ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

++ MEETING PITBULL PHUKET++ ครั้งที่ 12
  • ++ MEETING PITBULL PHUKET++ ครั้งที่ 12

วันอาทิตย์ ที่ 10 กรกฎาคม นี้

เริ่มเวลา: 13.00 น.

สถานที: ณ สะพานหิน บริเวณ กรมหลวงชุมพร

กิจกรรม

1. พบปะพูดคุยแลกเปลี่ยนภาษาคนรักหมา

2. จำหน่ายลูกสุนัข อาหารสุนัข อุุปกรณ์ต่างๆ

ขอเรียนเชิญทุกท่านที่อยู่จังหวัดภูเก็ต และใกล้เคียง ที่มีใจรักใน PITBULL ( มีหมา Pitbull หรือไม่มีก็ได้ ) เข้าร่วมงาน Meeting Pitbull Phuket (ขอเชิญสุนัขสายพันธุ์อื่นๆด้วยนะคับ)

แล้วพบกันในงานนะคร้าบ

• อย่าลืมมากันเยอะๆมาช่วยกันสร้างสีสันและความมัน
  • งานนี้เจอกันแน่image
    ไฟล์แนบ
    bulldog%2520pup.jpg 54K
  • ผมคงไม่ได้ไปร่วมงานนะครับ วันที่ 10 ยังอยู่ที่พัทยาครับ

(หอมแดง 7 เดือนแล้ว)
    image
    ไฟล์แนบ
    249753_232267106799516_100000486864336_963175_5614691_n.jpg 89K
  • อยากไปกินเหล้างานนี้จังเล๊ย!....เดี๋ยวขอวีซ่าก่อน ถ้าผ่านได้มีพบปะกันครับพี่น้องภูเก็ต!...
  • มาเลยครับพี่บัง...จะจัดเต็มให้
  • ไปเที่ยวกันเยอะนะคับงานจะได้สนุก
    ใครที่จัดตัวเด็ดๆมา อย่าลืมพามาออกงานกันด้วยนะคับ เห็นว่าช่วงนี้คึกคักกันจัง
    ของผมคงจะไปแต่ตัวไม่กล้าเอาหมาไปเพราะตอนนี้มันเป็นสายกัดไปแล้วเดี๋ยวกลัวจะไปกัดคน
  • ถ้าคุณบังมา ต้องเปลี่ยนสถานที่จัดงานเป็น DUZZ แล้วมั้ง สวดยอด

• งานนี้อาจไม่ได้ไปครับ ติดงานแต่งงานพี่ชายที่จันทบุรี

เสียดายอย่างแรง

ใครว่างมาจูง BIKER ไปงาน Meeting ด้วยครับ

image
  • ได้เลยพี่ป๊อบโทรหาไอ้จ๊อดก่อนน่ะ..(มันไม่กัดผมน่ะ)... :018:
  • คุณต้นมาให้จริงนะครับ จะได้จัดให้ซะ 1 เมา อิอิ

งานนี้คงมีทีเด็ดเอามาโชว์กันเพียบ

แล้วเจอกันครับ ABB ...
  • ไปแน่ๆครับพี่หนึ่งเดี๋ยวจะมีอะไรติดไม้ติดมีนิหน่อยส่วน1เมาจัดไปครับแต่ต้องมีกับแกล้มด้วยนะ
    สั่งก่อนล่วงหน้าเอาตับหวานๆอะได้มะฮิๆๆๆ
  • จัดไปครับ ชอบอยู่แล้วเรื่องกินตับ ตับๆๆๆ...
  • ดีคับพี่บัง จะได้มีโอกาศกินเหล้ากับพี่ซักที

แอ๊ะๆ พี่หนึ่งกะพี่ต้นคิดจะทำอะไรกันนะ ไม่เอามันไม่ดีต่อสุขภาพ
  • ใครมันจะไปเหมือนป๋องละจ๊ะฮิๆๆๆๆ
  • พี่ต้นอย่าหัวเราะแบบนั้นดิพี่ ผมไม่มีอะไรก็แค่พ่อหม้ายหนุ่มเมียตายฮ่าๆๆๆๆๆ :m04:
  • 555555 ขอให้มาจิงๆ เดียวพาไปกินของหวาน ( ถั่วดำ )

งานนี้ใครไม่ไปเสียดายแย่เลย คุณ Ponker_ABB เราจัดของดีมาอีกแล้ว

พี่ผมขอเอาแม่หมาที่บ้านไปทับได้ป่าว ให้ 1 เมา
  • ของหวานไม่ถนัดเน้นแต่ของคาว(ตับสด)
    เดี๋ยวเราจัดของดีของเราไปให้ของๆคุณเอาได้ปะจ๊อดimage
    ไฟล์แนบ
    marcelloanddrama2%5B1%5D.jpg 72K
  • ว้าวๆจัดตัวเด็ดมาเหรอ..คุณต้น :o001:
  • นี่ตาแจ๊คได้ข่าวว่าสอยไปอีกหนึ่งตัวแล้วนี่ ชิมิชิมิ
    เตรียมหาตัวไปใช้บริการซะหน่อย
  • ก็กะว่ามาลงกับตัวเมียของเฮียต้นที่สอยมานั้นแหละ..ดูแล้วน่าจะเข้ากันได้ดี.. :m01: