ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ROMEO VS SEXY REXY OF PG CAMP

OPEN STUD สนใจผสมติดต่อได้เลยนะครับราคาตามแต่ OPTION ครับ

WWW.PITOFGOD.COM

TEL : 089-108-8828

PITSOFGOD@HOTMAIL.COM

ขอขอบคุณพี่มาร์คด้วยนะครับ

DOUGH BOI หรือเจ้า (ขนมปังอบ) อันดับหนึ่ง 8-12รุ่นEXTREME งาน PATTAYA BULLY2011
    image
    image
    ภาพล่างเป็นพี่น้อง โดบอยที่ อเมริกา ชื่อ เจ้า (เงินใหญ่)
    image

และอีก1 ขอนำเสนอ Mikeland's Konvict SON "CHAMP" หรือเจ้า (มีชัย)

image
    image
    รูปพ่อ Mikeland's Konvict
    image
    ไฟล์แนบ
    DDB.jpg 133K
    DDBA.jpg 146K
    DBVI.jpg 119K
    CC.jpg 163K
    CCD.jpg 160K
    ffffgggggvvv.jpg 138K
  • สุดติ่ง ตริ่งพังครับ
  • สวยครับ!!!
  • เอามาหลายๆมุมหน่อยนะครับคุณกอล์ฟ หรือว่า ต้องไปดูตัวจริงหว่า ฮ่าๆๆๆ
  • ชอบไอ้มีชัยมากมายครับ
    สุดติ่งงงงง
  • หล่อๆทั้งน้านนน
  • --แหล่มๆๆๆๆๆทั้งน้านๆๆๆๆๆๆ --
  • PG CAMP ของดีๆ เยอะแฮะ
  • สวัสดีครับพี่กอฟ ไอ้แดงๆ นี้เพื่อนกันๆ จิ้มฟรีนะ 55555555555555555 เดียวจะไปเยี้ยมชมที่คอกเลยนะครับ เด็ดๆ ทั้งนั้น :-c
  • อะเอามาลงเพิ่มให่หน่อยเน้อ เจ้า DOUGH BOI ครับผมอายุ 11 เดือนเเละ

ที่ 1 รุ่น EXTREME 8 - 12 เดือนงาน PATTAYA BULLYSHOW ครับ

โชว์ได้ทุกมุมครับ NO FLAWS เลยเจ้านี่อะ :o027: imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    117.jpg 193K
    121.jpg 182K
    120.jpg 230K
  • ส่วนเจ้า มีชัย นี่ถ่ายมาน้อยอะ

เดี๋ยวว่างๆไปถ่ายมาให้ใหม่ครับ อายุ 11 เดือนเท่ากันเเต่หัวล่อไปจะ 24 เเล้วครับ

หล่อมากอะ สูงก็ตามรูปเลยไม่เกิน 15 ชัวร์ครับ หล่อเเบบบลูลี่แดงๆ

ใครชอบก็โทรหาพี่กอฟแกเลยเน้อ :o022: imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    54.jpg 199K
    57.jpg 198K
    115.jpg 207K
  • หมาก็สวยดี แต่ถามจริงวัดไงวะหัว24นิ้ว ไม่ต้องโฆษณาเกินจริงก็ได้ ไอ้เด็กบ้า
    ถ้าหัว24นิ้วจริงทำคลิปวีดีโอตอนวัดมาให้ดูหน่อย เห็นเคยทำตอนวัดหัวไอ่หมาง่อย อาเธ่อร์มาให้ดูไม่ใช่รึ
  • เห็นด้วยกับพรรคพวกผีด้านบน หัว24นิ้ว ได้เท่านี้สายกัดที่บ้านกรูก็ต้องหัวไล่ๆ23นิ้วหละวะ
    คิดจะเกิดในเว็บนี้ อย่าหัดเป็นคนโกหก คิดไม่ซื่อ โอเว่อร์ เกินหมา
  • ถ้าสูงไม่เกิน15นิ้วหัว24นิ้วจริงมันจะใช้ชีวิตยังไงวะนั่นคนในบอร์ดนี้ไม่ได้มีไว้ไถนานะ ไอ่ห่า
  • พวกมันคงคิดว่าคนอื่นกินหญ้าจิงๆแหล่ะ
    วัดจริงๆหัวไม่เกิน22" สูงไม่ต่ำกว่า17" ไอ้หมา2ตัวนี้ ชัวร์
  • ปูเสื่อรอ คลิปวัดหัวหมาขี้โม้ด้วยคน
  • ไอ้พวกคนรวยไม่สมประกอบ พวกมึงอ่ะ ไม่มีสมองๆ มีแต่ขี้เลื่อยในหัวพวกมึงง่ะ
  • ดูยังไงก้อไม่ถึง24นิ้วแน่นอนคับ
  • กลีบเมฆคงเป็นที่พักพิงที่ดีที่สุด หายไปเลยนะหรือว่าไปจ้างเค้าทำSPECIAL EFFECTขยายหัวหมาอยู่ จะได้เอามาทำคลิปลงบอร์ดแก้ตัวใช่ไหม ไอ้เด็กบ้า
  • เปิดใจให้กว้างเอารูปตอนเด็กไปดูimage
    ไฟล์แนบ
    1122.jpg 59K
  • "ยกย่องผีเลยครับกระทู้นี้ ผีได้ทำหน้าที่ที่ดีของผี"

