ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • ค้าบพี่แต็กใช้เบอร์เดิมค้าบ
  • ลูกสุนัขพวกนี้อ่ะค่ะ อยากรู้ว่าราคาเท่าไหร่ เห็นว่าสวยดี เลยสนใจค่ะimageimage

ยู่ยี่
    ไฟล์แนบ
    195965[1].jpg 276K
    195964[1].jpg 228K
  • พี่คนไหนเป็นเจ้าของแสดงตัวด้วยน่ะค่ะ

อยากจะรู้รายละเอียด ค่ะ
  • คนนี้เลยครับคุณยู่ยี่
    คุณหมู สุดหล่อ 089-750-1116 ครับ

ลองโทรคุยดูนะครับ พี่แกเป็นคนคุยง่าย ๆ ครับ
    แต่ไม่แน่ใจว่าตอนนี้เหลืออยู่กี่ตัว
    เพราะลูกไอ้แสบ ชุดนี้สวยครับ

แต๊ก
  • น้องโฟร์ค เอาเด็ก ๆ ที่บ้่านมาอัพเดทให้ดูบ้างนะครับ

พี่แต๊ก
  • น้องต้นเพื่อนตกลงเอาตัวผู้นะ ให้ราคาพิเศษสุดๆ แอบเมียขายเลยนะเนี่ย
  • ขอบพระคุณพี่หมูเป็นอย่างยิ่งครับ

เด๋วยังไงวันไปรับถ้าผมว่างจะเข้าไปด้วยนะพี่

ขายหมาได้เอาเงนไปเลี้ยงเหล้าน้องๆดีก่าเนอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • หัก ณที่จ่าย 2 กลมพร้อมกับแกล้ม นะตาหมู :-D
  • เปิดราคาไว้ 13000 พอน้องเค้าบอกเพื่อนต้น น้องพี่แจ็คเลยขายกันที่ 7500 อย่างเนี้ยใครต้องเลี้ยงอ่ะพี่แจ็ค เอางี้ดีว่าง่ายๆผมออกน้ำแข็งกะโซดาแล้วกัน ที่เหลือพี่แจ็คกะน้องต้น ส่วนดริ้งให้ แต๊กจ่าย ตามนั้น
  • งั้นเดี๋ยวพี่เสียสละในฐานะที่อาวุโสให้เดอะต้นออกค่าเหล้าและกับแกล้ม

และแต็กจ่ายดริ้ง เป็นไงแมนป๊ะ :m32:
  • ไม่เห็นมีชื่อพี่แจ็คอยู่ในนี้เลย แล้วพี่จะทำไรอ่ะครับ หรือจะเป็นเด็กชงเหล้า
  • จัดไปพี่ สองดริ๊ง พอนะพี่หมู
    เอาน่าพี่ ถือว่าแบ่งน้อง ๆ ไปเลี้ยง
    จะได้ตามดูได้ด้วย

ส่วนพี่แจ๊ค ในฐานะอาวุโสสุด ต้องรบกวนพี่แจ๊ค
    จัดเด็ก ๆ มาเสริพถึงที่ซะแล้ว 555

แต๊ก
  • แต็ก พอดีพี่รักเมียพี่คนเดียวว่ะ เรื่องสาวๆพี่ไม่ยุ่ง :-D

คงต้องให้คนบ้ากามอย่าง ต้น กะ คล และกัน ถนัดนักล่ะ 55555
  • แต๊ก ลงแหล่งสัตว์เลี้ยง ฉบับเดือนนี้ด้วยนะ
  • แหมรักเมียขึ้นมาทันทีเลยนะ
  • แบบนี้แหละครับพี่หมูพี่แจ๊คเค้าก็แบบนี้แหละออกกสื่อก็นะรักเมียอย่างงั้นอย่างงี้
    ลองอยู่กะเหล็กๆสิพี่โอ้ย.................พี่ยังไม่มีเมียบ้างหละ
    พี่เพิ่งเลิกกะเมียบ้างหละ สารพัดอะ ผู้ชายคนนี้
  • 555 ต้นอย่าเอาเรื่องจริงมาพูดเล่นสิ
    เอ๊ะ อาการนี้สงสัยกลัวน้องแอ๋มมาเปิดอ่านแน่ๆ เลย พี่แจ๊ค

