ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รถถังลูกฮัมตี้จะ6เดือนครับ
  • ติชมด้วยนะครับ
    สูงไม่เกิน14นิ้ว
    หนัก 17.5 kgimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Picture1.jpg 20K
    Picture2.jpg 11K
    Picture3.jpg 16K
    Picture4.jpg 16K
    Picture5.jpg 14K
    Picture6.jpg 15K
    Picture7.jpg 23K
    Picture8.jpg 19K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    Picture1.jpg 20K
    Picture2.jpg 11K
  • แค่หกเดือน ยังไปได้อีกเยอะครับ
  • ลูกฮัมตี้กับแม่ไหนครับ
  • ตัวนี้ถือว่าเป็นผลงานที่น่าผิดหวังมาก ...
  • ถ้าเอาผ้าคาดออก จะได้เห็นหุ่นชัดๆนะครับ
    แต่ตัวนี้กระบอกปากใหญ่ ตามสไตล์ Re เลยครับ

สตอปหน้าสวยดีด้วยครับ
  • ช่วงนี้ถือว่ายืดอยู่ มาดีกว่านี้อีกแน่ครับ
  • ตรงๆนะ โครงสร้างไม่ได้

ช่วงหลังผลงานฮัมตี้ไม่ค่อยจะเข้าตา เยอะเกินคุณภาพถดถอย
  • ผมว่าคงไม่จิงดังที่พี่ผีว่าคับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_8561.JPG 220K
  • พี่ชาย silvia หล่อจังคับ
  • ไม่ผ่านคับดูยังไงก็ไม่โดนอ่ะลูกไอ้ตี๋ตัวนี้อ่ะ
  • ผีเอย....แล้วหมาพี่ผีมีดีๆๆบ้างหรือเปล่า.......ถ้ามีเอาออกมาคับอย่าเห่าคับ....หรือว่า..ไม่มีดีๆๆอย่างเขากัน..คับ