ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายอเมริกัน พิกบูล เรคโน๊ต 7ตัว
  • ตัวละ6000 ถ้าเหมายกคอกมีลด
    เกิดวันที่4 เมษา ที่ผ่านมาคับ สนใจติดต่อ 084-8141442 (โอม)
    ไฟล์แนบ
    IMG_5784.jpg 123K
    IMG_5828.jpg 137K
    IMG_5854.jpg 48K
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5784.jpg 123K
    IMG_5828.jpg 137K
    IMG_5854.jpg 48K
  • เร๊สโน๊สแน่เรอะ!!!!
  • อยู่จังหวัดอะไรหว่า
  • 555++ เรสโน๊ส จมูกดำ

ผมเพิ่งเคยเห็นนะ!!
  • เปนบางตัวคับจมูกดำ แต่พันธ์นี้จิงๆคับ ผมไม่ก้อไม่รู้ว่ามันดำได้ไงใครรู้ช่วยบอกผมด้วย

อยู่ อ.หล่มสัก จ.เพชรบูรณ์
  • โอ๊ะะ ราคานี้ มีใบมั้ยครับเนี้ย แรงไปๆ ราคา
  • ตาบอดสีหรือเปล่าครับ ดูจากอาการต้องปรึกษาแพทย์ด่วนนะครับ
  • ผมว่าต้องมีตัวหนึ่งพ่อหรือแม่จมูกดำแน่เลย...ทำไปได้
  • จะให้ดี เอา พ่อ + แม่ มาโชว์...
  • ไล่สายเลือดขึ้นไปดูก็รู้คับว่าทำไมลูกหมาถึงจมูกดำ จริงๆความมักง่ายอาจจะไม่ได้เกิดจากคุณแต่อาจเกิดจากเจ้าของพ่อแม่ของพ่อหรือแม่หมาของคุณที่มักง่ายนำหมาแดงไปผสมกับหมาจมูกดำแล้วได้ลูกออกมามีปะปนแบบคุณแล้วก็มาลงขายเป็นหมาแดง คุณซึ่งเป็นคนซื้ออาจไม่รู้แล้วพอนำมาผสมต่อจึงทำให้ลูกหมาออกมาแบบนี้
    ผมว่าการที่นำเอาหมาแดงไปผสมเข้ากับหมาจมูกดำเป็นการทำลายมากกว่าการพัฒนาเพราะมันทำให้คนที่ซื้อลูกหมาไปโดยไม่รู้นำไปทำต่อ แล้วก็จะทำให้เกิดเหตุแบบนี้ขึ้นมาอีก แล้วต้องทำอีกกี่ชั้นล่ะถึงความเป็นหมาแดงจะกลับมานิ่งเช่นเดิม ผมอยากฝากให้ทุกๆคนที่ถือหมาแดงอยู่ในมือไม่ว่าจะเพศไหน อยากให้ฝากช่วยทำอะไรที่มันเป็นการพัฒนากับสิ่งที่เรารักหน่อยครับ อย่ามักง่ายกับการผสมมากจนเกินไป คนที่ถือหมาเพศไหนเวลาจะผสมก็พยายามคัดพ่อหรือแม่หมาที่เป็นหมาแดงด้วยครับ เพื่อการพัฒนาที่ดีของหมาแดงในไทยไม่ใช่เห็นอะไรก็จัดใส่ส่งๆ มิฉะนั้นเหตุการณ์แบบนี้ก็จะเกิดขี้นเรื่อยไป
    (ชอบของแท้ รักของแท้ ช่วยกันทำของแท้ดีกว่าครับ ผมมั่นใจว่าทุกๆคนต้องการของแท้)