พี่มาร์ค ขอบคุณมากๆครับ
    ดีใจอ่ะ ได้ลงหลายเล่มเลย 555

เพื่อน ๆ ถ้าจะขอลายเซ็นต์ผม ก็สองดริ๊งขึ้นไปนะครับ

แต๊ก
  • ใครกระทืบเดอะต้น แล้วเอารูปมาลง จะจัดชุดใหญ่ให้เลยคร๊าบพี่น้อง :o051:

ไม่ได้กลัวครับแต็ก เพราะเจ๊แกเปิดดูทุกวันเลยคร๊าบบบบบ :-D
  • มีคนมาเสนอขายภาพหลุดด้วยเรดหนึ่งขวดซื้อไว้ดีไหม๊นะ
    เผื่อมันจะเป็นได้มากกว่าเรดหนึ่งขวด
    จิกๆ กัดๆ ไว้เผื่อมีคนร้อนตัวแว๊กกกกกกกกกกกกกกกกกก
  • เฮ้ย รูปไรหว่า ส่งมาให้ชมมั่งสิ
    หวังว่าคงไม่ใช่พี่นะต้น ขนตูดลุกซู่เลย ร้อนตัวจัด 555

ส่วนเรื่องกระทืบเดอะต้น เด่วผมส่งมือปืนส่วนตัวไปให้
    มอ ม่อน 11 ดริ๊ง ต้นงานเข้าแล้วน้องเอ๋ย

ผมว่าเรื่องพวกนี้ มันคุยมันกว่าเรื่องหมาอีกว่ะ
    แต๊ก
  • กัวที่ไหนตาม่อนอะยุงบินชนก็จะล้มแล้ว

ส่วนพี่แต๊กเจอขาวหมวยไปก็เสียทรง

พวกเรามันรู้ทางกานน่าทำไรเค้าไม่ได้หรอกกก
  • ได้ค้าบ
    เดียววันไหนเล่นคอมอีกเดียวลงรูปให้ค้าบพี่แต๊ก
  • เห้ยลงหนังสืออีกแล้วหรอ เอารูปหน้าชัดๆมั้งนะแต๊กเล่มที่แล้วเห็นแต่ข้างหลังจะเกิดไหมเนี่ย5555+ พี่มาร์คผมขอชัดๆนะจะได้ดังมั้ง
  • โอ๊ต จัดรูปที่มีอยู่ให้ คล ดังหน่อยดิ รับรองเกิดแน่เดอะคล 55555
  • สำหรับต้น คลำดูไม่มีหางนั่นล่ะใช่เลย กร๊ากกกก

คล คนมันจะดัง ช่วยไม่ได้ว่ะ เพื่อน

อาทิตย์นี้ไปเที่ยวจันทบุรี เด่วเอาทุเรียนมาฝากนะ

แต๊ก
  • เมื่อคืนมีสองหนุ่มที่ไหนไม่รู้ โทรมาป่วนผมตอนกลางคืน
    โมโหนะเนี่ยะ ( ดันไม่บอกกันล่วงหน้าเลย ) ไม่ชวนเลยยยยยย

และก็เพื่อนกอล์ฟ เรารู้ว่านายเข้ามาดูอยู่นะ
    แต่จำ password ไม่ได้ล่ะสิท่า 55555
    เข้ามาโพสบ้างไรบ้าง นะ

อรุณสวัสดิ์ทุกๆคนครับ จัดกาแฟแต่เช้า
    image
    ไฟล์แนบ
    4_1281318111.jpg 8K
  • อ่ะเอาเงาะมาฝากพี่หมูหน่อย
    ถ้าเงาะ นี้ไม่เอา มีอีกเงาะ นะพี่เอาป่ะคราบบบบ 555image
    ไฟล์แนบ
    f9a5a13c1708795a60696af31e18c9f8.jpg 89K
  • โหตื่นเช้าจริงๆเหล้าบ้านพี่หมูไม่เห็นเมาเลย5555

แต่กับข้าวฝีมือเจ็สวดยอดดดดดดเลย((แผล๊บๆ))
  • เฮ้ย ไปไม่ชวนบ้างว่ะ :o051:
  • 1 ปี ครึ่ง แล้วครับ ติชมหน่อ......

