ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

BURGH’S BULL PURE MUSCULAR IN MOTION...!!!
  • หลายท่านอยากเห็นกล้ามเจ้าเบิกทุกๆ มุม ผมเลยจัดให้ในสไตล์วีดีโอไปเลย ไม่ต้องเลือกรูปสวยๆ
    ไม่ต้องให้หมาเกร็ง เอาขยับขเยื่อนนิดๆ เดินหน่อยๆ แบบธรรมชาติ กล้ามก็ขึ้นเป็นมัดๆ เหมือนวัวกระทิง
    มาเล่นกล้ามพิทบูลกันดีกว่าครับ ทั้งสนุก ท้าทาย สง่างาม และเป็นอะไรที่เจ้านายภูมิใจแบบบอกไม่ถูก

ขอบคุณพี่ Mark ผู้บุกเบิกและส่งเสริมกีฬาหมากล้ามในเมืองไทย อย่างเป็นทางการครับ...:015:

• สง่างาม สวยครับ
  • เพลงได้บรรกาศ เข้าสปาเลยครับ :o037:
  • ขอบคุณครับอ้น

จะชวนพี่ไปคิม หรือไปคิวพริตตี้สปาก็บอกครับนัท... :013:

• เจ้า เบิก แปลงร่างจากหมีดำ เป็นกระทิงดำ ไปแล้ว ภายใน 2 weeks !!!!!! :-D
  • ถ้าหนึ่งเดือนนี่ น่าจะมีลุ้น โดนคาวบอยล่าเจ้าเบิกด้วยลูกซองแน่ตั้ม เป็นบูล
    กระทิงตัวแรกของเมืองไทยไปเลย ไม่ผอม ไม่อ้วน ออกแนวบึกสะใจ... :020:

• กล้ามยังกะ ไส้กรองแอร์ 555+
  • โคตรฟิตเลย เห็นแล้วต้องเอามังแหละยอมไม่ได้ #:-s
  • เพลงเพราะ ภาพบรรยากาศสวย หมาสวยครับคุณเต็ก
  • ขอบคุณครับ เป็นเพลงเพราะๆ ปลอดลิขสิทธิ์จากซอฟแวร์ กลัวมีปัญหากับสินค้า
    ภายภาคหน้า กล้ามเบิกยังไปได้อีกไกล เจ้ามาราธอนยังเพาะกล้ามอยู่มั้ยครับ?

Vincent เงียบไปนานแล้วนะครับคุณก้อง ท่าทางเจ้านายคงยุ่ง

เล่นกล้ามต้องเล่นให้ใหญ่ครับ akumetsu, บางคนเข้าใจผิด ใช้วิธีลดอาหารแทน...:003:
  • หมาผมเพิ่งจะกลืนลูกบอลไปต้องรออีกเดือนถึงจะออกกำลังหนักๆได้ :012: อยากสวนกระแสดึงบลูลี่แนวที้ใช้งานได้ เห็นแบบอ้วนๆก้นโด่งๆ ก็น่ารักดีแต่ไม่ใช่แนว เห็นเจ้าเบริกฟิตๆแล้วยิ่งชอบมากๆ 8->
  • ใหญ่ดีครับพี่่เต๊ก :063:
  • สง่างามมากครับ :063:
  • Fit & firm งามครับ
  • เบิร์กกินหญ้าด้วยอะ สงสัยเจ้านายไม่เลี้ยงดูแล้ว T_T น่าสงสารจังมาอยู่จะพี่ดีกว่านะเบิร์ก ^^
  • พรีเซนดีครับ ต้องลอง
  • เออ...ขึ้นจริงเว้ย เต็ก
  • :063: สวยมากคับพี่เต๊ก
  • ไอ้ธอนช่วงนี้เปลี่ยนเป็นเพาะเนื้อแทนครับคุณเต็ก ฮ่าๆๆ
    ไม่ค่อยมีเวลาเลยครับ ทำหมากิจกรรมต้องมีเวลาจริงๆ
    แต่เร็วๆนี้แหละครับ น่าจะไกล้ได้เวลาฟิตอีกซักรอบครับผม
  • เบิกของผมเปลียนไปแล้ว มันกลายเป็นหมาน่ากลัวไปแล้ว555
  • แรดป่าชัดๆ กล้ามมาเป็นลูกเลย มันใหญ่แบบแข็งแกร่งจริงๆ หล่อจริงๆไอดอลตู ฮ่าๆๆ
    ถ้าก๊อตเดินหลงป่าขึ้นมา เดินอยู่ดีๆเดินไปเจอไอ้เบิกวิ่งสวนมา คงหัวใจวายตายกันมั่งแน่นอนพี่เต็ก 5555
  • กล้ามมาจริงๆ ... เอะ แต่เพราะ K9 หรือ หญ้าที่เจ้าเบิกแอบกินแน่เนี้ย เหอ เหอ
    ชอบตรงที่เจ้าเบิกกินหญ้านี้แหละ ...
  • ไอ้เต๊ก รูปนี้หมายความว่าไง