จับเท็จคนลวง
  • image
    ไฟล์แนบ
    1221.jpg 55K
  • รูปตอนเด็กแล้วเกี่ยวอะไรกับหัว24ครับพี่ พี่สื่อไร
    พี่เอาคลิปวีดีโอมาลงให้ผมดูหน่อยสิครับ ที่เห็นเคยทำกันมา ว่าวัดหัวหมาได้เท่านี้เท่านั้น
    ผมก็เป็นอีกคนที่ดูยังไงหัวก็ไม่ถึง 24นิ้ว
  • ขอโทษด้วยครับไม่ได้สื่ออะไรimage
    ไฟล์แนบ
    1222.jpg 64K
  • หมาก็สวยดี ไม่ห็นต้องโม้ว่าหัวเท่านี้เท่านั้นเลย ฆ่าตัวตายชัดๆ ขอไว้อาลัยด้วยคน
  • ถ้ามันออกมาบอกว่าหัวเกือบจะ12" เล็กแหลมหน้าคม มันจะเป็นเรื่องมะวะเพราะก็ถือว่าพูดเกินจริงกูอยากรู้
    แล้วถ้ามันบอกสูง30นิ้วมันจะเป็นเรื่องอีกมะวะสรัดเอ้ยมึงบ้ากันแล้วละกูว่า
    เพราะคนมันไปผสมหมามันก็ต้องดูพ่อหมาก่อนถ้ามันไปแล้วไม่ชอบมันก็อย่าผสมก็จบพวกมึงเสือกอะไรเนีย
    ตอบกูที
  • image

ไอ้เหี้ยเหม่งนี่มึงจะอิจฉาไรน้องเค้านักวะหลายเรื่องแล้วนะมึง เค้ารู้กันไปทั่วเเล้วว่ามีแต่มึงนี่แหละ
    จะอิจฉาก็ให้น้อยๆหน่อยไม่ใช่เสือกไปทั่ว หัวบลูลี่เดี๋ยวนี้เค้าไปเท่าไหร่กันแล้วหัวหมาสายกัดบ้านมึงเก็บไว้วัดกับหัวมึงเหอะไอ้เวรหน้าก็ง่อยพออยู่แล้วสันดานยังเหี้ยกว่าหน้าอีก น้องเค้าบอกตอนไหนว่าหัว24กูเห็นแต่บอกเกือบ24เสือกมาจับผิดอีก เพราะมีคนเหี้ยๆแบบมึงอยู่นี่แหละ เด็กๆในเวปเรามันถึงเบื่อไปเล่นอย่างอื่น
    จะเก็บกดก็ให้มันน้อยๆหน่อยนะไอ้เหม่ง
  • image

ค่อยเสือกคอยสอดจนเค้าทะเลาะกันมากี่คู่แล้วละมึง เสี้ยมจนเค้าทะเลาะกันแตกเวปกันก็มึงทั้งนั้นไอ้เวร
    ผีเหี้ยๆในนี้ก็มีเเต่มึงทั้งนั้นแหละไอ้สัสนี่
  • จากที่อ่านแล้วดูอิจฉาเขามากก่านะ เพราะดูท่าหมาของตัวเองหัวคงไม่เกิน 20 ด้วยซ้ำ ถึงได้ว่าหมาตัวอื่นว่าไม่มีทางถึง ก็คงไม่เคยเห็นละสินะ น่าสงสารจัง เขาก็ให้ไปดูได้น้ีครับ ทำไมไม่เข้าไปดูของจริงล่ะ แล้วก็อย่าลืมเอาสายวัดไปวัดมาเป็นหลักฐานด้วยนะครับ ลืมไป!!! คงไม่กล้าไปเพราะคงได้แต่แอบด่าคนอื่นลับหลัง 5555