ผมโพสไม่ได้มีเจตนาโจมตีเจ้าของกระทู้นะครับเพราะผมไม่ได้เห็นว่าพ่อแม่หมาของคุณเป็นใช่ไร อาจจะเป็นหมาแดงทั้งผู้และเมียที่มีเลือดแฝงของหมาจมูกดำอย่างที่ผมยกตัวอย่างข้างต้นก็ได้ แต่ถ้าเกิดจากการกระทำของคุณผมก็อยากให้ทำแบบนี้เป็นชุดสุดท้ายเพื่อการพัฒนาที่ดีต่อไปครับ
  • เกรดนี้ 2000 ยังไม่มองเลยครับ ด้วยความเคารพ
  • ต้องกราบขอโทดทุก ท่านนะคับ และยินดีรับทุกคับติชม ความรู้ ผมน้อยจิงๆคับ ยังไงจะมาแก้ไขใหม่คับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6413.jpg 49K
  • ผอมมากกกก สูงเกิน คงไม่ใช่เรดโนด หรอกครับ 2ตัวนี้ พ่อ กับ แม่ เลยใช่มั้ยคับ
  • เป็นกำลังใจให้เจ้าของกระทู้นะครับ .... สู้ๆครับ ใครจะพูดจะยังไงก็ฟังไว้แต่อย่าไปคิดมากนะครับ

- ที่บอกว่า เกรดนี้ 2000 ถ้าผมเป็นเจ้าของผมก็น้อยใจนะครับ จะแท้หรือไม่แท้ ก็น่าจะมาให้กำลังใจกันมากกว่า ไม่ใช่มาซ้ำเติม .....
    - เจ้าของกระทู้ครับ ถ้าราคาที่ตั้งไว้มันแพงไป ก็ตั้งให้ต่ำลงมาอีก ยังไงเงินที่ได้ถึงจะน้อยแต่ก็ยังดีกว่าไม่ได้เลย เงินที่ได้มาก็เอาไปดูแล พ่อ กับ แม่ น้องหมา ให้ดีนะครับ ถึงหมา จะสูง หรือจะ สายไม่แท้ยังไง ก็อย่าไปสนใจ ยังไงคุณก็มีสมาชิกใหม่เกิดขึ้นมาแล้ว ถ้าคุณรักมัน มันก็รักคุณมากเท่านั้นครับ
  • เอาแบบที่ยาจกเฟินพูดก็ดีนะครับ
    - ผีที่บอกว่า เกรดนี้ 2000 ถ้าผมเป็นเจ้าของผมก็น้อยใจนะครับ จะแท้หรือไม่แท้ ก็น่าจะมาให้กำลังใจกันมากกว่า ไม่ใช่มาซ้ำเติม ..... (เราไม่ใช่ผีตัวนั้นนะ) ผมว่าเขาพูดตรงๆก็ดีแล้วเนอะ คนเรามักรับความจริงไม่ได้
    -ตัวคุณเองยังไม่มีปัญญาซื้อหมาเลย ต้องขอคนอื่นเขา ขอแล้วยังเสือกเลือกอีกไม่ใช่หรอ ......หรือไม่จริง
  • -ผมขอหมาแล้วผิดตรงไหนเหรอครับ... ไม่ได้ไปขโมยนะครับ
  • คิดได้ไงเรียก ยาจกเฟิร์น
  • พวกขอหมามีอีกแหละ ไม่มีเงินก็อย่าเอาไปเลยไอ้เหี้ยเฟิร์น
  • จะแดงจะดำมันก็แค่การยิดติดกะคนบางคนครับ ในเมื่องเราอย่ากได้ลักษณะตามต้องการ ก็ลองผสมดูได้ไม่เห็นผิด จมูกแดงจมูดำ ผสมกันออกมาก็เป็นพิทบลูอยู่ดี ไม่เห็นเสียสายพันธุ์ตรงไหน ปกติพิทบลูมันก็มีหลายสีอยู่แล้ว ก็มีแค่บางกลุมที่คลั่งหมาแดงบ้าง คลังสายกัดบ้าง คลั่งบลูลี่บ้าง ก็แล้วแต่ เรามีจิตนาการ บีทขามสายออกมา ไม่แน่อาจเป็นสายใหม่ที่ดูดีเลยก็ได้ พิทบลูจะทำไงมันก็เป็นพิทบลูครับเชื่อผม
  • จะให้หมาแดง เรดโนส เลือดมัน ชิดมากหลอไง
    บางทีอาจ ต้อง ผสมแบบนี้แหละ ยืนสายเลือดด้วยในส่วนหนึ่ง
  • 5555โอ๊ย ตาย ๆๆ ๆๆๆๆ กูขำพวกมึงทุกคนเลยวะ55555555ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกก
  • น่าขำตรงไหน... ครับ

• :m13: :m13: :m13: :m13:
  • แหม อะไรกันนักหนา
    ขนาดหมาบ้าน ยังหลุดจมูกแดง ดำ ด่าง เยอะแยะ คนขายเขาไม่รู้นี่ครับ หากเขารู้และเป็นมิจฉาชี เขาคงแยกว่า ไอ้นี่เกิดจากพ่อ แม่จมูกดำ ไอ้นี่แดง เอาพ่อแม่ถ่ายคนละมุม แต่งสีในโฟโตชอ็ปนิดหน่อยก็ขายได้แล้ว
    ผมว่าเขาไม่มีเจตนานะ ปล. ลองขายเกรดพิทบูลสายกัด ทั่วไปดูครับ
  • ผีตนนี้มาดีมากแบบนี้สิครับน่าเป็นผีตัวอย่าง ที่ดี
  • คนเค้ามีปัญญามีหมาก้อเฉยๆแต่มึงไม่มีขอทานเค้ามึงต้องทำใจยอมรับไอ้เฟิน เลี้ยงหมาต้องมีทุน มึงจะเลี้ยงแบบขอทาน เวลามันป่วยมึงจะทำไง กูสลดใจกับมึงจิงๆ ฉีดวัคซีนอีกล่ะ อย่าแถอย่าไถเลย เป็นตัวอย่างไม่ดี ใครสนับสนุนก็ช่วยให้เงินมันเวลาหมาป่วยด้วย
  • -ผมขอหมาแล้วผิดตรงไหนเหรอครับ... ไม่ได้ไปขโมยนะครับ--------เลี้ยงสิ่งมีชีวิตต้องมีเงิน มีรายได้ ไม่ผิดหรอกครับ แต่ไม่ถูก อย่าเข้าข้างตนเองจนลืมความเป็นจริง
  • แค่หาหมามาเลี้ยงยังไม่มีปัญญา หาขอไปทั่ว ค่าใช้จ่ายมันเยอะ ผมไม่ได้ด่าคุณนะ แต่คุณควรจะระลึกไว้ มันมีค่าใช้จ่าย คุณอยากเอามันมาเลี้ยงแบบลำบากเหรอ โซ่ ปลอกคอ วัคซีน เวลาป่วย เวลากัดใคร คุณคิดเอาง่ายๆ ถ้ามันป่วยหนักคุณจะทำไง
  • เชิญเลยตามสบาย อย่าเป็นแบบผมหละกัน การดูถูกคน มันไม่ทำให้ตัวคุณเองเจริญขึ้นมาหรอกนะครับผม
  • ไหนขอดูหมาที่พวกท่านเลี้ยงกันหน่อย ...
  • อย่าเอาหมาคนอื่นมาโพสนะครับ ต้องเอาของตัวเอง....
  • ก๊ากกกกกก กูขำอีกแล้วว่ะ เถียงกันเรื่องหมาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • จะแดงจะดำมันก็แค่การยิดติดกะคนบางคนครับ ในเมื่องเราอย่ากได้ลักษณะตามต้องการ ก็ลองผสมดูได้ไม่เห็นผิด จมูกแดงจมูดำ ผสมกันออกมาก็เป็นพิทบลูอยู่ดี ไม่เห็นเสียสายพันธุ์ตรงไหน ปกติพิทบลูมันก็มีหลายสีอยู่แล้ว ก็มีแค่บางกลุมที่คลั่งหมาแดงบ้าง คลังสายกัดบ้าง คลั่งบลูลี่บ้าง ก็แล้วแต่ เรามีจิตนาการ บีทขามสายออกมา ไม่แน่อาจเป็นสายใหม่ที่ดูดีเลยก็ได้ พิทบลูจะทำไงมันก็เป็นพิทบลูครับเชื่อผม

คิดควายๆอย่างมึงอ่ะพิตบูลข้างถนนมันถึงเยอะ(ไอสัดไอสมองหมาปัญญาควาย โชว์โง่จริงๆ)
  • พมว่ามันไม่ไช่ American Pit แล้วี่มัน Thailand Pitbull 5555555+
  • แล้วคุณจะไปด่าเค้าทำไม เค้าออกความคิดดีๆก็ดีแล้ว
  • พ่อ แม่ มันเป็นลูกใคร และปู่ย่า ตายาย มันเป็นลูก ใคร มีใครเป็นแชมป์ไหมครับ ขอรายละเอียดหน่อย
  • เฟินต้องอยู่บนความเป็นจริง ขอทานหมา แล้วอ้างว่าขอผิดตรงไหน ถ้ามันป่วยล่ะ คุณอาจบอกได้ว่า ผมมีเงินรักษา แต่ไม่มีปัญญาซื้อ??? พูดกันแล้วเฟินเองก็ไม่ได้ดีไปกว่าผีตนไหนในบอร์ดเลย หมาป่วยเดี๋ยวก็ตั้งกระทู้
    รักหมามากๆครับแต่ไม่มีเงินรักษา กลัวมันตาย ขอเงินผู้ใจดีหน่อยครับ ไม่จำเป็นต้องพิทหรอก หมาไทยนายก็เลี้ยงได้ แต่นายเลือก!!! (เลือกไม่ผิดผิดทีไม่มีเงิน)
  • :026: :026: :026: :026: :026:
  • มีปัญหาอารัยเชิญไปคุยกันนะ ในบอร์ดอำนาจเจริญครับ พวกพี่ๆๆผมอยู่ในนั้น ไปนะครับ... ผมก็อยู่ในคลับนั้น มีหมา ไม่มีหมา เชิญเลยมาคุยกันกับพี่ๆผมในนั้นเลย จะได้รู้อะไรอีกมากมายนะ
  • :064: :064: :064: :064:
  • สุนัขคอกนี้ พ่อแม่เป็นเรดโนส แต่ ในสายอาจมีสีอื่นแฝงอยู่ด้วย พูดง่ายๆๆ อย่าคิดมากคับ
    ราคา และสี สัน อยุ่ที่ ผู้ซื้อคับ คุณเจ้าของ การต่อรอง ก้ออยุ่ ที่ ท่าน กับผุ้ซื้ออย่าคิดมาก
    พิทบุล มันก้อคือพิทบุล จะสีไหน มัน ก้อพิทบุล.......

2000ถูกเกินไปคับ
  • -tutie นี่ครับ คนมีหัวคิดและคิดเป็น ต้องแบบนี้สิครับ ..... น่ายกย่อง
  • คุยกันต่อหน้าต่อพี่พวกผมในนั้นเลย -----ทำไมต้องคุยต่อหน้าอะไรวะ มึงนี่ออกแนวเพ้อเจ้อ ไม่มีใครเห็นอนาคตหรอกน้อง แต่มันพอมองออก เป็นลูกผู้ชายแต่เที่ยวขอทานหมา ไม่มีศักดิ์ศรี เที่ยวตามเกาะคนนั้นคนนี้ประจบสอพลอรอหมาเทพมาจุติ เจอพาโวไปมึงจะหนาว
  • ถ้าไอ้เฟินมันได้หมามามันจะพาไปฉีดวัคซีนมั้ยน๊อออ
  • คุ้นๆว่ามีคนถามมันนะว่าจะเอาเอาเงินที่ไหนซื้ออาหารให้หมากิน มันตอบว่าพ่อเพื่อนมันขายอาหารหมา มันคิดแต่จะขอทุกอย่างเลยจริงๆ