ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • ก็ตัวที่ผมเอามากับเจ็ทไงพี่แจ๊ค ตัวเมียครับผม
    เดี๋ยวว่าจะเอามาเปิดตัว ซะหน่อย gotti เก้ง 555

เดี๋ยวขอดูเวลาและวันอีกทีนะครับ เร็วๆนี้แน่นอนครับ
    พี่ๆน้องๆเพื่อนๆ คราวนี้เอาแบบฟูลทีมเลย เป็นไง
    มิตติ้งใหญ่ ขอเป็นวันที่ 9 เดือนหน้า มีใครติดอะไรึเปล่าครับ เด่วผมจะโทรไปสอบถามอีกทีนึง

ส่วนมิตติ้งสุรา เมื่อไหร่ก็พร้อมครับ งานนี้ผมให้เดอะต้น เป็นคนนัดหมายล่ะกันนะน้อง จัดมา
    วันไหน ร้านไหน บอกมา

แต๊ก
  • ใครว่า...ไม่ใช่ GOTTI เก้ง สะหน่อย
    GOTTI ยีราฟ ต่างหาก สูงยาวเข่าดี 555
    มิตติ่งเสาร์นี้เลยเป็นไง เงินออกพอดี
  • เดี๋ยวนี้มี GOTTI ยีราฟ ด้วยหรอเนี่ย :017:
  • มิตติ้งสุราเราเปลี่ยนไปนั่งริมหาดวอนกันบ้างไหมครับพี่ๆ
    ซื้อหมึก กุ้ง หมู มาย่างกิน พี่แต๊กเค้าบอกผมว่าเค้าอาสาน้ำจิ้มกะเตาและ
    เบียร์ริมหาดสนมะ
  • งั้นพี่รับหน้าที่ จัดหาเสื่อ ให้แล้วกัน ไม่ต้องเกรงใจนะน้องๆ :-D
  • หมู หมึก กุ้ง หน้าที่พี่แจ๊คเลย
    เด๋วผมไปกวาดทรายที่หาดให้
    อยากได้ถังแช่น้ำแข็งเบียร์ขวดเล็กเปิดแล้วดก เปิดแล้วดก
    ไรงี้

• เฮ้ยย น้องชาย น้ำจิ้มไม่เท่าไหร่ ไอ้เตานี่สิ หนัก !!!
    คราวที่แล้วที่ฝาย ยังเอาเตาแอบ ๆ ไว้แถวนั้นเลย

ว่าแต่ว่า วันเสาร์นี้อ่ะ เค้าห้ามดื่มเด้อออออ
    เพราะวันอาทิตย์ มันเป็นวันเลือกตั้งล่วงหน้า
    ผับปิดทั้งหมด ส่วนชายหาดน่ากลัวจะโดนไล่

เอางี้ไหม บ้านผมเลยดีไหม ไกลไปรึเปล่า

แต๊ก
  • เย้ๆบ้านพี่แต๊กๆ เอาให้หนักเลยบ้านพี่แต๊กทั้งทีเอาให้เละ
    เฮียเบี้ยวว่าไงครับไปได้ป่าว?????????????
  • โห มันกะถล่มเลย
    เอาไงว่ามาเลยครับ ถ้ามากันจะได้เตรียมชุดคาราโอเกะไว้ให้ครับ

แต๊ก
  • แล้วโคโยตี้แหละมีไหม :)
  • เด่วผมให้เบญ ขึ้นไปเต้นโชว์แทนได้ไหมมครับพี่แจ๊ค 555
    เอาไงเดอะต้น ไปสรุปมาเลย ไม่งั้นเดี๋ยวไม่ว่างนะเว๊ยยยยยย

แต๊ก

• ผมไปแล้วแต่พี่ๆเลยครับพี่แจ๊คสุดหล่อ(กัดฟันนิดๆ)มารับน้องด้วยนะ
  • มีข่าวมาอัพเดทนะครับ เพื่อนๆ
    วันนี้ เดอะคล จะมาลุยบ้านบึง งานนี้เพื่อนเรากำลัง sad ด้วย
    ใครสนใจจะมาพูดคุยเรื่องหมาๆ (สัก 5 นาที)
    ขอเชิญเลยนะครับ

แต๊ก

• สมหน้าไอ้คลมัน 555555
    ว่าแต่ว่า sad เรื่องไรหว่าบอกเพื่อนๆด้วย จาได้สมหน้า เอ๊ยปลอบใจถูกอ่ะ (ล้อเล่นนะ)

นี่ๆ น้องต้น บอกว่ากินไปแล้วท้องเสีย ไว้วันหน้าทำกับข้าวไม่เรียกกินแระนะ

เจ๊พอน อิอิอิ
  • นายคลเค้าอกหักครับเจ๊
    ว่าแต่พี่หมูสนใจจะมาบ้านบึงไหม
    ตอนนี้มี ต้น คล ม่อน เจ็ท กำลังเดินทางมาดื่มที่บ้านกระผมครับ
    ว่าจะเปิด บลูเลเบิลไว้รอ กับแกล้มก็ กุ้งมังกรซาซิมิ มาป่าวครับ

