ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Who is my DAD...( ทายกันเล่น ๆ ครับ.. )
  • ไม่นานเกินฝัน...สู่ประเทศไทย....วันนี้ก็เลยนำมาให้ท่านสมาชิกชม และทายกันเล่น ๆ ว่าน่าจะเป็นลูกของใครครับ....
  • image
    ไฟล์แนบ
    m11-2.jpg 231K
  • ไอ้วูดดี้แน่ๆ หรือไม่ก็ตัวที่หนึ่ง ครับ
  • ลืมบอกครับ ตัวแรก...ยอดพ่อหมาดัง...HAVOC (เป็นพี่น้องกับ Cashpot) ตัวที่สอง ยอดพ่อหมาดัง..CASH POT
  • ถ้าลูกตัวที่ 2 นี่เชื้อ Dax โครตเทพงะ
  • image
    ไฟล์แนบ
    m1-9.jpg 120K
  • ตัวนี้ผมเคยเห็นแล้วครับพี่แต่จำไม่ได้ว่าลูกใครครับ ไม่ใช่ลูกวู้ดดี้ แต่ผู้รึเมียครับ ดูแล้วพี่มีแผนนะครับเนี่ย
  • 555+ สวัสดีครับผู้หมวด ไม่มีแผนไรหรอกครับ อยากเลี้ยงกับเขาบ้าง..น่ารักดี...ผมเฉลยแล้วกัน..ลูกของวู๊ดดี้ (WOODIE) ผู้หมวดอย่าตกใจนะ..วันหน้าจะเล่าให้ฟัง...ครับ...image
    ไฟล์แนบ
    WOODIEXROSEA.jpg 120K
  • ตัวผู้ครับ..
  • นี่ตอน 6 เดือนครับimage
    ไฟล์แนบ
    DRO1-2.jpg 161K
  • นี่ลูกหรา นึกว่าวู๊ดดี้ตอนเด็ก
  • ไอ้หย๋า มีปีศาจแดงๆมาอาละวาทในไทยอีกแล้ว
  • สวยครับ
  • ตอนนี้กี่เดือนแล้วครับพี่ อยากเห็นๆครับ
  • วู๊ดดี้ แดงๆต้องเค้าเท่านั้น!...
  • 10 เดือนแล้วครับผู้หมวด..ผมยังไม่รู้จะตั้งชื่ออะไรดี..image
    ไฟล์แนบ
    Wood-ro1-1.jpg 278K
  • โอ้ แม่เจ้า ยินดีด้วยนะครับพี่โก จัดหนักเลยนะเนี้ย :063:
  • ชื่อ แจ๊ค สแปร์โร่ว ค่ะอิอิชอบๆตัวนี้ (ชอบจอนห์นนี่ เด็ปป์ด้วย)
  • บอกได้คำเดียวว่า....เวรี่กู๊ด.....
  • แดงงงงงงงงง อีกแล้วครับพี่น้อง เอาชื่อเหมาะๆเลยนะครับคุณkoe19

แล้วหูต้องเอามาตัดที่นี่หรือเปล่าครับ
  • เข้ามายังครับพี่ จัดหนักมาเลย รอดู 2 ปี เทรินเต็มครับพี่ สุดแน่ครับ นี่ก็ตอน 9 เดือน ก๊องๆอยู่เลยครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF1938.jpg 165K
  • ทายาทวู๊ดดี้ ไม่เลวเลย
  • O M G ผมทายถูกครับ ฮ่าๆ ๆ ๆ
  • คอยถึงคริสต์มาส แล้วผมกลับมาตั้งคําถามให้ทายอีกที จะเป็นเรื่องมั้ยเนี่ย... :013:

วู๊ดดี้ตัวจริงสุดยอดมาก
  • omg!! ในที่สุดก็ได้เห็นลูกวูดดี้เข้าสู่ประเทศไทย หน้าหล่อเหมือนพ่อเลยครับ :063:
  • ตัดหูแล้วขอเทรินมายังงี้นะครับพี่
    image
    ไฟล์แนบ
    ภาพ.jpg 72K
  • สวยมาก ครับ . . .