ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เตรียมตัวรวมพลกันอีกครั้ง
  • ขอแจ้งข่าวดีให้พี่น้องชาวพิทบูลทราบ พวกเราจะไปออกรายการทีวีด้วยกัน
    ผมได้รับการติดต่อจากผู้จัดทำรายการทีวีรายการดังรายการหนึ่ง ว่าจะขอนำเรื่องราวของพิทบูลไปลง
    และจะนำเสนอพิทบูลในแง่มุมต่างๆ เขาเห็นคลิบเดอะเหลือกลาก 5 ตันแล้วทึ่ง
    จึงอยากนำเสนอพิทบูลต่อสาธารณะชนให้รู้จักพวกเรามากขึ้น
    ขอใบ้ว่ารายการนี้ดังมากๆ เรทติ้งอันดับหนึ่งในปัจจุบันด้วย

เราจะสร้างภาพพจน์ และให้ความรู้ความเข้าใจที่ถูกต้องเกี่ยวกับสุนัขพันธ์นี้

เราอาจจะต้องจัดงานรวมพลคนรักพิทบูลขึ้นมาอีกสักครั้ง เพื่อระดมสมาชิก
    ใครจะมาร่วมก็ฟิตซ้อมร่างกายเอาไว้เลย มีหลายประเภท
    ประเภทจอมพลัง
    ประเภทแฮงค์กิ้งโพล์ได้นาน
    ประเภทความสามารถ
    ประเภทสวยงาม
    ประเภทกล้ามสวย
    ประเภทอื่นๆ ฯลฯ

ใครมีแบบไหน ประเภทไหน รบกวนนำเสนอไว้ตรงนี้เลยครับ
    เมื่อเราพร้อม ผมจะจัดงานเพื่อให้เขามาถ่ายทำ
    คงเป็นช่วงวันอาทิตย์ อาทิตย์ใดอาทิตย์หนึ่ง เร็วๆนี้
    ไฟล์แนบ
    DSC01586.JPG 59K
  • ออกที่วี เมื่อไหร่ เเจ้งให้ทราบด้วยน๊ะครับ ลุง
  • :o018:

ในภาพความหมายว่างัยครับ
    ชี้นิ้วลง 1 นิ้ว ชี้ขึ้น 1 นิ้ว
    บอกใบ้ หรือ ปรัชญาอันสูงส่ง...!!!
  • ดีครับ แต่งานนี้ ผม-อาเหลียง-น้องโอ๊ค คงไปไม่ได้คับ ด้วยเหตุว่าติดสัญญาทางแกรมมี่ แต่จะเป็นกำลังใจให้นะคับ ..!!!
  • เยี่ยมมากครับท่าน Mafia

จัดงานครั้งใหญ่สักครั้งน่าจะดีครับ

เดี๋ยวผมจะได้ไปฟิตเด็กสักหน่อย

เพราะตอนนี้ความสามารถเด็กของผมคือกินเก่งและนอนนานๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    redlionfamily11.jpg 51K
  • อย่าคิดมากท่านคิม เผอิญวันนั้นมีคนบอกให้ทำเครื่องหมายเอฟวัน ฮ่าๆๆ

