ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีหมาแดงอยากแลกกับบลูลี่คับ
  • มีหมาแดงอายุ 50 วัน ตัวผู้เป็นลูกของเจ้าอาร์เชอร์ (พี่เป้ขอนแก่น)
    กระดูกไหญ่ใช้ได้คับ
    คือน้องเค้าอยากแลกกับลูกบลูลี่ (ผู้เมียได้หมด)น้องเค้าชอบแบบอ้วนๆๆคับ
    ใครมียังใงติดต่อไปหาน้องเค้าเลยนะคับ
    เดี๋ยวจะเอารูปมาลงให้
    หรือแอด เมล์มาคุยกัน
    ใครที่อยากเห็นรูปทิ้งเมล์ใว้คับ
    ไม่พอใจผ่านได้เลยนะครับ
    imageรูปพ่อมันคับอาเชอร์imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 196K
    Photo-2906.jpg 15K
    Photo-2911.jpg 14K
    Photo-2917.jpg 15K
    Photo-2918.jpg 15K
  • ขอเบอโท
  • มีเสืออยู่กับตัวแล้ว เสือกอย่ากได้หมู..
  • เสียดายแทน
  • pitbull.001@hotmail.com
  • เดียวนี้คนนิยมเลี้ยงหมูตามกระแสคับอย่าคิดมาก
  • อาร์เชอร์ที่เคยอยู่กับพี่โม่งสารคามใช้หรือปล่าวครับ ..(.หมาดีภาคอีสาร)image
    ไฟล์แนบ
    19062010360.jpg 293K
  • ใช่ครับอาเชอร์เคยเป็นแชมป์ลากที่อุดร
    แล้วกวาดรางวัลมา 3 ถ้วยซ้อนครับ
    โทร 087-6438488
    หรือแอดมาที่ kitaro_jj@hotmail.com
  • ไฟล์ไหญ่มากคับ
  • ก็แล้วแต่คนชอบ อย่าดูถูกกันสิครับ
  • ลงรูปด้วยครับ..image
    ไฟล์แนบ
    ภาพ071.jpg 221K
  • ขอบลูลี่ซักตัวครับ
    หรือขายให้ก็ได้คับ(6000)
    ซื้อมา 7500 คับ
    ตัวผู่สีช๊อคจมูกแดง
    ตัวเฟริสคับ
  • อาเชอร์จัดได้ว่าเป็นหมาที่ดีทางอีสานเลยก็ว่าได้นะ
    ผมเคยได้ยินชื่อเหมือนกัน
  • อยากเลี้ยงตามคนอื่น เห็นเค้าฮิตก็เอาอย่าง เลี้ยงมันมาไม่สงสารมันเลยเหรอ หมากูต่อให้มีคนมาซื้อแสนนึงกูยังไม่ขายเลย มึงไม่รักมันเลยแต่มันรักมึง ไอ้คนใจร้าย
  • ขอให้เมียมึงอยากได้ผัวใหม่มั่ง ผัวเก่าไม่เกาหลีไม่ตามเทรนด์
  • เหอะๆๆใจเย็นๆๆคับผี
    ผมว่า มรึงแหกตาอ่านดูบ้างก็ดีนะครับไม่ใช่ด่ามั่วๆๆ

ที่อยากได้ไม่ใช่กู แต่แฟนกูอยากเลี้ยงไอ้ควาย โง่แล้วอย่ามาอวดดีคับ
    ผมหน่ะเพิ่งซื้อมา แต่ที่บ้านมีหมาแดงแล้ว
    แฟนกูเลยอยากเลี้ยงบลูลี่ มรึงเข้าใจมั้ย
    ไม่มีหรือไม่พอใจก็ผ่าน

ที่อยู่ในรูปหน่ะพ่อมันไอ้ผีควาย
  • หมา เพิ่งเอามาหว่ะผี 50 วัน
    แต่แฟนอยากให้เลี้ยงบลูลี่บ้างเข้าใจป้ะ
    หมาแดงตัวเก่ากูก็มี
    ไร้สาระ
  • แล้วก่อนแฟนมึงไปเอามาไม่คิดก่อนล่ะ เอามาทิ้งขว้าง ไร้ความรับผิดชอบ ไอ่ห่ายังมาเถียงอีก เดี๋ยวไม่พอใจบูลลี่ไป อยากเลี้ยงตัวเหี้ย มึงจะเดือดร้อนอีกนะ 5555555555555555555
  • ผีตัวข้างบนสงสัยจะโง่คับ
    เขาบอกว่าเขาซื้อมา แล้วแฟนเขาไม่ชอบไม่ใช่หรอ ช่วงนี้พี่มาร์ค เค้ารณรงค์เรื่องผีชั่วๆๆอยู่นะครับ
    ระวังใข้โป้งเด้อ ทำตัวเกรียนปานเด็กน้อยหัดเลี้ยงพิทบลู

ขอรูปพ่อกับแม่หน่อยคับสนใจ ที่บ้านบลูลี่คลอดพอดี
  • GHOST deleted กรกฎาคม 12 Permalink แล้วก่อนแฟนมึงไปเอามาไม่คิดก่อนล่ะ เอามาทิ้งขว้าง ไร้ความรับผิดชอบ ไอ่ห่ายังมาเถียงอีก เดี๋ยวไม่พอใจบูลลี่ไป อยากเลี้ยงตัวเหี้ย มึงจะเดือดร้อนอีกนะ 5555555555555555555

--------------------------------------------------------------
    พูดโง่ๆๆนะคับ เอามาทิ้งขว้างไร้ความรับผิดชอบ
    ถ้าเค้าทิ้งขว้างคงไม่ถามแลกหรือขายหรอกคับ ทำเป็นพูดดีนะคับ แล้วทีตัวมึงหล่ะ
    กล้าทำอย่างงี้หรือเปล่าหรือว่าไม่มีหมา 5555
  • เลี้ยงเมื่อพร้อม
  • สวยคับ
    กระดูกใช้ได้เลย ผมไม่มีบลูลี่อ่ะ มีแต่สายโชว์
    แลกมั้ยอิอิ