ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายอเมริกัน พิกบูล เรคโน๊ต 7ตัว
  • เห็นคนอื่นเลี้ยงอยากเลี้ยงมั่ง ทั้งๆที่ตนเองยังไม่พร้อม
  • ผมแนะนิดนะคับ จับอาบน้ำให้สะอาด ถ่ายรูปทีละตัว พร้อมบอกเพศ
    เชื่อผม ........ ตัวที่คุณอุ้มอยุ่ สีดำ สวยดีนะคับ ^ ^
  • เกลียดไอ้เฟินจังวะ กูพาไปหาหมอทีนึงไม่มีต่ำกว่า 500 ลำไส้อักเสบ อีกละ โดนกัด หรือไปกัดใครอีกล่ะ
    ทำตัวขี้ขอ ไม่มีศักดิ์ศรี ถ้ารักหมาเลี้ยงหมาไทยก็ได้ถ้่าไม่มีเงิน หรือไม่จิง อยากได้ของดีๆแต่ไม่มีเงิน เห็นแล้วอนาถใจหวะ
  • คุณครับ ผมต้องขอโทษจริง คุณซื้อมาจากที่ไหนรบกวนบอกแหล่งด้วย ก่อนที่คุณจะขายนะครับ เรดโนสของคุณมันไม่ใช่อ่านะ ดูตรงกระดูกขาครับ เรสโนสกระดูกจะใหญ่มาก อยากอัพโหลดรูปหมาของผมไห้ดูเหมือนกัน แต่ไม่ว่างอัพลงเลย หมาผม3เดือนกระดูกพอๆกับ เรสโนดตัวเมียเลยอ่าาา แร้วหมาของคุณสูงไป เหมือนไม่ได้กินข้าวเลยย รบกวนช่วยเลี้ยงแร้วไห้หมากินอาหารเยอะๆหน่อย อาหารเสริมด้วยยิ่งดีครับ รักหมามากๆถึงแม้จะไม่ใช่เรสโนดแท้ ลองเทียบกระดูก ตัวผู้กับตัวเมีย ไซต์กระดูกต่างกัน
  • furnhuahin มึงจะลองไม่ครับน้อง ดีแต่บอก ตายไม่รู้ตัวๆ เด็กอย่างน้องนะระวังจะไม่ได้โตนะครับ
    เเล้วเก็บปากน้องไว้กินข้าวดีกว่านะครับ กูบอกดีดีแล้วนะครับ
  • ถามมาได้จะพาไปฉีดวัคซีนมั้ย ก็ต้องไปสิครับ ....
  • อยากเห็นหมาคุณผี เอาาโชว์ให้ดูหน่อยครับ
  • เอารูปมาโชว์หน่อยครับ .... คุณ tutie
  • BallSmith ...เรดโนสของคุณมันไม่ใช่อ่านะ ดูตรงกระดูกขาครับ เรสโนสกระดูกจะใหญ่มาก อยากอัพโหลดรูปหมาของผมไห้ดูเหมือนกัน..........

คุณกำลังเข้าใจผิดคับ เรดโนสคืออะไร สรีระคืออะไร มันคนละอย่างนะคับ ^ ^
  • อัพเลยครับผมอยากเห็น... ว่าจะหล่อแค่ไหน รู้วิธีอัพหรอป่าวครับ คุณ tutie
  • -tutie ว่างๆ เชิญไปคุยกันที่บอร์ด อำนาจเจริญนะครับ ยินดีต้อนรับ ในบอร์ดนั้นมีแต่ความสุข เข้าไปเป็นพี่น้องกัน เชิญเลย http://pitbullzone.com/community/discussion/comment/405810#Comment_405810 ตามลิ้งเลยนะครับ
  • มันก็แค่หมา
  • :o027: :o027: :o027: :o027: :o027:
  • เอาสมองส่วนไหนคิดว่ะ ว่าเรดโนส ไม่สูง ศึกษามาให้ดีก่อน ไอควาย อย่าให้คนอื่นได้ว่า
    ไอ่ควาย มันมีหลาย สาย แล้วแต่คน บรีส โง่!@$#@%@
  • ไอ้เฟินมึงให้คนอื่นไปบอร์ดอำนาจทำไม ใครจะรับแทนมึงไหว เกรงใจพี่ๆเค้าเหอะ แค่ขอทาน จะเอารูปโชว์มึงทำไม มึงไม่มีรูปอะไรเลย หมายังไม่มีปัญญา เลิกสนับสนุนขอทานหมาเหอะ รอให้มันมีงานทำมีรายได้ค่อยสนับสนุน
  • เค้ามีหมาหรือไม่มี แต่เค้าก้อไม่เคยขอทานหมามาเลี้ยง เข้าใจไว้เฟิร์น ไม่พร้อม อย่าเลี้ยง
  • ลูกผู้ชาย ขอทานก้อหมดท่าว่ะ เวลาใครถามว่าลูกใครครับ คงตอบว่าผมขอทานมาครับ
  • เฟินก้อหางานพิเศษทำดีกว่านะคะ เก็บตังซื้อเองภูมิใจกว่าค่ะ
  • log in นี้ คือขอทาน ใครสนับสนุน ก้อได้โปรดรับผิดชอบชีวิตอีกชีวิตนึงกะมันด้วย ซื้อก้อไม่มีเงิน อาหารก้อขอคนอื่น ช่วยคิดกันหน่อย ไม่ใช่คิดแต่ว่ามันพูดตรงๆ มันไม่ตรงหรอก คนปกติเค้าไม่หน้าด้านขอหรอก
  • พี่ก้อว่างั้นนะคะเฟิร์น อยากได้เก็บตังซื้อ จะได้ไม่มีใครดูถูก และก้อเป็นสิ่งที่ถูกต้อง

• GHOST 1:53PM Permalink

ไอ้เฟินมึงให้คนอื่นไปบอร์ดอำนาจทำไม ใครจะรับแทนมึงไหว เกรงใจพี่ๆเค้าเหอะ แค่ขอทาน จะเอารูปโชว์มึงทำไม มึงไม่มีรูปอะไรเลย หมายังไม่มีปัญญา เลิกสนับสนุนขอทานหมาเหอะ รอให้มันมีงานทำมีรายได้ค่อยสนับสนุน

GHOST 1:54PM Permalink

เค้ามีหมาหรือไม่มี แต่เค้าก้อไม่เคยขอทานหมามาเลี้ยง เข้าใจไว้เฟิร์น ไม่พร้อม อย่าเลี้ยง

GHOST 1:56PM Permalink

ลูกผู้ชาย ขอทานก้อหมดท่าว่ะ เวลาใครถามว่าลูกใครครับ คงตอบว่าผมขอทานมาครับ

GHOST 1:57PM Permalink

เฟินก้อหางานพิเศษทำดีกว่านะคะ เก็บตังซื้อเองภูมิใจกว่าค่ะ

GHOST 1:59PM Permalink

log in นี้ คือขอทาน ใครสนับสนุน ก้อได้โปรดรับผิดชอบชีวิตอีกชีวิตนึงกะมันด้วย ซื้อก้อไม่มีเงิน อาหารก้อขอคนอื่น ช่วยคิดกันหน่อย ไม่ใช่คิดแต่ว่ามันพูดตรงๆ มันไม่ตรงหรอก คนปกติเค้าไม่หน้าด้านขอหรอก

GHOST 2:01PM Permalink

พี่ก้อว่างั้นนะคะเฟิร์น อยากได้เก็บตังซื้อ จะได้ไม่มีใครดูถูก และก้อเป็นสิ่งที่ถูกต้อง

• แพงไปไหมเนี่ย
  • ใช้วาจาไม่สุภาพ ดูถูกเหยียดหยามคนอื่น สักวันกรรมจะตามทัน รู้สักคำว่า สำนึกหรือเปล่า ดีแต่พูดให้คนอื่น คนแบบนี้อนาคตขอให้ประสบแต่ความไม่เจริญ
  • BallSmith ____อะไร__ไอ้บ้า___สูงผอม กระดูกเล็ก ไม่น่าใช่เรดโน๊ต __ไอ้บ้า ไม่เกี่ยวเลย
    ฟังชัดๆนะเด็กหัดเลี้ยงรู้ไม่จริง พิทบูลจมูกแดงๆๆๆๆเขาเรียกเรดโน๊ตทั้งนั้นแหละ มั่วนะเราอะ
    มันเกี่ยวกับโครงสร้างที่ไหนละ ผอมสูงเล็กแดงขาวดำท่าจมูกแดง เรดโน๊ตทั้งนั้น เข้าใจยังหนู
  • มันตรงตัวอยู่แล้ว เรดโน๊ต แปลว่า จมูกแดง เขาใจ๊ BallSmith
  • ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกก red nose จมูกดำยังไม่จบอีก ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
  • พวกแกเนี้ยด่ากันมันส์ดีว่ะ..ดูๆๆ ก็มีการศึกษากันทั้งนั้นน่ะ....แต่มันไม่ทำให้อะไรดีขึ้นเลย+55555
  • สุนัขคอกนี้ไม่สวยเลยค่ะ ผอมเกินไป ดูเหมือนจะขี้โรค พ่อกะแม่พันธุ์ผอมมาก ราคาไม่เหมาะสมค่ะ @ ผู้เข้าชม
    อย่าเห่าและอย่ากัดกัน บางคนคิดแค่เลี้ยงไม่ได้ดูที่พันธุ์แท้ เวลาคุณเอาไปบอกคนอื่นว่าพันธุ์พิทบูลอย่าบอกเค้านะค่ะ ให้บอกเอามาจากวัดแถวบ้าน เดี๋ยวจะอายเค้าเปล่าๆว่าเลือกหมาไม่เป็น หัดรับฟังคนอื่นบ้าง@ เจ้าของกระทู้ ถ้าจะขายจริงๆราคาขึ้นอยู่กับคุณแต่ขอร้องอย่าบอกว่าเป็นพันธุ์แท้ สงสารคนที่เค้าดูไม่เป็นค่ะ ขอบคุณ