ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สำหรับคนที่เกิด 2515 – 2530
  • เฮ้อคิดถึงอดีตโคตรๆเลยนี่มันผ่านไวมากยังนึกถึงอากังฟูแกมากครั้งแรกที่รู้เสียวโอ้ยสุดยอด
  • เรื่องนี้ อินเทรนสุดๆ แร่งตั้งตารอชมเลยครับimage
    ไฟล์แนบ
    pic-1240340253.jpg 27K
  • ชอบอันดับที่ 40 ครับนานมากแล้วจำไม่ได้ว่าเค้าเรียกว่าร่าย............
    http://pitbullzone.com/community/uploads/FileUpload/12/186872.jpg
  • อ่านไปขำไปขำจนเมียด่าว่าบ้า ชวนเมียมานั่งอ่าน ขำทั้งผัวทั้งเมีย..โดนเข้าตัวเองทั้งคู่..นึกภาพเก่าๆๆจัง (หรือว่าเราแก่แล้วหว่า)...555555555
  • โห P'Bigchill ขวาฟ้าหน้าดำปี 27 ผมแค่ 2ขวบเอง
  • ของเล่นวัยรุ่นสมัยนี้ไม่เหมือนสมัยก่อน ทำให้เด็กทุกวันนี้ก้าวร้าวมากขึ้น
  • พี่ไอ้กล้องโต่งนี่บ้านผมเรียกฉับโผลงคับ5555
    แล้วไอ้หนังสือสะสมสติกเกอร์นี่โปรโมชั่นกระชากใจเหลือเกินตอนนั้น
    สะสมครบ50เล่มแลกฟรีเพลย์สเตชั่น
    แค่เล่มเดียวก็น้ำตาเป็นสายเลือดแล้วคับ
  • ผมนั่งเขี่ยไพ่สติ๊กเกอร์ ได้มาเป็นกระตั๊ก แต่สุดท้ายโดนครูยึดหมด ซวยแท้
  • อ่านมาตั้งแต่เช้าพึ่งนึกได้ว่าตัวเองอายุ36จะ37แล้วหรือนี้ ให้เมียอ่านเมียก็เออๆใช่ๆ ลูกชายถามว่าหนังนี้เรื่องอะไร ลูกอมอะไร มีแต่อะไรเต็มไปหมดตอบแทบไม่ทันเลย555555555
  • กางเกง ยีนส์ ลีวาย 501 ด้วย
  • ลืมรองเท้า TAYWIN ไปป่าว ครับ :-D
  • ขอบคุณนะ กับภาพความทรงจำในอดีต ขอบคุณมากมายเลย จากใจ
  • ว้าในนี้ มีแต่พวกคนแก่ คนโบราณ ไม่มีใครทันสมัยแบบผมเลย ผมชอบผจญภัย เลยไปดูเมียงู แล้วก็ชอบดูพังพอนกับงูต่อสู้กัน ยืนรอแมร่งโม้เป็นชั่วโมง อับดุลย์มาแล้วไม่รู้กี่รอบ มันก็ไม่กัดกันเสียที และจำได้ผมเคยพาเพื่อนสาวไปเที่ยวดิสนีย์แลนด์(งานวัด) แล้วพาไปนั่งชิงช้าสวรรค์ ยิงเป้าด้วยปืนจุกน้ำปลา สวีทโคตรๆเลยตัวเอง
  • ป๋าแล้วรถไต่ถังล่ะ สาวน้อยตกน้ำด้วย อิอิอิ
  • เกิด 2532 ก้อทันนะหมดนะ อิอิ :o061:
  • เฮ้ยน้องมาริโอเกิดหลังพี่ปีเดียวเอง ไม่น่าเชื่อ
  • พี่มาร์ค ดูเลขผิดป่าวพี่ เลข3 นะครับพี่ไม่ใช่เลข1 อิอิ
  • เอ่อ สงสัยเรียนไม่เก่งเลข พี่มาร์คตกเลขแน่นอน 555 เสื้อยืดฮาร์เล่ด้วยค่ะ
  • รับไม่ได้อ่านเเล้ว เหมือนตัวเองแก่ยังไงก็ไม่รู้ 555+
  • มันต้องมีไอติมตัดด้วยซิ เคยกินป่ะมัมมี2สีในแท่งเดียว
  • เค้าเรียกว่าคนสองสมัย ว่ากันว่าคนเกิดช่วงนี้โชคดีมาก ได้เห็นอะไรๆที่คนเกิดก่อนและหลังไม่ได้เห็น

ไม่โบราณแล้วก้อไม่ล้าสมัยค่ะ
  • กล้องโต่ง....ที่โคราชเค้าเรียกว่า...บั้งผลก หรือบั้งผก...คร้าบ
  • ถ้าขนมสมัยนั้นก็มี กาก้า โดเรม่อนมีสติ๊กเกอร์แถมให้สะสม เห็นแล้วอยากกลับไปเป็นเด็กอีกครั้งคิดถึงวันเก่าๆเพื่อนเก่าๆสมัยประถมที่ติดต่อกันไม่ได้เนอะ
  • ไม่จริง :o002: แก่แล้วหรอเนี่ยเราอ่ะ 555
  • ชอบจังครับคิดถึงตอนเป็นเด็กๆเลย
  • อย่าลืมกางเกงเวสป๊อยหลูดตูด ไส่ไปเรียนโครตเท่ห์ +รองเท้าจีนแดง
  • เคยไปดิสนีย์แลนด์ (งานวัด) เหมือนกัน
    ไม่รู้ใครยอมเอา school มาแลกกับ ช้างดาวของผม นิสสัย.... :)>-
  • ตอนเด็กๆ ฮิต มากคับ ไปกันเป็นกลุ่ม แล้ว สร้างฐานทัพ ( ซุ๊มหลังเล็กปกคลุมด้วยใบไม้หรือเศษวัสดุเก่าๆ)
  • เซนเซย่า..ดราก้อนบอล..และอาราเล่อีก หยุดเสาร์-อาทิตย์ ตื่นมาดูแต่เช้าเลย
    ...ตามด้วยโลกดนตรี ..ตกดึกอากังฟู อิอิ \:D/
  • เอาไปจัยผมไปเลย
  • มีความสุขที่อ่านกระทู้นี้ครับ ^ ^