปฉี่ยังต้องให้เพื่อนไปช่วยยกเลยครับ
    ของพี่อ่ะไม่เท่าไหร่ 5555

จัดไปไนท์ เดี๋ยวพี่โทรตามเอง ถ้าไม่โทรก็โทรมาได้เลยนะ

ปล คุยกันเรื่องหมานิสนึงงงงงงงงงง 555
    แต๊ก
  • ฮ่าๆ วันนั้นไปเยี่ยวด้วยกัน ร้องซะตกอกตกใจ หำตรูหาย พี่ยังช่วยหาอยู่เลย

แล้วมาบอกว่าใหญ่ 555555

ปล. ต้นพี่ขอยืมรูปของเองมาประกอบหน่อยนะน้อง :-D

image

• :-D

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3178.jpg 173K
  • อ๊ะ จ๊ากกกกกก
    ฉายา "~ต้นหำหดได้มาเพราะรูปนี้นี่เอง 5555 "
  • พี่แต็ก ไปฝายครั้งต่อไปโทรมาชวนผมด้วยน่ะ
  • นั่นไงเผลอหลับไปแปปเดียวโดนอีกและ

พี่แจ๊คครับที่ว่าของพี่ใหญ่วันนั้นที่ฝายที่นกมันจิกคิดว่าหนอนชาเขียว
    ไม่ใช่ของพี่หรา....................
  • เออ ต้นพี่ขอโทษจริงๆวันนั้น พี่หดและเหี่ยวได้สุดๆเท่านี้แหละน้องเอ้ย :-))

image
    ไฟล์แนบ
    post-280-1197365547.jpg 142K
  • 5555 โอ๊ยยย นึกว่าเว็บตลก ขำกันซะ

ได้เลยครับน้องโฟร์ค ใช้เบอร์เดิมใช่ไหมครับ 089-830-0010

แต๊ก
  • แหมพี่แจ็ค พี่โครตหำ ใหญ่จัดอ่ะ ใหญ่แต่ไม่แข็งก็แค่นั้นแหละ
  • หนอนอะไรนั่นใหญ่ชิปเลยพี่ 5555+
  • ของอย่างนี้มันอยู่ที่ลีลาและความเร้าใจครับพี่น้อง
    ขนาดหาใช่สำคัญไม่

ไม่เป็นไรนะต้น ถึงต้นจะเล็กก็ตามที โอ๋ ๆๆไม่ร้อง ไม่ร้อง