งานนี้กลุ่ม BB ไม่มาก็เลิกคบเท่านั้นเอง
    จะดูซิ ระหว่างแกรมหม้อ เอ๊ยแกรมมี่ กะ มาเฟียใครสำคัญกว่ากัน ฮา...................
  • :013: :004: เย้ ๆ ๆ ๆ ๆ ตูจะได้เห็นหมาเยอะๆ ดีจัยล่วงหน่าว่ะ :007:
  • :o013: ถ้าขาหายจะแอบไปยิงหมาแดง
  • สายกัดจมูกแดง ไปทำอะไรได้มั่งอ่ะพี่ อยากให้ลูกชายออกทีวีอ่ะครับ
  • :024:พี่ มาคร์ มาเฟียที่เป็นที่เครารพ ครับ ผมอยากเห็น หมาแดงลูกเจ้าสโตนกลับ ลูก ไทเกอร์จังงะครับทำไงดี ใครมีช่วยลงหน่อยนะครับ:024:
  • อ้าว...เอาอย่างงั้นเลยเหรอท่น โอ๊ย อย่างนี้ตรงลองคุยกับต้นสังกัดก่อนนะคับ ท่านมาเฟีย แกรมมี่จะสำคัญกว่าพี่-น้องได้ยังไงล่ะออกเป็นออก 555+
    ไฟล์แนบ
    174.jpg 81K
  • :m030:ไปด้วย ทำไรไม่ได้ก็ขอแจมคะ:m066:
    ไฟล์แนบ
    ภาพ002_resize.jpg 86K
  • งานนี้มีเฮแน่นอนท่าน
  • แหมpitbullwaเค้าโหดดีจริงๆ
    พี่พี่ที่เลี้ยงหมาแดงจัดการเลยดีกว่ามั้งแบบนี้
    จาหมาสายไหนก็pitทั้งนั้น
    ล้อเล่นนะท่านpitb....ขำขำกันไป
  • หมาใครมีความสามารถดีๆ และต้องการนำมาโชว์ในงาน
    ก็นำมาลงให้ชมในกระทู้นี้หน่อยครับ เผื่อจะให้ทางรายการแวะเข้ามาชมในกระทู้นี้
    ไม่แน่อาจฟลุคมีอเจนซี่ติดต่อมา ได้ทั้งตังค์ได้ทั้งชื่อเสียงนะจะบอกให้
    ไฟล์แนบ
    chocko4.jpg 23K
  • ลูกไทเกอร์กับสโตน ไม่ได้ติดตามเลยครับ
    ที่ฝากเพื่อนเลี้ยงไว้ที่ชลบุรี เขาบอกว่าตัวใหญ่ดีแต่มันโหดมาก
    เนื่องจากเลี้ยงในสวนไม่ค่อยได้เจอคน สังหารไปหลายศพแล้ว
    ไฟล์แนบ
    a379271.jpg 37K
  • ความสามารถไม่ค่อยมี เอาดีไม่ค่อยจะได้แต่อยากโชว์ ไปได้หรือเปล่าป๋า
    ไฟล์แนบ
    untitled134.JPG 30K
  • โอ่ย แบบนี้ก็เจ๋งแล้ว
    ของเพื่อนผมหลายๆคนเลี้ยงไว้เก็บขี้
    ทำได้เท่านั้นจิงๆ ฮา........................
  • อยากออกทีวี อยากออก จริง ๆ บอกได้เลยครับ เดี๋ยวแต่งตัวรอเลย 55555 ขอพริตตี้ด้วยนะครับคุณพี่ จัดให้หน่อย เหมือนภาพด้านบนละครับ 55555
    ไฟล์แนบ
    Harley-rednose-2-1-17.jpg 31K
  • ชอบขึึ้้นไปเล่นสไลด์เดอร์
    ของเด็กสูงประมาณ170cm
    ขึ้นทางบันไดแล้วสไลด์ลงอีกทาง
    พอได้มั้ยครับจะลองทบทวนดูครับ
    ไฟล์แนบ
    รูปภาพ701-001.jpg 109K
  • เก็บของได้อ่ะ....แต่ไม่เอามาให้ 555.
    มันก็ทำได้หลายอย่าง แต่ไม่ค่อยเป็นชิ้นเป็นอัน.
    สรุปคืออยากไป.....:m075::m075::m030:
    ไฟล์แนบ
    IMG_1498.jpg 108K
  • บักจอร์ชชอบเป็นขโมยค่ะ บ้านหลังนี้พี่เค้าพยายามจะเข้าหลายรอบแล้ว- -* แล้วก็มีสปริงโพล(น้ำลายแตกฟองนิดหน่อย- -*)

http://www.youtube.com/watch?v=7g9XNPgKBNs&layer_token=2db80fb0837b8ec3
    ไฟล์แนบ
    SP_A3297.jpg 58K
    SP_A3223.jpg 99K
  • บักจอร์ูชสุดยอดดดดดดดดคับ
  • หมาไม่มีไรโชว์ แต่จะไปโชว์คนในรูปแบบ บูลลี่ได้ป่าวครับพี่มาร์ค :013:
  • น้องโมอยู่แถวไหน แล้ววันงานสะดวกเอาหมามาโชว์หรือเปล่าครับ
    กำลังมองหาอยู่พอดี เผื่อโปรดิวเซอร์เขาจะได้จัด 10 สุดยอดหมาพิทบูลประจัญบาน

แข็งแรงสุด
    แฮงค์นานสุด
    วิ่งสปีดเร็วสุด
    กล้ามสวยสุด
    ว่ายน้ำไวสุด
    กระโดดน้ำท่าสวยที่สุด
    เก็บของ
    คอยนานที่สุด
    แสนรู้สุด
    ฯลฯ

ใครมีอะไรเด่นๆรีบเอามาโชว์นะครับ ผมจะนำเสนอผู้จัดเขาให้เผื่อจะจัดเป็น อเมซิ่ง พิทบูล สเปเชี่ยลเลย
  • จะตั้งใจรอให้ถึงวันงานนะสาวๆ:o034::o034::o034:
  • :o001: มีแข่งกัดทำลายข้าวของใหมครับ รู้สึกหมาผมจะเป็นอยู่อย่างเดียวครับ
  • ว้าวๆๆๆ งานมันส์ๆมาอีกแล้ว
  • เก็บของนี้น่าสนใจครับพี่มาร์ค
    ขอไปฝึกต่อดีกว่าครับ
    pitbullwaท่านมีคู่แข่งแล้วกัดทั้งบ้านเหมือนกัน อิอิ
    ไว้เจอกันครับ:m001:
    ไฟล์แนบ
    9Pkr8v933708-02.jpg 67K
    3g0npU218845-02.jpg 75K
  • :062: พี่บิว สัญญา ที่พวกเราไปทำที่แกรมมี่ คงต้องฉีกทิ้ง เพราะ มาเฟียจัดทั้งที ฮ่า ๆ