ปล. ผมไม่ได้เปนผีอย่างพวกคุณ นานๆ ผมเข้ามาดูที แต่ผมชอบหมาของคอกน้ีเขาจริงๆ ครับ :)
  • สวยจังเลย เอามาลงอีกเยอะๆ นะ อยากดูตัวอื่นๆ อีกค่ะ
  • ตูก็ว่าและใครวะมันเล่นไอ้ยีนจัง ไอ้ห่า pitdeer นี่เอง
    ไอ้นี่ตัวดีเลยละเสี้ยมไปทั่ว ผีประจำบอร์ดเลยถามพวกเล่นหน้าเก่าๆได้หมดแหละ
    ทั้งครูเพิ่มทั้งพวกบีบีเจอไอ้ห่านี่เสี้ยมจนแตกกับป๋าแกหมดแหละ
    แต่ตูก็พึ่งรู้นี่แหละว่าเด็กในกลุ่มมึงยังแทงหลังเค้าอีก

ยางอายอะมึงมีมั่งไหมเนี่ย
  • อ่านไปอ่านมาก็จริงนะน้องเค้าบอกเมื่อไหร่ว่าหัว24คะ เห็นเเต่บอกว่าเกือบ24แล้ว
    ถ้าไม่ได้ตั้งใจจับผิดก็สงสัยจะอิจฉาน้องเค้าจริงๆนะคะเนี่ย
    หมาน้องเค้าก็สวยออก เปิดใจหน่อยคะอย่าคิดมากเลย
  • มรึงเป็นเหี้ยอะไรกับน้องเค้ามากวะไอเหม่ง
  • หน้ากับหัวมึงนี่เหมือนปลัดคิกเลยวะ หน้าเหี้ยใจยังแคบอีกไอ้ห่ามีไรดีบ้างวะ
  • รูปไครเนียเกียวอะไรกะหมาหรือหัวเกิน24"

แฟนคลับยีนส์แม่งเยอะจริงๆ
  • ไปยุ่งอะไรกับพี่คนนั้น กลับมานี่มาเด็กๆ ก็แค่ขอดูคลิปวีดีโอถึงวิธีวัดหัวหมาว่ามัน24นิ้วจริงหรือ หรือมันจะเกือบ24นิ้วจริงๆ ตามที่น้องๆอยากจะให้เป็นไปตามนั้น
    ที่ถามนี่ประเด็นไม่ได้อยู่ที่จะ24นิ้วพอดีหรือจะเกือบ24นิ้วตามที่โม้มา แค่รู้สึกว่ามันไม่ใกล้เคียงเลย หรือว่า22นิ้วกว่าๆหรือ 23นิ้วคือเกือบ24นิ้วแล้วที่ น้องๆต้องการสื่อความหมาย

พี่สอนให้นะนิสัยการหว่านแหอย่าเอามาใช้ในบอร์ดนี้ หน้าหงายมาหลายคนแล้วนะพวกเด็กๆ ให้เจ้าตัวพี่หัวโล้นในรูปเค้ามาเห็นเหอะ พวกน้องๆจะเหนื่อย แต่ผมไม่ขอเป็นพิราบสื่อสารนะ เดี๋ยวจะเบี่ยงประเด็นกันไปใหญ่

ยังไงก็ยืนยันจะรอคลิปวีดีโอการวัดหัวหมาตัวนี้ว่าเกือบ24นิ้วขนาดไหน หัว24นิ้วเอาเป็นว่าตัดไปถือว่าน้องไม่ได้พิมพ์มาละกัน "พี่ผิดเอง" แค่จะสอนน้องๆว่าอย่าหัดเป็นคนขี้โม้สังคมนี้มันถึงกัน

และน้องผีที่ประชดว่าวัดหัวได้12นิ้ว สูง30นิ้วอะไรนั่น และจะเป็นเรื่องมั้ย น้องอย่าติงต๊องนักเลย ลองลงมาสิ พี่จะตามไปด่าว่าน้องปัญญาอ่อนเอง และคิดว่าคงมีคนมาร่วมส่งยาบำรุงสมองให้น้องอีกหลายความเห็นเลยหละ

ถ้าน้องยังไม่ทำคลิปมาให้ดู ขออนุญาติลากลิ้งค์นี้ไปที่หน้าหนึ่งใหม่นะครับน้องๆ จะได้แรงๆผีเยอะๆเสียหน่อย แค่อยากดัดนิสัยเด็กขี้โม้ก็เท่านั้นเอง บอกแล้วว่าจะคอยตามดูนิสัยเด็กคนนี้ต่อไป

