ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกลีโอ อายุครบ 4เดือน ฝากคุณกระทิง
  • dragon อายุครบ 4 เดือนวันนี้ครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    dragon5.jpg 46K
    dragon4.jpg 38K
  • อีกตัว coco ตัวเมีย อายุ 2 เดือน 17 วัน ลูกโลเร็ก กะ เกสimage
    ไฟล์แนบ
    coco1.jpg 30K
  • coco ได้จากคุณชาญ โคราช ตัว F1
  • image
    ไฟล์แนบ
    dragon6.jpg 31K
  • ดูถ้าทางโตขึ้นมาแล้วต้องสวยแน่ๆ
  • น่าจับตาจริงๆๆKruaom สวยแน่ๆๆ บ้านใหม่เจ้าครุชimage
    ไฟล์แนบ
    รูปถ่าย0293.jpg 266K
  • สวัสดีครับคุณครูอ้อม Dargon ดูตามโครงสร้างแล้วส่วยสุขภาพดี ตัวนี้อาจไม่เตี้ยอย่างพ่อ แต่ก็ไม่สูงครับ ช่วงเวลานี้กำลังยืดตัว ผ่าน 6 เดือนไปแล้วจะหนาขึ้นและสีจะแดงขึ้นกว่านี้ครับ ส่วนตัวเมียสวยครับอกกว้างและกระดูกดี ฝึกระเบียบวินัยให้ดีครับ เมื่อโตขึ้นคุณครูจะได้หมาแดงที่มีคุณภาพครับ :015: :063: :063: :062:
  • ยินดีบ้านใหม่กะเจ้าครูส ด้วยนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    kruzweb1.jpg 14K
  • ยินดีด้วยนะครับคูณครู หมาแดงมันจะมาช้าหน่อยนะครับ อดใจจักหน่อยเด้อ มวยถูกคู่แน่ครับผม สวัสดีครับพี่กระทิง ซุมนะแหม ;-) แถมรูป coco ตอนเล้กๆ ให้ 2 รูปครับผม imageimage
    ไฟล์แนบ
    f1.2.JPG 38K
    SNV37939.JPG 33K
  • สวยทั้งสองตัวเลยครับ ตัวผู้อัดดีๆผมว่ามาดีแน่ๆเลยครับ(เห็นบ่นว่าผอมสวยขนาดนี้จะเอาขนาดไหนครับ)
    ส่วนเจ้าครูสดูแลมันให้ดีๆนะครับ ผสมกับลูกไอ้แซมกับซาซ่า รับรองมีทีเด็ดออกมาแน่
  • ผมอรรณพครับ แล้วจะอัพลูกไอ้แสบให้ชมขอตัดหูก่อนนะครับ
  • กระดูกได้ใจ
  • รอดูลูกเจ้าแสบอยู่นะนี่
  • dragon ตอนเด็กๆฝากคุณกระทิงดูกับปัจจุบันimageimage
    ไฟล์แนบ
    214201.jpg 75K
    214204.jpg 75K
  • imageimage
    ตัดหูมาแล้วทั้งสองตัวเลยimage
    ไฟล์แนบ
    red-dragon1.jpg 48K
    red-dragon2.jpg 41K
    zuchi1.jpg 37K
  • image
    ไฟล์แนบ
    red-dragon5.jpg 46K