แต่ไม่เป็นไร งานนี้ เอาแบบเต็มสตรีมเลยครับ

หมาพวกผมไม่เท่าไหร่ แต่เจ้าของแต่ละคน จี๊ด ๆ ๆ ๆ ทั้งนั้น

เมื่อไหร่ เมื่อนั้น ครับท่าน บอกมาได้เลย :065:
    ไฟล์แนบ
    a70168.jpg 80K
  • งานนี้พลาดไม่ได้ด้วยประการทั้งปวง
    ขอเป็นกองเชียร์แล้วกันครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG019_resize.jpg 45K
  • ตลิ่งชันค่ะพี่มาร์ค ยังไงคอยคนอื่นก่อนก็ได้ค่ะ เผื่ออาจจะมีจี๊ดๆกว่า
    แต่ถ้าไม่มีแล้ว บักจอร์ชของโมสนใจจะรับใช้พี่มาร์คค่ะ
    ..ส่วนรูปที่2 อีกความสามารถเผื่อจะสนใจ...เก็กหล่อได้ด้วยค่ะ 55+
    ไฟล์แนบ
    SP_A3201.jpg 93K
    289.JPG 56K
  • กระทู้ 3662 น่าจะเข้าร่วมด้วย
  • ว่าแต่ยังไม่เห็นท่านanakinออกมาเลยแฮ่ะ
    หรือว่าไปเตรียมซุ่มหว่านี้:o010:

ฝากเก็บลิ้นหมาพี่ด้วย หรือเป็นความสามารถพิเศากันนี่
    ไฟล์แนบ
    20090217152828_50.jpg 104K
  • หมาผมขึ้นผสมได้เป้งเร็วที่สุดในประเทศไทยได้ป่าว ป๋า

ล่าสุดก็จะกินเดิมพันป๋าอะ ขึ้นเกาะครั้งแรก16วินาที ติดเป้งนาน ครึ่ง ชม. ถือเป็นไฮไลท์ของวงการเลยนะเนี่ย

และสำคัญตรงที่คนที่ไปออก ป๋าต้องคัดหน้าตาด้วยนะป๋า ว่าผ่านป่าว จะได้เชิดหน้าชูตาคนวงการพิทบูลหน่อยว่ามีแต่หนุ่มหล่อสาวสวย555

น้าบิว นี่ ก็หล่อนะแต่ดู "เม็กซิกัน แก็งค์สเตอร์"ไป :030:

ส่วนโก๋โอ๊ค ต้องไปออกรายการพาชิมอาหาร:030:

แล้วเค้าสองคนติดสัญญาทาง บริษัท กามมี่ อยู่ด้วย
    ผมว่าที่ดูเหมาะสมสุดก็น่าจะเป็นผมนะ ป๋า แต่ป๋าอาจจะดูหมองไปหน่อย ถ้ามายืนข้างผมนี่555:030:
    ไฟล์แนบ
    a465804.jpg 69K
    a407580njjj2.jpg 54K
    DSC07940.jpg 86K
  • ได้ทุกสายป่าวพี่มาร์ค
    ไฟล์แนบ
    gre02.jpg 60K
  • งานนี้ไม่พลาดแน่ครับป๋า หมาผมกินเก่ง นอนเก่ง สงสัยสงเข้าแข่งกับใครไม่ได้ แต่ยังไงก็จะไปครับงานหนุกๆแบบนี้พลาดได้ไง
    ไฟล์แนบ
    DSCF03732.JPG 64K
  • ว๊ากกกกกกกกก..!! โดนชมแต่เช้าเลยกรู ไปได้ ไม่ได้ อย่ามายุ่งกับชีวิตผมเลยครับ zero brain หรือถ้าอยากเจอแบบตัวสั่น ก็รอนะครับ เผื่อจะไปให้ชมเป็นบุญตา ส๊าดดดดด..!!!
  • แบบนี้พอไหวไหมครับผม :005: ถ้าไม่ติดว่าตอนนี้เขากำลังท้องอยู่ ก็สนใจเหมือนกันครับพี่ๆ ชอบครับของมันๆแบบนี้
    ไฟล์แนบ
    S40262162.jpg 76K
    a4859462.jpg 86K
    S40264502.JPG 55K
  • ลากก็พอได้แต่ถ้าแบบสุดยอดๆในการลากต้องยกให้เจ้า B J ของพี่มารค์ครับผม:005:
    ไฟล์แนบ
    S4026008.JPG 82K
    S4026101.jpg 76K
    S40263672.JPG 63K
  • :029::029:หวัดดีคับพี่ๆ ทุกท่าน ผมโปลิศครับบบ อยากไปครับผม ถ้าตรงกับเสาร์-อาทิตย์ คงได้ไปแน่ๆครับผม :029:
    ไฟล์แนบ
    IMG1291A2.jpg 24K
  • ดีดีดี คงได้เวลาแล้วกระมัง

