ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วยติชมหน่อยครับ ลูกไอ้แสบ
  • ติชมกันได้ตามสบายนะครับ เจ้ารองเท้าบูธอายุ 3 เดือน พอดีเจ้าของฝากอัพครับ น้อมรับทุกเสียงติชมครับ
    imageimageimageimageimageimage
    ก่อนตัดหูครับ imageimage
    รูปอาจไม่สวยเท่าไหร่เพราะเจ้าของบอกถ่ายยากมากครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC04943.JPG 207K
    DSC04963.JPG 181K
    DSC04965.JPG 207K
    DSC04987.JPG 169K
    DSC04992.JPG 197K
    DSC05084.JPG 183K
    DSC04776.JPG 146K
    DSC04804.JPG 156K
  • กระดูกสุดๆ
  • เจ๋งเลยคับ
  • หล่อมากครับ.....อยากได้อย่างงี้บ้างงงอ่ะะะ
  • สวยมากคับ ขาใหญ่มาก (หน้าโหดแต่เด็กเลยนะคับ แหะๆ)
  • ตัวนี้แววตาพ่อมันเลย อนาคตมันแน่ๆ ไม่เสียแรงที่เล็งไว้จริงๆ :063:
  • สวยมากครับ หน้าตาเอาเรื่องแต่น้อย แจ๋ว :bz
  • โทษนะครับนั่นตีนหมาหรือว่าตีนหมีครับสุดยอดอยากเห็นพ่อมันจังขอชมหน่อยสงสัยจะตั้งใจทำ :063: :063:
  • I ZAB ครับ 3 X Tiger :o030: image image image
  • สวยคับ :063:
  • นายหล่อมาก โครงสร้าง สวดยอด
  • สวยโคตรๆ ตามสไตล์ PITBULLPOWER ครับ
  • แหม.....มันตันดีจริงๆเลยครับ
  • หล่อมากครับ
  • It is very handsome, แหม่มันหล่อจริงๆ มีหล่อกว่านี้อีกมั้ย สายตาแบบนี้ ท่ายิ้มแบบนี้ เหมือน อีนัง F1ที่บ้านผมเลย เดี๋ยวกลับไปจะลงรูปให้ดูครับ ว่าพี่น้องครอกนี้ พิมพ์นิยม จริงๆ
    คุณหมู ตอนนี้อีนังยู่ยี่ Solid น้อย ตัดไหมแล้วครับ คอยชมน้ะครับ ตอนนี้ สิบโลกว่าแล้ว กินยังกะปล้น
  • ว้าว แม่งหล่อกว่าพ่อมันอีกว่ะ ขอบอก
  • ว๊าว แววออกตั้งแต่เด็กๆแล้วนะครับเนี่ย
  • สวยจัดคับ :-D
  • ว้าวววว สุดยอดไปเลยตัวนี้ มันเอ็มไหนอ่ะพี่หมู

สำหรับเจ้าของมัน เยี่ยมมากๆเลยครับ เลี้ยงได้ดีจริง ๆ

แต๊ก
  • โอ๊ย โอ๊ย.... เจ็บอะค่ะ หน้าตาจี๊ดมากตัวนี้
  • ฮี่ฮี่ ขอบคุณทุกคำติชมคับ
  • สวยครับ :063:
  • ขาใหญ่มากเจ้ารองเท้าบูท กระทู้นี้แปลกผมเข้าที่ไรปิดโปรแกรมทุกที่ kaday
  • M1 ครับแต๊ก ตัวนี้พี่แจ็คฟันธงไว้ตั้งแต่แรก ทีแรกว่าจะเก็บ พอดีเค้าอยากได้ก็เลยแบ่งกันเลี้ยงตอนนี้เก็บก็ตัวเหลือเลือกครับอิอิ
  • เสียดายอะดิ ตาหมู 5555
  • เป็นไงๆ ไม่เชื่อสายตา พี่แจ๊คกี้มือทอง
    เสียดายแทนอ่ะ

ส้มเช้ง พร้อมยังครับพี่ ว่ายน้ำกันดีกว่าไหม ?

แต๊ก
  • สวยๆครับ :063:
  • ให้กินอะไรเลี้ยงยังไงง่ะครับ สวย