หวังว่าคงมาตอบกันนะ เพราะทุกคนต้องตามดูการตอบความคิดเห็นของตัวเองอยู่แล้ว จะจำตัวเลขการเข้าดูไว้ตอนพี่ตอบความเห็นนี้ 1339คน โชคดีนะ เด็กๆ

• ช่วยค้นมาให้ ตัวนี้ยังทำคลิปได้เลยนี่
  • มึงไม่ต้องมาแถหรอกไอ้เหม่งทำมาเป็นพูดดี สันดานมึงใครเค้าก็รู้เห็นคนอื่นพลาดหน่อยกูจะซ้ำกูจะเล่นเค้าแก้ตัวได้ก็จะเบี่ยงประเด็นต่อไอ้ห่า แล้วไอ้หัว24ห่าไรนี่กูเชื่อต่อให้แม่งเอามาลงได้23กว่าๆแม่งก็ด่าต่ออีกไม่ก็ทำเป็นพูดดีว่าจะคอยสอนน้องๆเด็กๆมันโธ่ไอ้ควายเอ๋ย มึงสอนลูกมึงนี่มึงด่าเด็กเหี้ยลูกห่าไหมละไอ้เวร แล้วมึงรีบๆลากไปหน้าหนึ่งเลยนะมึงจะได้รู้ว่าคนที่เค้ารอเอามึงกลับมันเยอะแค่ไหนไอ้แต๋วเอ๋ย
  • ดู ยังไปด่าเค้าอีก นิสัยเสียไม่เลิกจริงๆ ก็บอกแล้วว่ากรูไม่ใช่พี่โล้นคนนั้น
    ก็แค่แฟนพันธุ์แท้ตามดูนิสัยไอ้เด็กเหี้ยนี่ หมาอะสวยรู้ หมาก็ของเพื่อน ไม่ใช่ของตัวไอ้เด็กขี้โม้เสียหน่อย
    ยอมรับเลยว่าสวยจริง แต่แค่อย่าโฆษณาชวนเชื่อจนโอเว่อร์ไป หมามันสวย มันก็ขายตัวมันเองได้อยู่แล้ว ผู้ชมก็ดูเอา ถ้าเราพูดความจริง อย่าพูดแค่ว่าทำคลิปมาให้ดูเลย มากกว่านั้นยังต้องเอามาให้ดูเลย ไม่งั้นเสียเครดิตตายห่า เคสนี้เอาแค่นี้ละกัน หมาของเพื่อนจะได้ไม่ช้ำ ปรามๆกันบ้างในกลุ่มอะ อีกอย่างพี่โล้นคนนั้นป่านนี้ไอคร่อกแคร่กแล้วมั้ง ไม่รู้ว่าใครมาตามด่า 555

• เฮอะมึงไม่ต้องพอหรอกอีตุ๊ด ถ้าไอ้ยีนขี้โม้อย่างมึงนี่ยิ่งกว่านาธานอีกวะไอ้เหม่งทำเป็นผู้ใหญ่โธ่ผู้ใหญ่เหี้ยๆแบบมึงเด็กมันไม่ดูเป็นคนหรอกโวยอย่างมากก็อีตัวละวะ แล้วกล้าพูดเนอะว่าถ้าความจริงอย่าว่าเเต่คลิปเลยมากกว่าต้องเอามาให้ดู มึงไปหามาให้กูดูสิถ่ายหมาเป็นคลิปเนี่ยคนไหนวะกูก็เห็นแต่ลงเบอร์หัวหมดละวะ ไอ้ยีนมันถ่ายหัวไอ้เทอมันมาให้มึงดูนี่ก็บุญท่วมหัวมึงแล้ว อีลำไยเอ๋ย
  • pitofgod กรกฎาคม 7 Permalink

คนในรูปไครวะเนีย

http://pitbullzone.com/community/discussion/23663/open-stud-romeo-son-of-pg-camp#Item_9
    ----------------------------------------------------------------------

มีใครเชื่อมั่งคนอย่างไอ้กอล์ฟไม่รู้จักพี่พิทเดียร
  • แล้วมันเป็นใครวะ ก่างมากเหรอด่าเค้าแล้วโดนด่ากลับหน่อยโวยวายเป็นเด็กเลยนะมึง
    จะให้เค้าลดตัวมารู้จักมึง ดูเงาหัวมึงบ้างนะอีลำไย
  • จริงด้วย