ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• คลายเครียดๆครับ มาดูรูปสวยๆกันดีกว่า EL TINY of TOSSAGAN BULLIES ปกเดือนกรกฎาคมครับผม ไม่ว่ากันนะพี่ต๊ะที่ผมเอามาลงก่อน
    :-D image

รูปนี้ถ่ายกันเองครับ ไม่มีรีทัช 818concept ยังไงยังงั้น 55555
    ไฟล์แนบ
    อาณาจักร กค..jpg 7K
  • อย่าลืมส่งงาน น้องชาย เดี๋ยวตลาดวาย ให้ไว
  • แจ่มครับพี่ตุ้ย
  • จัดรูปใหญ่ๆ แบบ บะรึ ฮึ่ม ให่หน่อยได้มั้ย สหายตุ้ย......
  • เด็ดจริงๆ
  • วางแผงแล้วยัง
  • หนึ่ง--Thanks Bro. ;-)
    พี่ตั้น--เดี๋ยวจัดให้ด่วนเลยพี่
    คุณเอก,คุณว่าน--ขอบคุณครับผม \:D/
    เสี่ยยุทธ--รูปบะละฮึ่มนี่เป็นรูปหมาหรืออะไรดีครับ 555 ล้อเล่นนะ เดี๋ยวจัดให้ครับผม
    Bmark--ยังไม่วางแผงมั๊งครับ น่าจะประมาณวันที่10กว่าๆอ่ะครับ
  • เอารูปพี่น้องเจ้าเอลไทนี่มาให้ชมครับ เพิ่งจบ ABKC's CHAMP ไปหมาดๆ ไม่ได้ชมหมาตัวเองนะผมว่าเจ้าเอลไทนี่เราสวยกว่าเยาะเนาะ 55555image

ไฟล์แนบ
    EL Tiny littermate.jpg 131K
  • ไม่ต้องเลงให้เสียเวลา ทิ้งห่างอย่างเหนือชั้น
    image
  • ขอบคุณครับน้าผีที่อุตส่าห์เอาเทพแห่งBully redมาเทียบกับเจ้าไทนี่ :-))
    สำหรับผู้ที่ชอบเจ้า Goldmine ชมได้ที่ Newline bullies นะครับ :*
    แต่ถ้าชอบทั้งEL TINYและGoldmineก็อดใจรอซักนิดอีกไม่นานเกินรอครับ El Tiny(Dax son) VS. Baby star(goldmine daughter) เร็วๆนี้
  • ใครพลาดหนังสือเล่มไหน งานนี้ไม่น่าพลาดครับที่เมืองทอง มีหนังสือเก่าๆให้ซื้อด้วยราคาก็ถูก น่าซื้อสะสมมากๆ วันนี้ไปจัดมา 6เล่มเลย
  • ถึงน้าผีข้างบน...ผมคิดว่าเป็นความชอบส่วนตัวนะครับแล้วแต่สายตาคนมอง อย่าเอาหมามาลงเปรียบเทียบหักน้ำใจกันเลย เราคนเลี้ยงหมาเหมือนกันครับ
  • พี่ตุ้ย ผมว่าพี่ต้องมาดองกับผมแล้วหล่ะ555 ผมมีทีเด็ดน้า :-D
  • แจ๋วเลยครับเป๋ ส่งมาให้ดูหน่อยสิทีเด็ดที่ว่าอ่ะอยากเห็นครับ ไม่สะดวกโพสต์ ส่งมาที่เมล์พี่ได้ครับ nuttavuth_s@hotmail.com
  • ว้าวๆๆๆดองแดงๆหรอครับเพ่ อยากเห็นเร็วๆจัง
  • ไม่เอาๆไม่ส่ง เดี๋ยวพี่เห็นเอง อิอิ
  • ข้างบนเขาคุยอะไรกันหว่า ฮ่าๆๆๆ

ว่าแต่ พี่ตุ้ยถ่ายภาพมาแบบนี้รับจ๊อบถ่ายภาพหมาเลยพี่ฮ่าๆๆ
  • ผมกับพี่ตุ้ยเป็นพี่เป็นน้องเป็นเพื่อนที่ดีต่อกัน
    ไม่อยากให้น้าผีเอาหมามาเปรียบเทียบกันแบบนี้
    ต่างคนต่างชอบในหมาแต่ล่ะตัวไม่เหมือนกันครับ
    ดังที่น้าผีข้างบนกล่าว "รักหมา เลี้ยงหมา เหมือนกัน อย่าทำร้ายกันเลยครับ"
  • สวยทั้งคู่แหล่ะ ค่อยมาว่ากันที่ผลงานดีกว่า
  • อยากให้ทุกๆคนคิดแบบน้าผีข้างบนน๊ะครับ.....เยี่ยม
  • ช่างเค้าเหอะหนึ่ง ผีเสี้ยมทำอะไรเราไม่ได้หรอก :*
  • สวยมากๆๆทั้ง 2 ตัวหล่ะครับ สวัสดีคุณตุ้ย คุณหนึ่ง
  • ยังสู้คุณกล้าไม่ได้หรอกครับ ได้เบสอินโชว์มากอดแล้ว อิอิ
  • เห็นด้วยครับ ของคุณกล้าไม่ธรรมดาจริงๆครับ 555
    ดีใจด้วยครับสำหรับถ้วยBIS =D>
  • ขอบคุณมากๆๆครับ แล้วเจอกันงานหน้านะครับ อยากไปหาท่านหนึ่งจังวุ้ย อิๆๆจะไปดูหมากะอีปู ส่วนท่านตุ้ยพวกผมไปหาแน่ครับ กำลังว่าจะไปเที่ยวแถวนั้นพอดีครับผมกะปูคุยกันไว้แล้วครับ
  • คุณภาพมากๆครับ ~:>