ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ย้ายบ้านแล้วครับ มาบ้านใหม่แล้ว
  • เจ้าครุซ ย้ายบ้านแล้วนะครับ มาอยู่จังหวัดใหม่บึงกาฬ เย้ยimage
    ไฟล์แนบ
    189529.jpg 40K
  • เดี่ยว Up การเปลี่ยนแปลงของเค้าเรื่อยๆๆๆครับ ขอบคุณ Kuraom
  • มือที่ 4 แล้วครับ รักมันให้มากๆนะครับ
  • ทำไมโดนขายต่อบ่อยๆล่ะคะ อยากรู้ ดูมันก็สวยมาก
  • ก็มันสวยไงเลยมีแต่คนอยากได้ค่ะ
  • หล่อมากครับ
  • มันสวยมากน่ะเนี้ยยยย
    เป็นผมรักตายเลย
  • แหล่มมั่กๆคับ
  • ขอบคุณสำหรับคำติชม แต่ทำไงได้ชอบเจ้าตัวนี่จริงๆๆๆและ ที่บ้านยังมีตัวนี่อีกด้วยimageimage
    ไฟล์แนบ
    รูปถ่าย0293.jpg 266K
    Cane3.png 270K
  • ยังมีตัวเมียอีกตัว กะว่าจะผสมกับเจ้าครุชอีกครั้งimage
    ไฟล์แนบ
    รูปถ่าย0090.jpg 298K
  • เนื้อตัวสวยเชียวครับ ถึงจะย้ายบ้านมาบ่อย แต่แสดงว่า
    เจ้าของเก่าแต่ละท่าน ดูแลดีมากๆเลยนะครับ
  • ลดน้ำหนักตัวเมียด้วยครับเดี๋ยวจะผสมติดยาก ตัวนี้ให้ลูกสั้นดี หัวก็โอเคเดี๋ยวว่างๆจะไปเก็บรูปลูกมันมาฝาก
    ตัวเจ้าครูสใครเห็นตัวจริงก็ชอบครับนิสัยดีและก็มีแต่พรรคพวกกันทั้งนั้นครับที่เป็นเจ้าของ หมาไม่มีปัญหาใดๆ
  • พวกกันครับอยู่กะใครก็เหมือนๆกัน
  • คอยติดตาม ครูส กับ ซ่าซ่า นะครับ
  • ถูกต้องนะครับ
  • ครับครูอ้อม กำลังฟิตร่างกายทั้งครูสและซ๋าซ่า กำลังเหนื่อยเลยครับimage
    ไฟล์แนบ
    รูปถ่าย0106.jpg 55K