ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มันมีสีนี้ด้วยหรอสุนัขนะ
  • ของจริงนะไม่ได้ทาสีimage
    ไฟล์แนบ
    1234.JPG 67K
  • เค้าย้อมสีขนครับ เดี๋ยวนี้หลายคนนิยม แต่ผมว่ามันตลก
    พุดเดิลบางตัวสีเขียว สีน้ำเงิน เห็นแล้วไม่ชอบเลยครับ ไม่รู้เวลาตอนเค้าย้อมสีขน หมามันจะแสบตาเหมือนตอนคนโกรกผมรึป่าว
  • ตัวนี้ยืนยันไม่ได้ย้อบครับ มันกระโดดลงมาจากรถกะบะ หลงทาง วิ่งหาเจ้าของอยู่เห็นแปลกดีเลยเอามาแบ่งปันครับ
  • แป๊ะขนาดนี้ยังไงก็ย้อมครับ
  • ชอบ ชอบ
  • เจ้าของกระทู้อายุเท่าไหร่ครับ
  • น่าจะทำสีนะ
  • เออ หมา ไรว่ะ กุเชื่อนะเนี่ย
  • การย้อม จะ แตะต้องจับได้เป็นธรรมชาติ ครับ แต่ แบบนี้ย้อม ครับ

ไม่สุนัขใดในดลกที่ เป็นลายเสือซะขนาดนี้ เรียงเป็นแนวขนาดนี้ ครับ
    ขนาดเสือ หรือม้าลาย ยังไม่เป็นระเบียบขนาด เลยนะครับ

:001:
  • ย้อมแล้วแหละคับๆ ลายมาเป๊ะขนาดนี้ ^^
  • จะบ้าเหรอธรรมชาติที่ไหน ลายปิกาจู้ ชัดๆ !! (ถ้าของจริงรับรองงานเพียบแน่ เอามั้ยล่ะ) กร้ากกกๆๆๆ
  • ถ้าของจริง จะไปขอทับเอาลูกซักคอกครับ อิอิ
  • เจ้าของคงทำร้านเสริมสวยอ่ะ
  • ของปลอมเเน่ๆครับ ลายที่ตัวไม่เท่าไร หู เเละขอบตาสิ อะไรจะเท่ากันหมด
    ถ้าอยกรู้...ลองตัดขน หรือโกนตรงที่เป็นสีดำออกซักหน่อยซิครับ เเล้วคอยดูขนที่ขึ้นมาใหม่......

น่ารักดี...เเต่ยังไงก็น่าจะย้อมสีมาครับ...
  • ผมก็ว่ามันเป็น ปิกาจู้ ชัดๆ 555++
  • ดีนะแค่ลายถ้าปล่อยพลังไฟฟ้าได้ละ ยุ้งเลย 5555+
  • ฮ่าๆๆ ผมว่าเหมือนปิก่าจุ จริงแหละ ฮ่าๆๆ :o028:
  • หรืออาจจะเป็นหน้ากาก ทักซิโด้ ก็ได้นะครับ..
  • ที่จริงเป็นม้าลายผสมกะสิงโตต่ะหาก..
  • รับประกันล้านเปอร์เซ็นลายของจริงไม่ย้อมแมว แต่ย้อมหมา นี่เป็นรูปผมเองที่เป็นเจ้าของกระทู้