ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขาย หมาแดง สีช็อคเตี้ย (โคราช)
  • เดี๊ย นี้ เดี๊ย อะไรครับน้องเอ็ก รอนานแล้วนะเนี้ย อิอิอิอิอิ มันต้องมีเหยื่อล้อสักหน่อยครับบบบบ อิอิอิอิ :038:
  • มาอัพให้อ่ะ
  • ขอบคูณครับคูณเปลี้ยว น้องเอ็ก ตัดหูแล้วต้องโชกันหน่อยนะครับคูณเปลี้ยว
  • สวัดดี ครับ

พี่ชาญ
    --
  • สวัสดีครับ คูณ hannibalz ยินดีครับผม
  • รูปโมฮ็อคตัดหูค่ะพอไหวมั๊ย ถ่าพภาพพอดูได้มั๊ย แหมจะวานคุณเอ็กซ์ก็อยู่ไกลเหลือเกิน

imageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    FILE0577-1.jpg 123K
    FILE0576-1.jpg 130K
    FILE0575-1.jpg 134K
    FILE0566-1.jpg 118K
    FILE0539-1.jpg 113K
    FILE0533-1.jpg 119K
    FILE0531-1.jpg 109K
  • โห ไปตัดที่ไหนมาครับคูณเปลี้ยว เย็บแผลซะเนียนเลยครับ ดูเหมือนโมฮ็อคกำลังดื้อเลยนะครับ หน้าตายังเครียสอยู่เลยครับ
  • คุณชาญเข้าจายผิดแล้ว โมฮ็อกนี่แหล่ะฟังคำสั่งที่สุดกลายเป็นลูกรักซ่ะแล้ว ไปตัดที่สวนหลวงมาค่ะประทับใจคุณหมอมากเลย ทำดีทำเนียนและเร็วมากแผลไม่มีปริไม่ติดเชื้อเลยค่ะ ถ้ามีตัวไหนอยากตัดอีกแน่ะนำที่นี่แหล่ะค่ะ ตัวก่อนหน้านี้ตัดที่อื่นมาทั้งปริ ทั้งติดเชื้อเลยค่ะขนาดดูแลมากกว่าฮ็อกอีก ตอนนี้หายแล้วค่ะรอตัดไหมวันพุทธ ดามต่ออีก1อาทิตย์ ก็หล่อพร้อมค่ะ555
  • แหม้ลืมแล้วเหรอว่าเค้าเครียดมาตั้งแต่ออกแล้ว
  • 55555555555 ครับ นี้น้องโมฮ็อคมันครับคูณเปลี้ยว image
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0200.jpg 22K
  • เอ๊าเห๊อะพ่อหล่อไหนเลยลูกจะขี้เหร่ได้เน๊อะ 555
  • เล่นยอกันซะลอยเลยนะครับบบบบบ พอดูได้ก็พอแล้วครับคูณเปลี้ยว :">
  • ชุดนี้ยังมีให้จับจองอยู่นะครับผม image
    ไฟล์แนบ
    olki.JPG 39K
  • แดงมาอีก อิอิอิอิอิimage
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0210.jpg 27K
  • มาแล้ว เจ้านกป้อน ตัวเมียนะครับบบบimage
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0214.jpg 21K
  • upครับผม :) ตัวนี้ตัวเมียสีแชมเปนอ่อนๆ ครับผม image
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0197.jpg 24K
  • พาไปดูมาแล้วพี่ชาญ ไม่รู้ว่าเพื่อนมันเมามา 55+ พาคนเมาไปดูหมา
  • 555555 พี่แอ้วก็เล่าให้ฟังอยู่ ว่าเปี้ยเลย อิอิอิอิอิ 5555555 ตอลองมานะ พอได้ก็โอครับ
  • ดีที่ไม่โดนแม่มันกัดเอา ยื่นมือเข้าไปในกรง :o003:
  • ขอดูรูป M3 หลายมุมหน่อยครับ
  • M3 ยังไม่ได้ถ่ายมาเลยครับผม แต่ตัวจริงออกไปทางไม่สูงมากและก็ไม่เตี้ยมากครับ สมส่วน เดียวจะไปถ่ายมาให้ดูนะครับผม เกส ล่าสุดครับ กับ F2 ครับ imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    SNV37964.JPG 45K
    SNV37951.JPG 40K
    SNV37963.JPG 34K
  • รูป M3 ตอนประมาณ เดือนครับ รูปปัจจุบันยังไม่ได้ถ่ายนะครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    m2.1.JPG 33K
    m2.JPG 40K
  • อันนี้ตอนโตขึ้นมาหน่อย กับ F1image
    ไฟล์แนบ
    SNV37927.JPG 38K
  • มีรุป M3 ด้านข้างป่าวคับ
  • M1 มีคนจองยังอ่ะ
  • M1 น้องที่ราชบุรีจองแล้วครับ ตัวผู้เหลือ M3 กำลังจะโอนมัดจำวันนี้ครับ วันนี้คงจะรู้ผลครับ เดียวจะมาแจ้งให้ทราบอีกที ส่วนตัวเมีย F2/ F3 ยังว่างครับ F1 รอโอนเงินมัดจำครับ วันอาทิตที่ 19/06/11 นี้จะเอาลูกหมาไปส่งน้องที่กรุงเทพ ถ้าพี่ๆ น้องคนไหนสนใจก็จะเอาไปส่งพร้อมๆ กันเลยนะครับผมขอบคูณครับลูกหมาวัคซีนแล้ว 2 เข็มครับimage
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0216.jpg 25K
  • แจ้งข้อมูลล้าสุดครับ ลูกเกส กับ โรเร็ก ตัวผู้จองหมดแล้วครับ เหลือตัวเมีย 3 ตัว F1 F2 F4 สีช็อค 2 สีแดงลายเสือ 1 ครับ 084-3591589 ชาญครับ image
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0223.jpg 25K
  • image

