ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พี่บุ๋มหายไปเลยมีรอบ2ยังครับ
  • ที่พี่เคยเอาลูกหมามาแบ่งกันเลี้ยงเมื่อก่อนอะครับหายไปเลยไม่มี คอกใหม่เหลอครับพี่บุ๋ม น้องหมาน่ารักดีครับยังจำตัวหน้าย่นใด้อยู่เลยครับไม่รู้ว่าเดียวนี้โตหล่อขนาดไหนแล้ว
    ผมสนใจครับพี่ ท่ามีคอกใหม่ช้วยลงให้ผมดูทีนะครับอยากใด้มาเลี้ยงสักตัว น่ารักดีครับ ราคาไม่แพงด้วยพี่ๆบางท่านอาจจำกันใด้ท่าจะมีรอบสองช้วยลงไว้ให้ดูทีนะครับพี่ครับ
    ( รูปเอามาให้ชมเล่นๆนะครับเดียวหาว่าผมมาทำบาบอีก เหอะๆ ) เพื่อพี่คนไหนชอบทางนี้ก็ดูเล่นๆเพลือนตาดีครับ
    ไฟล์แนบ
    เหรียญหล่อชินราช หลวงพ่อน้อย.jpg 102K
    ปิดตา วัดห้วยจระเข้.jpg 38K
    เหรียญเปลวเทียน หลวงพ่อเดิม1.jpg 63K
    703.jpg 120K
    เหรียญหลวงปู่เอี่ยม วัดหนัง เนื้อเงิน.jpg 89K
  • ตกใจ นึกว่า สนามพระวิภาวดี :o008::o008::o008: ปิดตาสวยดี ที่รัก
  • หลวงพ่อกลั่นสวยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย:o040::o045:
  • ไอ้หน้า ย่น ตัวนี้หร๋อ ครับ
    ไฟล์แนบ
    S5000694.JPG 41K
  • ไอ้ควายเอ๊ย
  • โลกไซเบอร์ แล้วหยาบคายได้หรือไง ไม่รู้ที่ด่าไปเจอพ่อแม่พี่น้องตัีวเองบ้างหรือเปล่า
  • แพงๆทั้งนั้นนะครับ เล่นๆไม่ได้หรอกครับ ~:>