ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เปิดจองลูก RED MAMMOTH + NEW ชุด REPEAT BREEDING..อายุ25วัน
  • ลูกหมาเกิดวันที่1-2-52 ผู้4 เมีย สนใจโทรมาคุยได้ครับที่เบอร์ 083-4468277
    ไฟล์แนบ
    q406062.jpg 80K
  • ต่อด้วยรูปพ่อหมา RED MAMMOTH
    ไฟล์แนบ
    mmm122.jpg 67K
    a5136102.jpg 45K
    a5115012.jpg 75K
    a510910_2.jpg 65K
  • รูปแม่หมา NEW
    ไฟล์แนบ
    Copy_of_S7003848.JPG 98K
    Copy_of_S7003843.JPG 98K
    Copy_of_S7003768.JPG 100K
    Copy_of_S7003760.jpg 92K
  • รูปลูกหมาถ่ายสดๆร้อนเลยหลังจากกินอิ่ม อาการมันเลยเป็นแบบนี้
    ไฟล์แนบ
    Copy of S7003962.jpg 82K
    Copy of S7003959.jpg 80K
    Copy of S7003958.jpg 45K
    Copy of S7003953.jpg 119K
    Copy of S7003942.jpg 104K
  • ต่อๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    Copy of S7003972.jpg 80K
    Copy of S7003971.jpg 86K
    Copy of S7003970.jpg 85K
    Copy of S7003969.jpg 81K
    Copy of S7003966.jpg 72K
  • ต่อด้วยรูป ปู่เพลย์บอย ย่านิว พ่อแม่เจ้า เรดแมมมอท
    ไฟล์แนบ
    yam.jpg 21K
    playboy3.jpg 28K
  • ส่วนแม่หมาเป็นลูกของเรดบูลของพี่นิกร+น้ำตาลแม่หมาของพี่แอ็ดครับ พอดีหารูปไม่ได้ครับ ถ้าจำไม่ผิดเรดบูลจะเป็นลูกเรดโจอี้ เรดโจอี้เป็นลูกของทอรัส ส่วนน้ำตาลถ้าจำไม่ผิดเป็นลูกของบรองโก้ครับ สนใจลูกหมาชุดนี้โทรมาคุยได้ที่เบอร์083-4468277 หรือจะเข้ามาดูก็ได้ลูกหมาอยู่ที่ นนทบุรี บางใหญ่ ม.พฤกษา25 ซ.วัดหลังบาง เลย ซ.กันตนามา1ซอยครับ
  • ขออีกรูปพ่อแม่ของเพลย์บอยและแยมคือเจ้า ไทเกอร์ สุดยอดหมาแดงผู้เป็นตำนานครับ
  • แก้ไขหน่อยครับ ขออภัยอย่างแรง แม่ของเรด แมมมอทชื่อแยมนะครับผมพิมพ์ผิด ขอโทษทีครับ
  • ไทเกอร์ ๆๆๆๆๆลงรูปบรรพบุรุษลูกหมาชุดนี้หน่อยครับ สนใจคุยกัน ราคาเปิดไม่แรงครับ
    ไฟล์แนบ
    tiger.jpg 29K
  • สนใจมากครับไม่ทราบเปิดราคาที่เท่าไหร่ครับ
  • พอจะบอกราคาได้มั้ยครับสนใจมาก
  • แดงๆทั้งนั้น สวยครับ
  • :063:เห็นมีแดงล้วนอยู่1ตัวนี้ใช่ไหมนะ:006:
  • เท่าไรสนจัยมาก(ตัวเมีย)
  • ขออภัย ครับ
    มองดูแล้ว ใจจะขาด