แต๊ก
  • ทำไมไม่ชวนตอนเลิกอ่ะแหม มาชวนก็ทุ่มและเอาสูทไปซักอยู่เตรียมไม่ทันเลยแต๊ก
  • บลูเลเบิล นี่กล่องมันเป็นแบบนี้ป่ะ :-D

image
    ไฟล์แนบ
    8855155000700.jpg 66K
  • แล้วไอ้กุ้งมังกรซาซิโม๊ะ...เฮ้ย ซาซิมิ บ้านบึงต้องแบบนี้แน่เลย :-))

image
    ไฟล์แนบ
    1234.jpg 10K
  • แหมพี่แจ็คดักซ๊ะ แต๊กไปไม่เป็นเลยอ่ะ
  • เห้ยไหนบอกบลูวะ เมื่อคืนแดรกแต่285 เลย55555+ พี่แจ๊คเบี้ยวอีกละY_Y
  • แหม ผู้เฒ่าทั้งสอง ไม่ปล่อยช่องว่างเลยนะ
    เมื่อคืนนี้ ไอ้พวกนั้นมาถล่มที่บ้านไปเบาะๆ 4 กลม
    เล่นเอาแฮงค์ ตั้งแต่เช้าเลยเนี่ยะ

แต๊ก
  • ขอโทษทีว่ะคล พี่ติดภารกิจอย่างหนักหน่วง เดี๋ยวจะจัดคืนให้อย่างสาสมน้องชาย
  • ดูไอ้คล บอกอกหัก มาถึงบ้านยิ้มระเรื่อเลย
    หลอกเพื่อน ๆ นี่หว่า

แต๊ก
  • แต็กโทษทีเมื่อคืนไม่ได้รับโทรศัพท์ มัวแต่เครียร์งานอยู่ หัวยุ่งเลย :-D

วันพรุ่งนี่ อาจจะเข้าไปดูลูก red boy มีใครสนใจจะติดรถไปไหมพี่น้อง :-))
  • ไอ้คล เด็กมันเยอะ หายไปหนึ่งจิ๊บๆ 5555

ล้อเล่นน่าเดี๋ยวตรูโดนกระทืบแน่ๆ 5555
  • ไปดูที่ไหนครับพี่แจ๊ค บ้านพี่เอหรอครับ ?

พอดีเมื่อคืนนี้ นั่งคุยกันกะพวกไอ้คล ต้น ม่อน ว่าพวกเรายังไม่เคยไปเที่ยวไหนกันสักทริปเลย
    เมื่อวานก็เลยคลอดกำหนดการมาแล้วว่า เป็นวันที่ 9 เดือนหน้า กรกฏาคม สถานที่ก็ ระยอง ใกล้ๆดี

เมื่อคืนนี้ ผมเลยจะโทรไปถามพี่ ว่าว่างไหมครับ วันที่ 9
    ติดอะไรไหมครับพี่แ๊จ๊ค (ห้ามตอบว่าติดเหล็ก นะ555)

แต๊ก
  • เอาแบบเน้นนั่งกิน หรือท่องเที่ยวล่ะ จะได้เสนอไอเดียกัน
  • ตอนนี้ได้รับการคอนเฟริมมาแล้ว ดังนี้
    1.แต๊ก+เบญ +มัฟฟิ่น
    2.เจ็ท+หน่อย +แบมบ้า
    3.ต้น + ทีที
    4.คล
    5.ม่อน
    6.อะ
    7.กอล์ฟ
    8.โอ๊ต

ตอนนี้ก็ 10 คนแล้ว
    เราจะรวบรวมเงินกันวันที่ 30 ที่จะถึงนี้นะครับ คนละ 1,000 บาท
    พาหมาไปได้ 1 ตัว ไม่คิดเพิ่ม แต่หาสายล่ามไปด้วยนะพี่น้อง
    ส่วนรูปภาพที่พัก จะนำมาลงให้ชมกันเร็ว ๆ นี้นะครับ

แต๊ก
  • ไอเดียผมนะ
    ก็คง ออกเดินทางวันเสาร์ไปถึงสักบ่าย ๆ ครับ
    อาจแวะไปที่ไหนสักที่นึง แวะถ่ายรูป กินข้าว ไหว้พระ
    แล้วก็เข้าที่พัก เล่นน้ำ ทะเลสักหน่อย เอาพอให้หายอยาก
    แล้วก็เตรียมทำอาหาร ปิ๊งย่างมื้อเย็น จากนั้นก็ดื่มด่ำสุรา เย็นๆ

ประมาณนี้อ่ะพี่แจ๊ค ไอเดียพี่ล่ะครับ ว่าไงบ้าง

แต๊ก
  • นี่มัน blendBlue นี่ครับพี่แจ๊ค ...