images by free.in.th
  • สรุปแล้วช๊อคโกแล๊ตใช้bodybullderไหมแคร๊บบบ
  • งามได้อีกเยอะ
  • คุณโกเต๊ก คุณเหี้ยมาก
  • เต็กK9เล็ก1ป๋องเน้อจะลองกับตัวเมียที่บ้านซักหน่อยเน้ออิอิอิอิอิ
  • ไม่เข้าใจไปด่าเขาเรื่องอะไร
  • ผมขออธิบายหน่อยนะครับพี่มาร์ค คือพี่wootเขาบอกว่าหมาตัวในรูปไม่ได้ใช้อาหารเสริมในกระทู้ อาหารเม็ดเพียงพอต่อเพาะกล้าม ผมเลยเอารูปนี้ไปโพสถามที่ห้องเมืองกาญว่าตกลงมันใช้หรือไม่ได้ใช้อาหารเสริมกันแน่ แต่มีผีมาด่าพี่เต๊กเสียก่อนครับ ขอโทษพี่เต๊กด้วยที่ทำให้เกิดประเด็นไม่ได้มีเจตนาใดๆครับ แค่ผมสนใจศึกษาในตัวอาหารเสริมตัวต่างๆครับ
  • อ๋อ เข้าใจแล้วครับ นึกว่าผีมาป่วนแหลก ป่วนแบบไม่มีที่มาที่ไป
    มันจะทำให้เว็บของเราเสื่อม เกิดความปั่นป่วน

ขอบคุณมากครับ
  • เล็ก 1 ป๋อง รับทราบครับเก่ง

บอกตามตรงว่าผมไม่ทราบจริงๆ ครับ ว่าเจ้าของช็อคโกแล๊ตใช้
    บอดี้บิวเดอร์หรือไม่ เพราะผมไม่มีเวลาไปเช็ค หรือคุมอยู่เมืองกาญจน์
    แนวโน้มเป็นไปได้สูง เพราะผู้จูงอยากทดลองสินค้า ผมก็ขายให้เค้าใน
    ราคาพิเศษ พันกว่าบาท แต่ถ้าเค้าไม่ใช้ ก็ถือว่าโยนแบงค์พันทิ้งไปเล่นๆ ครับ... :019:
  • โถ่....ไอ้มั่ว หมอยเต็มปากเลยมึง
  • ไอ้โกเต๊ก ไอ้ขี้ตู่ ไอ้หมอย
  • ไอ้หลอกลวง การตลาดเหี้ยๆ เงินเข้ากระเป๋าสบายเลยมรึง
  • สงสัยหมาใครมีกล้ามแม่งตู่หมด ทำไม ใครไม่ใช้ของมึงหมาแม่งจะไม่มีกล้าม ไอ้ควย
  • ขอบคุณทุกท่านสําหรับคําชมครับ

ยกเว้นผีที่อาการหนัก คงเก็บกดมานาน... :013:
  • โกเต๊ก ติดหมอย
  • ทำเหี้ยแล้วเนียนนะมึง
  • ขอความกรุณาอย่าหยาบคายครับ ไม่พอใจตรงไหนก็แนะนำติติงกันตรงนั้นดีกว่า
    แต่การด่าเพื่อความสะใจมันไม่สร่างสรรค์ มีแต่ทำให้เว็บตกต่ำครับ
  • คุณเต๊ก ไร้จรรยาบรรณมากๆ นี่มันหลอกลวงแล้วนะ
  • มึงไม่รู้ว่าคุณเจ้าของซ็อคโกแล๊ตเค้าใช้อาหารเสริมมึงหรือไม่ ! ??
    ภาพนี้ที่มึงสื่อออกมา ภายใต้สันดานของมึงเป็นคนเหี้ยสุดๆ

image

• ทั้งเชียงใหม่เขารู้ๆกันอยู่ สันดารคุณTekเป็นยังไง
  • เห็นมึงแอบด่าหนุ่มพิทเดียร์กับเฮียใหญ่แล้วมึงยังมีหน้าไปขอเค้าถ่ายรูปอีกเหรอไิ้อ้เหี้ยเต๊ก
  • คุณแก้วผู้จูงช๊อคโกแล็ต ให้ความสนใจในสินค้าตั้งแต่ก่อนงานประกวดที่พัทยา
    ว่าอยากให้ช็อคโกแล็ตลอง ก็เลยมาซื้อบอดี้บิ้วเดอร์จากผมไปหนึ่งขวด สมาชิกบูธ
    ล้านนานั่งคุยกันอยู่เห็นกันหมด ผมก็คิดให้ในราคาพิเศษ เพราะอยากจะเอามาโปรโมท
    เป็นพรีเซ็นเตอร์ตัวสําคัญให้บอดี้บิ้วเดอร์ แล้วขยับเจ้าเบิกไปที่บัฟเคไนน์ ในความคิด
    ส่วนตัว น่าจะเป็นผลดีทั้งชื่อหมาและสินค้า ถ้าได้ลงโฆษนาเป็นจริงเป็นจัง ส่วนที่เค้าใช้
    ไม่ใช้ยังไง คงไม่มีเวลาตามไปเช็ค ถ้าไม่ใช้ก็ถือว่าเป็นการเข้าใจผิด ลืมรูปนั้นไป ก็จบ

ไปหาค้นอ่านกระทู้เก่าๆ ดูเอาเองว่าเค้าอยากลองจริงมั้ย ช่วงนี้ไม่ค่อยมีเวลา
    โดยเฉพาะเวลาให้ผีด้านบนนี่ ลืมไปได้เลย เศษสวะพวกนี้... :020:

image

image
    ไฟล์แนบ
    DSC00351.JPG 187K
    DSC00355.JPG 184K
  • ยังยืนยันคําเดิมครับว่าผู้ใหญ่ที่ผมนับถือที่สุดในวงการพิทบูลคือ
    พี่ Mark และเฮียใหญ่ แล้วจะไปแอบด่าเค้าหาพระแสงทําไม

ที่สําคัญ แถวเชียงใหม่รู้กันหมดครับว่า นิสัยผมนี่ ไม่ใช่อีแอบขี้ขลาดเหมือนคุณแน่...
  • ไอ้เต๊กเศษสวะ คนเหี้ยไรวะหลงตัวเองฉิบหาย
  • กูนี่คนเชียงใหม่รู้จักมรึงดี นิสัยมรึงมันขี้อิจฉา หลงตัวเอง ยกตนข่มท่าน ทั้ง ขี้คุย ขี้โม้ ขี่โอ่ ขี่อวด ขี้เหม็น นี่แถม ขี่ตู่หลอกลวงกลับมาเชียงใหม่ ให้เขาเสียสถาบันอีก กูบอกให้ต่อหน้าเขาก็คุยกับมรึง ลับหลังเกินครึ่ง เขาเกลียดมรึงทั้งนั้น กูบอกให้เอาบุญ
  • เต๊ก งั๊นมรึงเป็นอีแอบขี้ขลาดแระ เพราะมรึงแอบด่าเค้าจริง
  • มึงขออนุญาติเจ้าของหมาเขายังว่ะไอ้โกเต๊ก แอบอ้างหมาเขาไอ้ฟาย
  • Tek Comment | July 16, 2010, 11:29 am
    บางคนคิดว่า หมาอเมริกาสูงส่งกว่าหมาไทย นั่นเป็นความคิดที่น่าสมเพชมาก
    ยิ่งเป็นคน ไทยด้วยกันยิ่งเห็นแล้วอุบาทว์ลูกตา คนที่คิดอย่างนั้นมักนําเข้าหมาเป็นว่าเล่น
    และโดนหลอกไปไม่ใช่น้อย คุณค่าของหมาทุกตัวขื้นอยู่กับหมาและเจ้าของ
    บอกตามตรงถ้าให้ผมเลือกรี เจนด์กับไจแอนท์หมาที่โดนทิ้งแล้วพี่ Mark เอามาปั้น
    ผมเลือกไจแอนท์ ครับ ล่าสัตว์เข้าป่าขื้นเขาปลอดภัย ของที่ไม่มีค่าทําให้มีค่าได้
    ดี กว่าของที่มีราคาสูงจับมาขังไว้ในกรงผสมพันธ์ไปวันๆ ภูมิใจในความเป็นคนไทยหน่อยครับ...