โคครอยากกอดทั้ง คอก เลย
  • ช่วยบอกราคาหน่อยได้ไหมครับว่าเท่าไร สนใจอยู่ๆ
  • ราคาเปิดไม่แพงครับสนใจโทรมาคุยดีกว่าครับ รับรองไม่ว่าราคาไม่แรงจริงๆ นี่รูปลูกชุด แมมมอท+นิวชุดแรกครับ เจ้าของเห็นแล้วเอารูปตอนโตมาดูหน่อยเด้อ
    ไฟล์แนบ
    9-6-51.jpg 77K
  • เจอแล้วรูปตาและยายของแม่หมาชุดนี้แล้ว เรดบูล+น้ำตาล พ่อแม่ของเจ้านิวแม่ลูกหมาชุดนี้ครับ
  • แหม ลืมใส่รูป
    ไฟล์แนบ
    Copy of ped_jew77.jpg 39K
  • คุณยุทธ ช่วยถ่ายรูปลูกหมาแล้วใส่หมายเลข M1,M2 มาโชว์ให้ดูด้วยนะครับ ผมวิทย์ที่จอง M2 ใว้แล้ว วันนี้ลืมเอากล้องไป
  • นี่ลูกครอกที่แล้วผู้ พิคสุดท้าย ตอนนี้เป็นไงไม่รู้ อัพมาดูหน่อยเด้อ
    ไฟล์แนบ
    DCAM0054_(Small).JPG 67K
  • mammoth พ่อหมาของพี่กระทิง จะเปลี่ยนเป็นพี่กระทิงแดงดีไหมเนี่ยแต่หมาแดง เจ้าแมมมอทตัวจริงมันสวยมากๆนิสัยก็ดีมากๆสั่งอะไรทำได้เลี้ยงได้เยี่ยมเห็นล่ำๆแบบนี้ไม่น่าเชื่อวิ่งเก็บลูกบอลไม่รู้จักเหน็ดเหนื่อยเห็นแล้วอึ้งเลย เวลาพี่กระทิงอยู่ด้วยเชื่องอย่างแมว เวลาเจ้าของไม่อยู่ดุอย่างกะเสือนี่แหล่ะหมาแดงของจริง สนใจโทรมาคุยได้ครับ ตอนนี้ยังอยู่ผู้3เมีย3 ตัวผู้m2ไปแล้ว1ตัว มาดูก่อนก็เลือกก่อนไปเลยครับ ง่ายๆไม่มีปัญหา
    ไฟล์แนบ
    ms1.jpg 60K
  • พี่วิทย์เดี๋ยววันอาทิตย์จะถ่ายรูปแยกทีละตัวให้ดูเลยครับ m1 กับ m2 ต่างกันนิดเดียวจริงเรื่องสีเท่านั้นครับ วันอาทิตย์เดี๋ยวจัดให้ครับพี่
  • ดีครับ เวลาคุยกันจะได้มีหมายเลขอ้างอิง ผมยังสนตัวเมียด้วยนะ แต่ขอเวลาคิดหน่อย
  • ครับพี่ค่อยๆคิดก็ได้ครับเพราะหมามันอยู่กับเราหลายปีครับ
  • ขอบคุณมากครับคุณยุทธสำหรับคำชม :o040: หมาแดงคุณภาพครับพี่น้อง ผลงานเจ้า MOTH มาแล้ว ที่ผ่านมามีเพื่อน ๆ หลาย ๆท่านโทรสอบถามกันมามากมาย ชุดนี้ก็เป็นครอกล่าสุดสำหรับปีนี้ครับ ลูกแต่ละตัวแน่น ๆ หัวโต กระดูกใหญ่ทุกตัว ไม่เชื่อไปดูตัวจริงก็ได้ครับ สำหรับคอหมาแดงที่ชอบหมาแดงอย่างหนา ล่ำ ๆ กระดูกใหญ่ ๆ และมีจิตประสาทที่ดี (ตรงนี้สำคัญนะ) รับรองไม่ผิดหวัง เพราะทั้งพ่อและแม่เป็นหมาที่มีจิตประสาทดีเยี่ยม นิ่ง สุขุม ไม่ก้าวร้าวต่อเด็กและสัตว์เลี้ยงอื่น ๆ สั่งได้ดังใจ และจี๊ดอย่างมีขอบเขต (หลายคนมาพบตัวจริงกันแล้วคงทราบดี) หมาแดงคุณภาพราคามาตรฐาน สนใจติดต่อคุณ ได้ที่เบอร์ 083-4468277 ครับ :o063:
  • มันต้องให้ได้อย่างนี้ซิพี่น้อง เย้!
    ไฟล์แนบ
    m105020.jpg 36K
  • ช่วงนี้การเงินไม่ดี(เป็นกันเกือบทั้งโลก) เห็นหมาสวยอยากได้แต่ตังไม่อำนวยก็จบ แต่ถ้าเจอถูกใจแล้วราคาเบาๆก็น่าสนนะ
  • มันนี่ครับ...หล่อหรือเปล่าอีก3ตัว พี่ชาย..พี่สาว.แล้วก็น้องสาวผมครับ
    ไฟล์แนบ
    DCAM0034 (Small)2.JPG 52K
  • เดี๋ยวนี้ทำไมหมาแดงราคาแรงจัง โทรไปพอฟังราคาแล้วอึ้ง เสียเวลาทั้งคู่ ถ้าบอกราคาในกระทู้ น่าจะดีคนที่โทรไปก็จะเป็นพวกที่สู้ราคาได้ ไม่ต้องเหมือนผม
  • ราคาก็อยู่ระหว่าง8000-10000 ตัวผู้เฟิสพิคเปิดที่ 12000 สนใจก็โทรมาพูดคุยได้ อยากได้ต้องมาต่อรองที่บ้านเองนะเบื่อเหมือนกันคนที่ต่อรองราคาแล้วเงียบถ้าขายได้ผมก็ขายแหล่ะครับไม่ยากสำหรับผมแต่ถ้าโทรมาคุยแล้วมาระบายในบอร์ดอันนี้ไม่ค่อยชอบ ใครสนใจโทรมาหรือมาดูตัวจริงแล้วกันคุยง่ายครับ พรุ่งนี้จะอัพรูปให้ดูครับ
  • :006:อยากได้ตัวผู้...ตอนนี้เหลือกี่ตัว...ตัวไหนบ้างคะ

ราคาเท่าไหร่คะ....อยากรู้และอยากเห็นตัวผู้ที่เหลือจะเอามาเป็นเพื่อนน้องกุชชี่ค่ะ

ไมค่อยประสาเรื่องพิทบูลเท่าไหร่แต่ใจรักและหลงใหลในสายพันธุ์ของเค้ามากค่ะ

พี่ช่วยตอบด้วยนะคะ...จะรอหมูกแดงค่ะ

ส่งรูปมาที่เมลล์ goomaza_mai@hotmail.com:006:
  • ติดต่อกลับมาด่วนเลยนะคับ

nutnut_man@hotmail.com

อยากได้มากกกกกกกกก ขอรูปปัจจุบันของตัวที่ยังเหลือด้วยนะคับ!!