ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

จงเป็นสุขๆเถิด
  • หลับให้สบายนะบูลเวฟ พ่อผิดเองที่ปล่อยให้เจ้าโดนไอ้กี้กัดจนตาย เรื่องมีอยู่ว่าเมื่อวานเช้าไปธุระที่ต่างจังหวัด เลยให้น้องชายมาอยู่ดูแลหมาแทน แล้วตอนบ่ายน้องชายโทรมาบอกข่าวร้ายว่ามันกัดกันเพราะหมาอีกตัวหนึ่งเป็นต้นเหตุ ห้ามไอ้กี้ยังไงก็เอาไม่อยู่เพียงแค่10 นาทีไอ้กี้กัดคอบูลเวฟได้สะบัดเหวี่ยงซ้ายขาวจนเลือดกระเด็นไปหมดทั่วบ้าน น้อยชายพยายามห้ามทุกวิธีก็เอาไม่อยู่และก็เอามันออกจนได้เลยเอาไปอาบน้ำเข้ากรงไว้ซักพักนึ่งมันก็นอนตายอย่างน่าเสียใจสุดๆ ผมได้ยินที่น้องชายเล่าให้ฟังไม่สบายใจมากจึงขับรถกลับจากต่างจังหวัดในทันทีมาถึงบ้านประมาณ3ทุ่มกว่าเลยคิดว่าจะทำอย่างไรกับศพดี ตอนแรกก็คิดว่าจะเอาไปฝังข้างทางคิดไปคิดมาสงสารมันมากเลย เอาไปฝังที่วัดเพราะคิดว่าบริเวณวัดคือเขตอภัยทานถ้าได้อยู่ในบริเวณวัดน่าจะมีความสุขมากกว่า สุดท้ายนี้ก็ขอให้บูลเวปหลับให้สบายนะลูกผลบุญหรือสิ่งใดที่พ่อทำมาทั่งชาตินี้ชาติไหนขอให้ได้กับเจ้าไปจุติเกิดเป็นอย่างที่จิตเจ้าต้องการนะลูก :022: :024:
    picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - IMG_0793.JPG
  • ขอเเสดงความเสียใจในครั้งนี้ด้วยนะครับ ที่สูญเสียเจ้าบลูเวฟไป ... ขอให้เจ้าบลูเวฟไปสบายนะครับ ....
  • ส่วนเจ้าของนะครับ วันหน้าไม่ต้องรีบขับรถกลับก็ได้นะครับ ความรีบอาจทำให้เกิดอุบัติเหตุได้นะครับ ....
  • อยากให้คนที่กำลังจะหาพิตบูลตัวใหม่ไปที่บ้าน เป็นเพื่อนพิตบูลตัวที่มีอยู่แล้วได้มาอ่านกระทู้นี้จัง จะได้เข้าใจว่าพิตบูลมันไม่ได้ต้องการเพื่อนเป็นหมา แต่มันต้องการนายที่เป็นคนเท่านั้น

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
  • เสียใจด้วยคนคับ
  • เสียดาย...และเสียใจด้วยคับ
  • เสียใจด้วยครับ ทำดีที่สุดแล้วครับพี่
  • เสียใจด้วยครับ ใครก็ไม่อยากให้เกิด
  • R.I.P.บูลเวฟ ครับ หลับให้สบายน่ะ
  • มันคือบทเรียนราคาแพงที่สุด ......แต่สู้ๆนะครับ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ :022:
  • เสียใจครับ.....ใ
  • เสียใจด้วยครับ
  • ขอแสดงความเสียใจครับ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ
  • R.I.P บลูเวฟ
    เสียใจด้วยนะครับพี่ อย่ามัวแต่โทษตัวเองนะครับพี่ อุบัติเหตุไม่มีรู้ล่วงหน้าครับพี่
    เป็นบทเรียนแก่ทุกคนด้วยครับพี่
  • เสียใจด้วยนะค่ะ
    หลับ ให้ ส บาย นะ ...
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ
  • เสียใจด้วยนะคะ
    เปนกำลังใจให้คะ
    เข้าใจความรู้สึกคะ
    เพราะพึ่งเสียลูกชายไปเหมือนกันคะ
    อย่าโทดตัวเองนะคะ
    สู้ๆต่อไปคะ
  • เสียใจด้วยครับ...ความรู้สึกนี้คนที่เคยเสียหมาที่ตัวเองรัก หมาต้องจากกันไป จะเข้าใจดียิ่งกว่าใครเข้าใจ
    :002: R.I.P
  • เสียใจด้วยครับ :022:
  • :022: หลับให้สบายครับ