ของผมก็แดงพี่ชาญ แต่เป็นแดงปลอม 55+
    ไฟล์แนบ
    IMG_1288.JPG 292K
  • คุณเอ็กซ์ใส่ไว้นานแล้วน่ะเมื่อไหร่จะซักซ่ะทีอ่ะ 55555 ขำๆน่ะ
  • แดงหมูกตับไงครับน้องเอ็ก อิอิอิอิ สวัสดีครับคูณเปลี้ยว
  • ตอนนี้ m3 เปนงัยมั่งคับพี่
  • M3 มีเจ้าของแล้วครับ จะไปส่งวันอาทิตนี้ครับผม พร้อมๆ กับ M1 ครับ
  • ไปไหนกันหมดยู้ฮู
  • ที่บ้านตอนนี้ติดกินตับเป็ดพะโล้มากจะเป็นไรมั๊ย ติดจนตอนนี้อาหารเพียวๆไม่ยอมเหลียวมองแล้วอ่ะ แบบว่าเผลอทามหมานิสัยเสียแล้วอ่ะ ใครพอรู้ตอบด้วยน่ะ
  • เมื่อวานได้ M3 มา หลับซะยาวเรย สงสัยเพลียจากการเดินทางมั้งคับ ตื่นขึ้นมาก็เล่นเรยคับ ^^
  • ครับผม มาแล้วครับ ถ้าติดกินตับมากไม่ดีนะครับคูณเปลี้ยวลองค่อยๆ เปลี่ยนดูนะครับผม ยินดีด้วยนะครับ กับเจ้า M3 ไว้โตอีกสักหน่อยเอามา Up ให้ดูด้วยนะครับผม image
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0222.jpg 27K
  • อิอิอิอิimage
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0234.jpg 26K
  • ตอนนี้ F1 ยังอยู่รึป่าวคับ
  • ยังอยู่ครับผม
  • F1 เสร็จผมแล้วนะ พรุ่งนี้เจอกันที่ขอนแก่น ขากลับแวะสารคามเอาลูกลีโอ มาอีกตัว อิอิ
  • ผมก็มอง f1 อยู่ไปซะแล้วว่าจะเอามาคู่กับลูกชายที่บ้านซะหน่อย

อย่างว่าคับช้าเลยอดimage
    ไฟล์แนบ
    21.jpg 169K
  • ขอบคูณครับ ไว้เจอกันพรุ่งนี้นะครับ ครับคูณ benz 707 ไม่เป็นไรครับชุดนี้ก็เหลือตัวเมียลายเสียอีกตัวเดียวนะครับผม หรือจะเอาลูกลูเกอร์แทนไหมครับ อิอิอิอิอิ เกือบเดือนและ มีสีแชมเปนตัวเมียด้วยนา อิอิอิอิอิimage
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0197.jpg 24K
  • อยากเห็นรูปครับ
  • เอามาโชว์กันหน่อยสิ อยากเห็นอ่ะ อัพน้ำหนักโมฮ๊อคตอนนี้ 19.5 โลแล้วค่ะไม่รู้จะอ้วนไปอีกขนาดไหน
  • 55555 ครับผมคูณ Oat pit เดียวสักหน่อยนะครับเดียวจะถ่ายรูปมาลงให้ดูครับคูณเปลี้ยวด้วยนะครับ อิอิอิเป็นไงละทีนี้จะหายเลี้ยงทันไหมอะคูณเปลี้ยวสงสัยจะกินยังกะปล้น 5555 ลูกลูเกอร์ เดียวจัดให้อีกตัวนะครับ อิอิอิอ
  • รอชมรอชม :m56:
  • คุณชาญ ขอสายทางพ่อหมา-แม่หมา ด้วยนะครับ
  • จัดไปตามที่โทรแจ้แล้วนะครับผม ครับคูณเปลี้ยวใจเย็นๆ เดียวจะต้องหาเวลาไปถ่ายมาให้ดูนะครับผม อิอิอิอิแต่สีแชมเปนตัวเมีย มีแค่ตัวเดียวนะครับ ไม่มีตัวเลือก 55555555555 สีออกมาทางนวลๆ ด้วยนะ มีขาวแค่ตรงหน้าอกนิดเดียว นอกนั้นสีล้วนครับ