ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีลูกหมาให้คนที่มีใจรักพิทบูจริงๆ
  • ตอนนี้เดือนกว่าแล้ว มีหลายตัว อยากหาบ้านใหม่ให้น้องหมา
    ไฟล์แนบ
    Resize of CIMG2984.JPG 99K
    Resize of CIMG2986.JPG 101K
    Resize of CIMG3029.JPG 62K
    Resize of CIMG2994.JPG 110K
    Resize of CIMG2996.JPG 102K
    Resize of CIMG3005.JPG 68K
    Resize of CIMG3018.JPG 91K
    Resize of CIMG2969.JPG 73K
    Resize of CIMG2972.JPG 107K
    Resize of CIMG2976.JPG 77K
  • เวลาลงภาพกดคำว่าเเทรกด้วยครับ.....
    เเล้วอยู่ที่ไหนครับ...ถ้าไม่ไกลมาก อยากได้สักตัวครับ...
    ขอดูรูปพ่อเเม่หมาได้ป่าวครับ...
  • ขอโทษนะคับให้ฟรีหรื่อขายคับวันนั้นเห็นประกาศขายอยู่..งง
  • เค้าบอกว่าให้ จะมาเอาเงินได้ไง เค้าก็บอกอยู่เห็นๆว่า ลูกหมาให้
  • ไอ้เฟินๆ ไวไวหน่อยของฟรีเว้ย หรือยังเสือกเลือกอีก
  • ไอ้เฟินๆ ไวไวหน่อยของฟรีเว้ย หรือยังเลือกอีก
  • ผมยังไม่มีหมา จริงๆก็อยากขอไปเลี้ยง
    แต่ตอนนี้อยู่ในช่วงบริหารจัดการตาราง เวลายังไม่ลงตัว
    ถ้าอีก2-3เดือน ผมบอกตรงๆ ผมขอไปเลี้ยงสักตัวแน่นอน
    กลัวรับมาแล้วดูแลได้ไม่ดี ก็ไม่อยากให้ตัวเองและหมาต้องประสบชะตากรรม ลำบากด้วยกัน
    เสียดายที่ไม่มีโอกาสเอาไปเลี้ยง..

หมาชุดนี้ ไม่ขี้เหร่เลย สวยกว่าที่ประกาศขายบางครอกอีก
    ขอให้คนที่รักมันจริงๆ นำไปเลี้ยงนะครับ

:o068:
  • เลี้ยงไม่ไหวแบ่งให้คนมีใจรักไปเลี้ยงก็ดีครับใจดีจริงๆ
  • ขออภัยที่ไม่แจ้งสถานที่
  • ใจดีมากๆครับ......ขอให้ความสุขเจริญๆ รวยๆครับ.
  • ระวังคนเอาไปขายต่อนะ
  • ลูกหมาให้ฟรีแล้วเอาไปขายต่อก็ใจหมาแล้ว
  • ตัวลายเสือสีเข้ม สวยมากครับ
  • โทรไปก็ไม่รับ ผมอยู่หุบบอน
  • สวยดีด้วยครับ ดันๆ
  • ขอขอบคุณทุกท่านที่มีใจรักในพิทบูล ขณะนี้ลูกๆที่รักของผมมีผู้ใจดีรับไปหมดแล้ว ต้องขออภัยกับผู้ที่มีใจรักแต่โทรมาไม่ทัน :) :)
  • คุณเจ้าของขอค่านม 2500
  • อันนี้เลือกว่าวิธีขายอีกแบบนะครับ จะขายก็บอกขายอย่าหลอกเสียเวลาคนอื่นเค้า ถูกแพงมันก็อีกเรื่อง
  • เขามีน้ำใจให้ แล้วมึงมีน้ำใจให้ค่าขนมหมามั่งไหม สันดาร ผมก็ไปเอามาตัว บอกผมช้วย2000เขาก็
    ไม่ได้ว่าไร นิดๆหน่อยๆ ก็มาปากหมากันเนอะ พวกมึง เห่าเก่งกว่าหมาอีก ห่าลาก
  • ผมก็ใด้มาตัวนึง ขอบคุณพี่ๆทั้งสองคนนะครับ ที่รอจนดึกเลย วันนี้ไปถ่ายพยาธิมาแล้ว เดี๋ยวจะถ่ายรูปมาให้ดู หมาสุขภาพแข็งแรงดีมาก จากที่เห็นดูแลหมาดีจริงๆ รักหมาทั้งครอบครัว เรื่องราคาอยู่ที่ใจครับ :o043:
  • เจ้าของหมาเลี้ยงดีมาก ลูกสุนัขสวยมากและสะอาด ซนและดื้อมาก ถ้ายังประกาศขายต่อไปเชื่อว่าขายหมดแน่ ชอบทุกตัวเลย ที่สำคัญอย่าไปว่าเค้าเลยคุณผี เจ้าของหมาเค้าเป็นคนดี เค้าคงมาด่ากับคุณไม่ได้หรอก เราเอามาตัวนึง มาวันแรกก้อซน ดื้อ แข็งแรงมาก ไม่ซึม กินเก่ง เสียใจด้วยที่คุณงกจะเอาฟรีๆซะทีเดียว เลยอดได้หมาน่ารักเลย
  • อันนี้เลือกว่าวิธีขายอีกแบบนะครับ จะขายก็บอกขายอย่าหลอกเสียเวลาคนอื่นเค้า ถูกแพงมันก็อีกเรื่อง++++เสียเวลาอะไรของมึง เขาเลี้ยงมาจนคลอด มึงแค่โทรไปจึ๋งเดียว มึงบอกมึงเสียเวลา ไอ้ฟาย ไม่อยากเสียซักบาทก็ไปเก็บที่วัดโน่น