ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิตบูลอำนาจเจริญ ยินดีต้อนรับ
  • ว่างๆรอชุดตรวจๆเอกสารอยู่ เลยแอบโพสต์เล่นๆหน่อยครับ ชดเชยเมื่อวานไม่ได้โพสต์น่ะครับ
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF0005 n.jpg 106K
    Photo-0011.jpg 123K
    Photo-0013.jpg 122K
    Photo-0044.jpg 125K
    Photo-0026_e1.jpg 57K
  • ขอตอกย้ำความเป็นชาย......
    image

• พี่เหอยากได้แบบนี้ แต่อยากทำแบบถอดประกอบเป็นชิ้นๆได้ เพื่อสะดวกในการขนย้าย
    เราจะได้เดินสายจัดงานได้ทุกที่ จังหวัดไหนมีงานก็ขนไป เอาขึ้นไปจัดบนห้างได้ด้วยครับ

• กิจกรรมนี้ก็น่าสน แล้วท่านจะรู้ว่าทำไมผมถึงคลั่งในพิตบูล 5555
  • บ้านนี้คึกคักๆ
  • 555+ฟ้องด้วยภาพปานนี้เขาคงไปถึงไหนกันแล้วล่ะเห็นออกมานั่งสูบบุหรี่สบายจัยเฉิ่มส่วนนังขนุนนั้นมีงอลสงสัยยังค้างยังบอกผ่านถุงอีกโชคดี...กร๊ากกกกกกก...กร๊ากกกกก เห็นแล้วขำทุกครั้งเลย
    image
    ไฟล์แนบ
    211031.jpg 279K
  • สวัสดีครับทุกๆคน ไม่ใด้ตอบกระทู้นานเลย คีย์บอรดเสีย แต่ที่แน่ๆ ถ้ามีโหวตภาพโดนใจ นี่คงเป็นแชมป์อย่างไม่มีข้อกังขา พีเห ไอเดียบรรเจิดจริงๆ :063: :o043:
  • สวัดดีครบ ท่านพิทเห พิทเก่ง พิทเดียว และชาวพิททุกคยครับ ผมเพิ่งจะกลับมาจาไปดูงานที่ภูฎาน หนาวมากครับ ตอนไปไปแบบฉุกละหุก ไปที่บ้ายยังไม่รู้เลย โดนนานหนีบให้ไปด้วย หนาวมากครับที่ดน่น
  • ดีคับทุกๆท่าน
    รบกวนหน่อย เด็กผมมันจะมาแล้วครับ
    ท่านไหนพอรู้จักตัวผู้แจ่มๆบอกหน่อยนะครับ
    image
  • สวัสดีครับพิทติ่ดตี่ว่าแต่ไปภูฎานเจอกับนาธานไหมครับ.. ( แซวเล่นน่ะครับ..อิอิ )
    สวัสดีพิทสามสนจัยไปกับท่านพิทอ้วนไหมข้างหลังยังเหลือนังตานีอยู่น่ะ...ก่อนบุหรี่จะหมดเดี๋ยวไม่มีเหลือให้..555+
  • ชอบมากเลยภาพพี่เห ยืน คู่กับ คนรัก หวานมากเลยพี่ชาย.....
  • ห่างไป ไม่กี่ชั่วโมง ในบอร์ด มีคนเพียบเลย ....
  • สวัสดีตอนเช้าครับป๋ามาร์คท่านพิทเหท่านโตศรีสะเกษท่านเชี้งท่านโต101ท่านข้นพิทเดียวพิท1พิทโจ้เฮียซันพิทเก่งพิทโป้งครูนิตและพี่น้องๆพิททุกท่านแอบงีบแป๊บเดียวโดนท่านประธานเล่นซะแล้วววว...ฝนตกเมื่อคืนอากาศดีครับ..ภาพท่านพิทเหกะคุณนายและน้องๆมาข่มกันจะๆเลยแสดงว่าหายงอนแล้ว555หายไวไวนะชาโดว์โดนหมาป่าล่อซะฝาข้างฉีกเลย.แดงล่ำจังท่าน1.พอดีเลยท่านเดียวลูกๆผมกะลังอยากได้ลูกหมาพอดีเลย :o037:
  • พี่อ้วนตื่นแต่เช้าเลยวันนี้
  • เหมือนกันครับพิทxท่านสามไปหนายยยอากาศโคราชเป็นไงครับ.