หมาแดงคงถึงเวลา หวนคืนสังเวียนเวทีพิทบูลอีกครั้งแล้ว ปีนี้หมาแดงมาแรงจริงๆ

กิจกรรมแบบนี้ต้องมาเฟียเป็นคนลุยงาน

ผมยังเชื่อมั่นในศักยภาพของป๋าตลอดอย่างไม่เลยคลางแคลงใจเลย

ผมเชื่อว่ายังมีเพื่อนๆพิทบูลโดยส่วนใหญ่พร้อมที่จะเดินไปกับมาเฟียเสมอ ...
  • แม่จ้าว ร้อนแรง รับต้นปี ก่อนสงกรานต์ แหม ไม่มีประกวดหมาน่ารัก

จะได้เอาลูกสาวไปประกวดซะหน่อย 5555+

งานนี้ต้องไปแต่คงเอาลูกสาวไปไม่ได้เพราะว่า ไม่มีรถ โฮะๆๆ กำลังใจ ก็พอ อิอิ
  • คุณTAXI4826
    เอาโปลิสไป
    เดี๋ยว ติดต่อ บันใด รถดับเพลิงให้ ฮิฮื.........
  • เอ..พี่บิว B.B = Beautiful Buffalo นะของพี่อ่ะ
    เอามาลงเลย น้องฟายสวยๆอ่ะเอามาๆๆ :016::016::016:
  • !! RED BAILEY !! สุดยอดแห่งความสวย ที่ยังมีชีวิตอยู่ ป๊อบปูล่า โหวด เหยิน คด เจ้าของ กวนตีน หล่อ ครับ เป็นคำตอบสุดท้าย
    ไฟล์แนบ
    P1010080_re.jpg 110K
    DSC03382.JPG 49K
    DSC03386.jpg 48K
  • ขอบคุณครับ น้องโม น่าร๊ากกกกกกกกกกก อีกแล้วววว..
    เหลียง เก่งจริงเอาหมาไปดำน้ำเด่ะวะ..!!!
  • หมาเทพ เรด ไบเล่ย์ โดน ตรีน เหยียบ กลางหน้าอก หมดกัน
  • หมาผมเล่นโยโย่ เป็นครับ
    ไฟล์แนบ
    r598960-33[1].gif 67K
  • ...มาร์ค............................
    นี่มึงคิดจะหลอกชาวบ้านเขาไปถึงไหน ตอนงานรวมพลหมาแดงที่ดีวันมึงก็ประกาศบนเวทีว่า มึงจะจัดงานลากน้ำหนักเดือนกุมภาฯที่จะถึงนี้
    แต่แล้วเป็นไงล่ะ มันจะหมดเดือนแล้วนะโว้ย อย่ามาอ้างนะว่า บริษัทโคตรพ่อโคตรแม่มึงไฟไหม้ มึงหลอกได้แต่คนที่เขาเข้ามาใหม่ๆกับพวกเพื่อนมึงนั่นแหละ
    มึงเห็นว่าบอร์ดมึงกำลังเริ่มเงียบ มีกระทู้เพิ่มแค่วันละสี่ห้ากระทู้ แล้วมึงก็เข้ามาปั่นบอร์ดอีก ถ้ามีงคิดว่าจริงใจกับชาวพิทบูล
    มึงระบุวันมาเลยดีกว่าไม่ใช่เร็วๆนี้แน่นอน ตอนงานรวมพลหมาแดงก็ครั้งหนึ่งแล้ว กูรอที่มึงบอกจะจัดหมาลากอุตส่าห์ซ้อมหมาไว้ ตามเคยสไตร์มึงมีแต่แห้วกับแห้ว
    ถ้ามึงทำได้จริงกูจะกินขี้หมาที่บ้านกูเลยว่ะ.......................

มึงอย่ามาอ้างง่าพวกดิสเครดิตมึงมาอีกแล้ว มึงจัดให้เขาเห็นไปเลย กูสงสารพวกที่มึงหลอกว่ะ
  • ถึงกับกินขี้หมาเลยเหรอ....
    ไม่ไหวอะ.....:m026:
    ....ถ้าเขาทำได้จะกิน..เหรอ.....:m030: