ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

update inbreed ลูกหมาแดง 5 week
  • ไซด์ใหญ่ ไม่เตี้ย หาเตี้ยๆ ผ่านได้เลยครับ
    ตัวผู้ 3ตัวimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0018.JPG 77K
    IMG_0022.JPG 87K
    IMG_0034.JPG 87K
  • image
    พ่อหมา
    ไฟล์แนบ
    IMG_0186_resize.JPG 250K
  • image
    0814433838
    ลูกหมามีตัวผู้ 3ตัว
    ตัวแรก 15000
    ตัวที่2 จองแล้ว
    ตัวที่3 12000
    ไฟล์แนบ
    IMG_0185_resize.JPG 59K
  • ขอข้อมูลตัวพ่อ+แม่ด้วยครับ ขอดูรุปแม่ด้วยครับก่อนตัดสินใจ
  • แม่หมาเดี๋ยวพรุ่งนี้จะอัพให้ดูครับ. พอดีลูกค้าที่จองอยากเห็นเลยลงให้ก่อน
  • :063: :063: :063:
    :065: :065: :065:
    ตัวใหญ่แต่หน้าสั้นดีสวยมากคับ เชียร์ๆๆๆ
  • -- งามแท้ๆๆๆหน้าสั้นดีเฮียๆๆๆ --
  • อยู่ที่ใหนครับ
  • -- ท่าพระ คร๊าบๆๆ --
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0021.JPG 93K
    IMG_0030.JPG 71K
  • แพงไปหน่อยไหมครับ
  • -- ราคาขึ้นอยู่กับการพอใจทั้งสองฝ่ายคร๊าบๆๆ เข้ามาดูลูกสุนัขก่อนดีกว่าๆๆๆ

ถ้าเข้ามาดูแล้วคิดว่าราคามันแรงไปก็ไม่เป็นไรคร๊าบๆๆเราไม่ว่ากัน --
  • คุณคิน ช่วยบอกเฮียติ๊กทีดิ
    ตัวหน้าขาว มีราคา อนุบาลป่ะ
    ผมอยากๆๆๆๆๆ...อ่ะ 55555
  • ผีเอ่ย ราคานี้ พอฟังได้ ไม่ไปซื้อ3-4 หนื่นหล่ะ ถูกดี
  • -- ลองเข้ามาดูตัวจิงก่อนดีกว่าคร๊าบๆ คุณมานพ
    ผมว่าเหมาะสมมากๆๆๆ --
  • แม่หมาละ
  • พี่ครับ ท่าพระนี่ใช่ จ.ขอนแก่นมั้ยครับ ถ้าใช่ ผมอยู่ไก้ลๆเอง ขอดูรูป พ่อ+ แม่ ลูกหมาเดี่ยวหลายๆมุม ผมสนใจครับ thekillerman11_@hotmail.com
  • ขอดูแม่หมาด้วยคนคับ
  • พ่อและแม่เด็กๆคอกนี้ สูงกันกี่นิ้วครับ แล้วคาดการณ์ว่าเด็กชายทั้งสามจะสูงกันเท่าไหร่ สนใจตัวแรกครับ มาร์คหน้าเท่ห์ดี มีเอกลักษณ์
  • -- ท่าพระ กทม คร๊าบๆๆๆๆ --

-- ลูกหมาชุดนี้ไซต์ใหญ่แน่นอนคร๊าบๆๆๆๆๆ ชอบสูงใหญ่สนใจมาดูได้คร๊าบๆๆๆ --