  • โคราชอากาศร้อนมากๆพี่อ้วน อยากให้ฝนตก
  • หวัดดีวันเสาร์ทุกคนครับ
    -น้องติ๊ดตี่หายไปนานเลย ยังว่าซิพี่โทรไปสามครั้งไม่ได้รับสาย ยังเป็นห่วงอยู่ว่าเป็นไงหรือเปล่า เดี๋ยววันนี้จะโทรไปนะ ว่างๆเอารูปมาโชว์หน่อยว่าสวยน่าเที่ยวหรือเปล่า
    -น้องสามก็พักผ่อนมากๆหน่อยนะจ๊ะ เห็นว่าสามวันนี้นอนวันละชั่วโมงเอง ต้องระวังหน่อยนะ เพราะตัองขับรถด้วย ขยันหาเงินจริงจิ๊ง
    -ขอบคุณน้องเฟิร์นมาก รูปมันดูดีกว่าความเป็นจริงเย๊อะเลย มืออาชีพเขาถ่ายน่ะ เป็นห้องภาพซอยทองหล่อครับ
    -น้องเอ็กซ์กับน้องสามคู่ซี้ ว่างๆจะแวะไปหานะ รักๆกันไว้ครับ วันที่ ๑ ก.ค. จะไปดูงานไทยแลนด์ด๊อกโชว์ที่เมืองทองไปกับครอบครัวครับ
    -ท่านพิทเดียว บรรยายถ่ายทอดอารมณ์ได้ลึกซึ้งจริงๆ ใช่เลย...
    -ท่านพิทซัน อยากได้เจ้าบ่าวเพื่อนๆเรางานมีตติ้งที่ผ่านมามีสวยๆเพียบเลย อยากติดต่อของใครบอกได้เลย เดี๋ยวจะเอาเบอร์โทรให้ครับ
    -ท่านพิทอ้วน มีรูปเก่าๆอะไรอยากโชว์อีกเปล่า เดี๋ยวช่วยโปรโมทให้ ฮ่าๆๆๆๆ ว่าจะรีทัสให้เนียนกว่านี้แล้ว แต่เวลาไม่มี มีไฟล์รูปจริงหรือเปล่าว่างๆจะรีทัสภาพให้เพราะรูปแบบนี้น่าเก็บเอาไว้เชยชมตอนแก่ จะให้ช่วยทำก็บอกเลยนะ ยินดีคร๊าบบบบ
  • หวัดดีครับพี่เห หวัดดีพี่น้องชาวอำนาจครับ...เสาร์สบาย ๆ ไปไหนดีครับ

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • สวัดดีเช้าวันเสาร์ หลังจากงานพิทบลูที่อำนาจเจริญ ผมก้อได้เดินทางไปเป็นวิทยากรให้ความรู้กับรัฐบาลประเทศภูฏาณเรื่องระบบไฟฟ้า เอาเป็นว่าเค้าจะใช้ระบบไฟฟ้าเหมือนบ้านเราคือจะเอาตามเราทุกอย่างเลยครับ งานนี้เป็นพระมหากรุณาของสมเด็จพระเทพฯ ที่เอาความเจริญไปให้imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    bhutan_1744_470x352.jpg 39K
    p84684041104.jpg 129K
    map_asia.gif 67K
    thimphu_bhutan.jpg 31K
  • ไปมาเกือบหนึ่งอาทิตยื หนาวมากเลยครับ งานนี้เล่นเอาคนภูฏาณงง ผมเอาคลิปวีดีโอ pitbull ไปเปิดให้ดู ประมาณว่า นี่มันตัวอะไร ลากรถได้ กระโดได้ งงกันใหญ่เลย เค้าก้อให้ความสนใจเหมือนอยากเลี้ยงเหมือนกัน แต่เสียดายที่คุยกับเค้าไม่ค่อรู้เรื่อง เค้าภาษาอังกฤษไม่ค่อยจะดีเท่าไหร่ ว่าเราพูดแบบ งูๆปลาๆแล้วนะ ยังได้แต่ยิ้มกับหัวเราะกัน
  • imageเครื่องที่ลงที่สนามบินเค้าครับimageโรงแรมแบบไว้รับแขงบ้านแขกเมืองimageimageสัตวืประจำชาติเค้าชื่อทาคินimageเป็นเหมือนกระหรี่ปั๊บบ้านเราจิ้มกับน้ำพริก กับแผ่นแป้งจิ้มกับพริกผัดกับเนยimageข้าวก็มีมะเขือแห้งผัด ซุบ ของทอดเป็นผักชุบแป้งทอด กับพริกชุบแป้งทอด ส่วนของเราเป็นมาม่าต้ม กับข้าวร้านนี้ทุกคนลงความเห็นกันว่าไม่อร่อยเลย ซุบก็จืดๆimage
    ไฟล์แนบ
    180.jpg 11K
    1247125884.jpg 134K
    1247127143.jpg 103K
    1247128658.jpg 107K
    1247133664.jpg 81K
    1247135903.jpg 90K
    1247136207.jpg 91K
  • ประเทศเค้ายังแบบว่าเพิ่งเริ่มเปิดประเทศ ยังต้องพัฒนากันอีกเยอะครับ
  • อีกประมาณ สามเดือนทางภูฏาณเข้าจะมาบ้านเรา ผมกะว่าจะพาไปดูพิทบลูแบบตัวเป็นๆไปเลย นี่ยังขำกับพี่ที่ไปด้วยไม่หายเลยครับ ชาวภูฏาณงงกับหมาลากรถมากเลย
  • ขอบคุณที่เอาความรู้ใหม่มาแบ่งปันนะครับ
  • หว๊าดดี ค๊าฟ พี่ ชาย 555+ จำน้องคนนี้ได้ ก่อ น้อง ข้นเอง หายไปหลายวันๆ เลย 555+ สบายดีน่ะ พี่ รักษาสุขภาพตัวเองด้วย

ดูจากเมนูแล้ว -*- ไม่ต้องชิม ข้น ลงความเห็นให้ได้ เลย :064: 555+ พริก หยวก กับ มะเขือเทศ ไม่โปรดเลยยยยย ฮ่าๆ
  • -ป๋ามาร์คอาทิตย์หน้าจะลองให้ลูกน้องดูนะครับ ว่าจะทำได้หรือเปล่าเพราะรูปไม่ค่อยชัด โดยเฉพาะตัวรับหน้าหนักด้านล่าง แต่ป๋ามาร์คต้องการรับหน้าหนักสูงสุดเท่าไรเพราะต้องคำนวณแรงรับอุปกรณ์ด้วยครับ
    -น้องติ๊ดตี่เอารูปตัวเองมาโชว์บ้างดิ เผื่อเพื่อนบางคนจำหน้าไม่ได้ครับ โดยเฉพาะเพื่อนๆจังหวัดใกล้เคียงครับ
  • เมื่อไหร่จะจัดงานพิทบูลที่หัวหินบ้างน๊าาาา อยากเจอพวกพี่ๆจังครับ ... และอยากเจอน้องหมาพิทบูลของพี่ๆ ด้วย เคยมีอยู่ครั้งเดียวเองที่ผมไปตอนนั้น จำได้ว่ายังอายุน้อยอยู่เลย
    จัดใน โรงเรียนหัวหินวิทยาลัย(ซาเลเซียน) เป็นครั้งเดวที่ได้ไปและได้ดูพิทบูลตัวเทพๆๆด้วย อยากให้มีงานมาจัดที่หัวหินจัง ....
  • image
    ไฟล์แนบ
    Phot92.jpg 184K
  • พี่เห ขอสักสอง-สามตันครับ เผื่อไว้หน่อยดีกว่า จะได้ไม่ต้องทำใหม่บ่อยๆครับ
    ประมาณการค่าใช้จ่ายให้ผมด้วย เดี๋ยวผมโอนไปให้ ทำเสร็จจะได้หาเรื่องขึ้นไปรับอีกรอบ ฮ่าๆๆๆ
  • ว่าที่สมาชิกใหม่ image
    ไฟล์แนบ
    181198.jpg 59K
  • ดีคับพิทบูลอำนาจ
    เป็นไงกันบ้างคับ
  • สวัสดีครับทุกๆคน พี่พิทติ้ดตี่ไปภูฏาณภาพสวยมากเลย จำน้องใด้ใหมน้อ มีทติ้งคราวหน้าคงใด้คุยกันอีกนะครับ เจ้าบูรพาเป็นยังไงแผลหายรึยังครับ :o043:
  • เจ้าบูรพาหายดีแล้วครับ ขอบ คุนมากๆครับ
  • ภูฏาน น่าเที่ยวมากๆครับ :o043:
    ยินดีด้วยนะครับที่คุณสามมีหมาใหม่เลี้ยงแล้ว
    ข่าวดีสำหรับผม คงหลังจากที่ลูกผมออกมาลืมตาดูโลก โอกาสเลี้ยงหมาก็จะกว้างขึ้น
  • -สวยมากเลยน้องติ๊ดตี่สมาชิกใหม่ ตอนนี้เลี้ยงไว้ที่ไหนเอ่ย ว่างๆมาให้ชมหน่อยนะอยากเห็น แล้วเจอกันงานไทยแลนด์ด๊อกโชว์ครับ เดี๋ยวจะพาไปกินเสต็กร้านนุติที่เมืองทองธานี อร่อยมากกกกก
    -น้องอ้วนอัพเด็ทพ่อแม่ให้ดูหน่อยนะครับ จะได้ช่วยลุ้นว่าลูกๆออกมาจะเป็นยังไง ขอบคุณที่เข้ามาเป็นเพื่อนกันนะครับ ถ้ามีโอกาสก็ลงรูปเพื่อจะได้รู้จักกันไว้นะครับ กลุ่มอำนาจเจริญยินดีต้อนรับเสมอครับ
    -น้องเฟิร์นงานไทยแลนด์ด๊อกโชว์จะไปดูหรือเปล่า ที่เมืองทองธานี พี่จะไปดูวันเสาร์ที่ ๑ กรกฏาคม นะ ถ้าไปก็เจอกันครับ โทรหาพี่ได้ครับ ๐๘๖ ๘๘๓๓๙๓๖
  • แต่งภาพให้ใหม่นะน้องติ๊ดตี่ ภาพเก่ามันเบี้ยวไปหน่อย ไม่ได้ทำหน้าเนียนให้ไม่ว่ากันนะ
    image
    ไฟล์แนบ
    Untitled-3331.jpg 164K
  • ครับพี่เห เลี้ยงไว้ที่ชลบุรีครับ เพิ่งได้มา ตัวผู้ อายุ8เดือน ชื่อเจ้าบราวนี่
  • จัดไปเลยครับสำหรับงานไทยแลนด์ด๊อกโชว์ อยากเชิญชวนชาวบิทบลูอำนาจ อยากให้ไปกัยเยอะ
  • imageนี่อีกมุมเจ้าบราวนี่
    ไฟล์แนบ
    181199.jpg 60K
  • มารายงานตัวครับพี่เห พาแม่ไปวัดมาเลยไม่ได้มาบ้านนี้เลย
  • เอ็กซ์ไปงานไทยแลนด์เมืองทองหรือเปล่า
  • พี่เหไม่ได้ไปไหนเหรอครับวันนี้
  • พี่เหว่าไง ผมว่าตามนั้นครับพี่ ยินดีครับพี่
  • พร้อมรับใช้ครับพี่ :-D
  • วันนี้ว่างครับติ๊ดตี่ ตอนเย็นจะพาครอบครัวไปเที่ยวครับ วันครอบครัว
    เอ็กซ์พี่จะไปกับครอบครัวจะไปดูวันเสาร์ที่ ๑ ก.ค. เจอกันที่งานนะถ้าไป
  • บราวนี่สวยมากเลยติ๊ดตี่ อยากดูรูปยืนมีหรือเปล่า จุดสตอปดี ตัวหนา แค่แปดเดือนถือว่าโอเลย
  • พี่เหไปวันไหนครับพี่
  • วันที่ ๑ ครับ กลับวันที่ ๒
  • พี่เหไปกับครอบครัวป่ะครับ ถ้าพี่เหไปคนเดียวผมอาสาขับรถให้ครับ :-D