ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกใหม่ ครับ
  • พึ่งได้ หมามาใหม่ ชื่อ lucky ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ มือใหม่ ยังไง แนะนำ กันหน่อยนะครับ :o020:
    หมาน้อย :o036:
    image
    หาทางเข้าบ้านก่อน
    image
    ปีนๆๆๆ ม่ายหวาย ต้องช่วย ติดพุงมัน == ขาหลังยังอ่อนแอ
    image
    เข้าบ้านหมดแรงแหล่ว 555
    image
    สุดท้ายเด็กน้อย ก่ะ หมาน้อย
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1457.JPG 112K
    DSCF3257.JPG 179K
    DSCF3256.JPG 53K
    DSCF3260.JPG 209K
    DSCF3254.JPG 165K
    DSCF3255.JPG 112K
  • สวยค่ะ อายเท่าไหร่ค่ะ
  • 5 สัปดาห์ ครับผม ^^ ไอลัคกี้
  • น่ารักค่ะ อ้วนกลมเชียว
  • ลูกครายงามจิง
  • ลูกหมาน่ารัก แต่รีบเอามาเร็วไปหน่อยนะผมว่า น่าจะสัก 2 เดือนขึ้น ให้เขาเรียนรู้เรื่องสังคมกับแม่-พี่น้อง หรือกินนม (เหลือง) อีกหน่อยจะได้แข็งแรง ไม่งั้นเดี๋ยวก็ป่วยได้ง่ายๆ นะครับ

คงต้องดูแลอย่างใกล้ชิดเลยล่ะช่วงนี้ แค่มีหมาป่วยแถวนี้ถ้าเชื้อแรงๆ ก็อาจจะแย่ได้
  • น่ารักจังเลย อ้วนตุ้บ
  • ฟอร์มสวยเลยครับ ลูกเต้าเหล่าใครครับเนี่ย
  • น่ารักน่ากอด มั่กๆๆ
  • @ อย่างที่น้าผี บอก ต้องดูแลใกล้ชิดจริงๆ @ experimental ลูกเจ้า LJ คอก tnt คั๊บ
  • น่ารักจำม่ำดีครับ
  • น่ารักอ่ะะะะ.....น่ากอดมั๊กๆ