ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

For Sale (TI + MANU) vs (KURUPTION + CAIRO)
  • ลูก Cabull vs ดาร์ลิ่ง (Virgo) 34 วัน
    ตัว Cabull เป็นการผสมของ Hitman กับ Sugas เป็นสายเลือด ตัวดังคือ TI vs MANU
    ตัว ดาร์ลิ่ง หรือชื่อจริงในใบคือ Virgo เป็นการผสมผสานสองสายเลือดคือ KURUPTION vs CAIRO
    เกิดวันที่ 24-5-54 ตอนนี้อายุ ขอตั้งราคาไว้ที่ 1,5000 บาท รวมส่งทั่วประเทศ
    ติดต่อใด้ที่ กลุ่ม The falcon pit หรือติดต่อ นฑี 083-421-7237
    สายพ่อimage
    ไฟล์แนบ
    142.JPG 97K
  • สายแม่image
    ไฟล์แนบ
    99.JPG 91K
  • ตัวผู้ตัวกระดูกใหญ่ที่สุด M 1image
    ไฟล์แนบ
    M_1.JPG 73K
  • ตัวผู้ตัวนี้สี่บูลเข้ม M 2image
    ไฟล์แนบ
    M-2.JPG 73K
  • ตัวผู้หน้าแสกขาวอ้วนมาก M 3image
    ไฟล์แนบ
    M-3.JPG 80K
  • ตัวผู้จอมซนๆสุดๆ M 4image
    ไฟล์แนบ
    M-4.JPG 72K
  • ตัวผู้ เจ้าตัวเกเลชอบกวนชาวบ้าน M 5image
    ไฟล์แนบ
    M-5.JPG 77K
  • งามครับของเค้าดีจริงแล้วกระดูกกับอกดีพี่
  • ตัวผู้ สี่บูลเข้มตัวเล็กสุด ตัวสั่นแปลกตาดี M 6image
    ไฟล์แนบ
    M-6.JPG 75K
  • เริ่มที่ตัวเมียบ้าง ขอบอกว่าถ่ายรูปลูกหมานี้ ยากสุดๆ
    ตัวเมีย มีขาวที่ปากแสกบนหน้าผาก F 1image
    ไฟล์แนบ
    F-1.JPG 75K
  • ตัวเมีย สี่บูลเข้ม F2image
    ไฟล์แนบ
    F-2.JPG 77K
  • ตัวเมีย ตัวนี้ลายเสื้อ F 3image
    ไฟล์แนบ
    F-3.JPG 71K
  • สนใจเข้ามาชมตัวจริงใด้ที่ บางบ่อ สมุทรปราการ นฑี 083-421-7237
    e-mail : thongpaijid@hotmail.com
    ลงรูป แบบจับมาให้ดู F 1image
    ไฟล์แนบ
    SAM_2946.JPG 52K
  • สวยมากพี่นที เห็นแล้วอยากได้ พามาหนองปรือมั่งนะพี่
  • แม่หมายังไม่เจ๋ง ..
  • ไม่ทราบว่า F1 เปิดเท่าไหร่คับ กำลังหาลูกสาวอยู่คับ

zatannoi@hotmail.com
  • M 3 เท่านั้น
  • ราคาไม่เกิน 15000ครับ
    ราคาไม่ได้ซีเรียดครับโทรคุยถูกใจคนซื้อ พอขายได้ก็อุ้มไปครับ
    ลดได้ก็แบ่งกันไปเลี้ยง น้องตูนวันไหนไปหนองรีจะไปหาครับ
    ตัวข้างล่างนี้เป็นคอกแรกของแม่นี้ครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    f2.JPG 114K
    JOY-001.JPG 108K
  • คุณ LeeYongJay ผมจะส่งราคาให้ครับ
    โทรมาก็ได้ครับimage
    ไฟล์แนบ
    J_01.JPG 124K
  • สวยครับท่านใดมองหาสุนัขแนะนำครับสายเลือดก็ดีตัวจริงก็สวย :063:
  • ออกมาสวยมากๆ
  • มาอัพกระทู้ให้คับ อิอิ
  • วันที่ 24-5-54 ตอนนี้อายุ ขอตั้งราคาไว้ที่ 1,5000 บาท รวมส่งทั่วประเทศ

1,500 หรือ 15,000 ครับราคา
  • คุณนทีเค้าเขียนผิดครับ 15,000 บาทไทย คับผม
  • ของผมM1 จ.นนทบุรี ตัดหูแผลหายแล้วมาส่งให้ด้วยนะ....ขอบคุณครับ
  • ของผม F1 อุบลราชธานี คับ ใจจดใจจ่อรอลูกสาวบินมาหาเหมือนกันคับ
  • ปิดการขายแล้วครับ ขอยคุณทุกท่านที่เข้ามาติ-ชม
    ขอบคุณ Pitbullzone พี่มาร์ค