สบายดีกันทุกคนน่ะ..คุณต้นเป็นไงบ้างยังเฟี้ยวเหมือนเดิมเปล่า

พี่แต๊กรักสุขภาพด้วย เอาไว้ดูแล.คุณต้น

เมา..เมา..แล้วก็เมา...สังสรรค์ประจำแก็งนี้
  • ขอบใจมากปิ๊ก ที่เป็นห่วงพวกเรา
    พวกเราก็ยังเหมือนเดิมแหล่ะปิ๊ก
    ขำ ๆ ฮา ๆ กันไปตามประสา
    พูดง่ายๆคือเหล้าเข้าปากเมื่อไหร่
    เพี้ยนกันทั้งนั้น 5555

ดูแลสุขภาพเช่นเดียวกันนะครับ
    แต๊ก
  • บ้านนี้คืนวันศุกร์ทีไรไม่มีคนเข้ามาเลย ไม่รู้จะขวนขวายกันไปถึงไหนกันหนุ่มๆเก็บๆไว้บ้าง ระวังนะจะเจอไม้งามเมื้อขวานบิ่น
  • ศัพท์อะไรนี่ตาหมู เกิดไม่ทันว่ะ 555555
  • 5555+ พี่หมูคำคมวันละคำป่าวไปป่ะพี่ออกทริป ทัวร์เพื่อสามัคคี
  • พี่อาจจะแห้วนะทริปนี้ 7-9 เมียอบรมที่เขาใหญ่พอดีเลยว่ะ ต้องนอนกะลูกดิเซ็ง

ถ้าไม่ไกลมากจะตามไปตอนเช้าวันอาทิตย์ล่ะกันนะพี่น้อง
  • ฟันดะจนขวานบิ่นไงคล พอเจอของดีเข้าก็ฟันไม่ได้ง่ะ
  • คำคมจังนะเฮียหมู

พี่แจ๊ค ไม่เป็นไรครับเปลี่ยนวันได้
    เอาไว้มานั่งดื่มกัน แล้วตกลงวันกันอีกทีครับ
  • ส่วนวันนี้ ผับ ร้านเหล้า คาราโอเกะ เล๊าท์ ทุกที่ปิดหมด
    ยกเว้น บ้านบึงคาเฟ่ คืนนี้มีคาราโอเกะ เหล้าเบียร์เพียบ
    มีใครสนใจบ้างครับ ที่บ้านแฟลตนะครับ
  • มีโคโยตี้ป่าวพี่ 555 :-))
  • มีครับไนท์
    แต่ไม่รู้เต้นไหวไหมเมื่อคืนโคตี้เมาเละ
    หนูโดนทิ้งด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
  • พี่แต๊กเดียวจะเอาลูกbjมาไห้ดูว่าสวยป่ะไม่รุ้
  • อ้าวววน้องโฟร์ค เอามาตั้งแต่เมื่อไหร่เนี่ยะ
    BJ กะใครอ่ะครับ เอามาชมบ้างนะ

ส่วนพี่ไม่เคยทิ้งน้องครับ พี่แค่กลับก่อนเท่านั้นเอง 555
  • ไนท์ บีบี้เป็นไงบ้างครับน้อง มันดีขึ้นรึยัง
  • บ้านนี้หายไปไหนกันหมดหวา วัยรุ่นนนนนนนนนนนนน
  • หายไป นาน แวะมาทันหน่อย ดี ครับ พัทยา ^^ ต้อนนี้บูชเชอร์ของผมเป็นหมาอ้วนไปเรียบร้อยแล้ว ^^ 1ปี4เดือนแล้ว ครับ ว่างๆ จะอับมาให้ดู หนัง34โล
  • หวัดดีครับคุณ Atane_Dog ใครเอ่ย? จำไม่ได้ต้องขอโทษทีครับ

พี่หมู ไม่ได้หายไปไหนหรอกครับ บ้านนี้ เด่วฟื้นก็มากันเองแหล่ะครับ 555

แต๊ก
  • แง่ๆๆ เหลือแต่ตัวเมียอ่ะ พี่แต๊ก

ช่วงนี้มีคอกไหนมีลูกหมาบ้าง น๊า....

ช่วยแนะนำมาให้ดูหน่อยน่ะค่ะ
  • เอาสองหนุ่มที่บ้านมาอัพให้ดูนะพี่น้อง :-D

http://www.pitbullzone.com/community/discussion/23534/magical-of-redlion-blood-by-pitbullpower#Item_15
  • ไม่ดูๆงอนเด๋วนี้ลืมน้องๆหมดแล้วมั้ง ชิ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1
  • ไม่ได้ลืม ไอ้น้องชาย วันหยุดพี่ต้องให้เวลากับครอบครัวว่ะ 55555