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    Photo-0.jpg 221K
    Photo-002.jpg 259K
    Photo-0023_e2.jpg 83K
    Photo-045.jpg 83K
  • ไปกันไม่บอกเลยหว่า -*-
  • เค้ามาคุยเรื่องหมากันอ่ะแต่คุยกันนานไปหน่อยหมดไป 2 กลมครึ่ง แถมข้าวอีกหม้อนึง แหมคุยกันได้รสชาติมาก
  • ปิ๊กเอาไปอยู่ใต้ด้วยหรอ
  • ยังไม่มีเลี้ยงอ่ะคับ หาซื้ออยู่ ที่ชลมีฟาร์มแถวไหน ราคาประมานเท่าไรอ่ะคับ
  • ทำไมบ้านนี้เงียบจัง สงสัยเสาอาทิตหนักๆกันทั้งนั้น
  • เอามาอยู่ด้วยกันครับ พี่คล
  • ขอบคุณมากค่ะ พี่ แต๊ก
    เด๋วยังงันก็จะโทรไปหาพี่หมูน่ะค่ะ
    อย่าแพงมากน่ะ ถือว่าเป็นน้องๆๆ *-* คนรักพิทบูล

ยู่ยี่
  • โทรไปเลยคับใจดีพี่หมู ละเป็นไงมั้งปิีกสบายดีมะ พวกเราหายไปไหนหมดเนี่ย
  • ไม่เป็นไรครับคุณ ยู่ยี่
    ลองโทรไปคุยกะแกดูนะครับ

สวัสดีครับคุณ davidian
    ถ้าอยากเลี้ยงจริง ๆ โทรมาครับ 084-638-6235
    ขี้เกียจพิมครับ เรื่องมันยาว 555

พี่หมู อยากชิมฝีมือเจ๊ บ้างอ่ะครับ
    เห็นวันเสาร์ ต้นบ่น ๆ ว่าท้องเสีย หรืออะไรสักอย่างนี่แหล่ะ

พี่แจ๊ค คล เราเข้าไปถล่มที่บ้านพี่หมูกันอีกซะรอบดีไหมครับ

ปิ๊ก เป็นไงบ้างน้อง ถึงจะอยู่ไกลก็เข้ามาเจอกันในนี้บ่อย ๆ นะครับ

แต๊ก
  • เอ้าจัดเลยมิสติ้งเหล้าฟรี55555+
  • พี่แต๊กหาเรื่องให้น้องสิครับคิดดูขนาดพี่หมุยังนิ่งแล้วผมจะไปเหลือหรอ

พี่หมูเรานี่ไม่ใช่คนกลัวเมียอย่างที่พวกเราคิดนนะครับ

จริงๆแล้วพี่เค้าเอาเรื่องอยู่นะ(ตามข้อตลกลงแล้วนะครับ)5555

• :-D เข้ามาดูแว๊บๆพิมไรกันตาลายเลย $-)
  • ใครพอมีลูหมาบ้างหว่า
    เอาบลูลี่นะครับ
    ถ้าใครรู้แนะนำหน่อยนะ
  • ไม่เสียแรงที่เลี้ยงดูนะต้นจัดให้อย่างดี ตอนนี้ผมจะได้ตัวเมียมาอีกตัว ให้น้องเมียมันไปแล้วมันจะเอามาคืนครับใครสนใจโทรมา ขายได้ขายครับพี่น้อง
  • เอ้าใครอยากได้หมาแดงๆ พี่หมุเลยคับ (พี่หมูช่วยเชียร์ละนะจัดเหล้าด่วน)555+
  • เกิดอะไรขึ้นกับโอ๊ตซ่าครับ
    จะเอามาปั้น เองแล้วใช่ไหมล่ะ
    แนะนำ ลูก cashflow x Miyabi คุณเจี๊ยบพนัส
    และก็ ลูก ชุดนี้ ตามลิ๊งเลย ฟันธงเลย แจ่มมาก ๆ
    http://www.pitbullzone.com/community/discussion/23388/hubris-x-pajingo-puppy-update-for-sale

ว่าแต่ว่าใครเลี้ยงหว่า ????
    แต๊ก
  • เป็นไงบ้างครับคุณเอ็ม davidian
    ลองโทรไปคุยกะพี่หมูดูรึยังครับ

แต๊ก
  • โอ๊ต ลูกหมาชุดที่แต๊กกะเจ็ทเอามา
    เหลือแต่ตัวเมียแล้วอ่ะ ตัวผู้หมดแล้ว

เพื่อน ๆ ช่วงนี้ บ้านเราเงียบเหงาจังเลย
    สักแมตท์กันดีไหม ?
  • นั่นแน่มีซุ่ม เอามาใหม่อีกแล้วหรอแต็ก ตัวผู้หรือตัวเมียน้องชาย :)

ไม่ได้กินกันนานแล้ว จัดซะหน่อยดีไหม :-D
  • อืม อยากมิสติ้งงงงงงงง สุรา