ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อำนาจคืนสู่ประชาชน
  • ไม่เลือกใครก็ไม่ต้องมาบอกกรู กรูไม่สนใจมรึง คนแบบมรึงนี่แหละ พวกกบฏ ขี้ข้าสนธิ วันนี้ไปช่วยพ่อมรึงรื้อส้วมข้างทำเนียบยัง
  • ทักษิณเค้าไปฆ่าพ่อมึงหรอคับ
    ----------------------------------------

รู้ได้ไงครับ พ่อกูตายนานแล้วครับ พ่อมรึงตายยังครับ พ่อกูเหงา แต่กูเกลียดทักษิณ :o019:
  • วันนี้ไปช่วยพ่อมรึงรื้อส้วมข้างทำเนียบยัง
    ------------------------------------------

กูไปมาแล้ว ก็นั่งล้างขี้สนธิอยู่กับมึงง่ะ แต่กูเกลียดทักษิณ :o019:
  • ด่ากูเยอะๆ เพราะกูเกลียดทักษิณ :o019:
  • ไอ้เจ๊กลิ้ม ไอ้สาดเอาโกเต๊กให้กูแดก ไอ้มาร์คไอ้ฆาตกร ไอ้ดีแต่พูด เหม็นขี้ฟันแพ้ไอ้ฟายสมน้ำหน้า กูชนะกูเบอร์1
    แต่กูเกลียดไอ้เหรี้ยทักษิณ :o019:
  • กูมีความสุข ใครเป็นทุกเชิญด่ากูเยอะๆ ใครเดือดดานด่ากูเลย กูชอบ แต่กูเกลียดทักษิณ :o019:
  • แถวบ้านได้เงินเพื่อไทยมาเยอะ พลังชลก็แยะ ขนาดตอนไปเลือกเบอร์ ได้เบอร์หนึ่ง ก็เฮกันไป รับตังแล้วก็กลับบ้านไม่ได้เป็นผู้สนับสนุนอะไร ดีกว่าอยู่บ้านเฉยๆ
  • ชนะแล้วโว๊ยยยอยากเห่าอะไรก็เห่ากันไป
  • แถวบ้านเราประชาธิปัตย์ให้หัวละ 1000 ครับ รับเงินกันหนุกหนาน
  • บ้านกรูภูมิใจไทยแจกคนละ 300 ประชาธิปัด 500
  • ระยองครับ ปชป 500 :o046:
  • คลายเครียดค่ะ

• เพลงเพราะมากเลย

• 5555 ดู ๆ ไปนั่งหัวเราะซะท้องแข็งเลยอ้อ ช่วงนี้ไม่เห็นออนเอ็มเลยว่าจะหาเพื่อนคุยซักหน่อย คิคิ
  • ไปต่างจังหวัดมาอ่ะพี่ตาร์ เพิ่งกลับ
  • ชนะแล้วโว๊ยยยอยากเห่าอะไรก็เห่ากันไป
    -------------------------------------------------
    5555ดีใจ ชนะเหมือนกูเลยกูก็เลือกเบอร์1 แต่กูเกลียดทักษิณ :o019:
  • ว่าง ๆ พาครอบครับมาแอ่วเชียงใหม่บ้างนะ ถ้ามาอย่าลืมเอาน้ำทะเลข้างบ้านมาฝากด้วย ช่วงนี้น้ำปลาแพง 555
  • จัดไป :o046:
  • ไอ่ผีบ้าตัวนี้ มันช่างน่าสงสารพรรคปชปแพ้การเลือกตั้งมันถึงกับเป็นบ้าเลยหรือว่ะ
  • ไอ่ผีบ้าตัวนี้ มันช่างน่าสงสารพรรคปชปแพ้การเลือกตั้งมันถึงกับเป็นบ้าเลยหรือว่ะ
    ----------------------------------------------------------

สงสารมันทำไม ไอ้พรรคฆาตกร สมน้ำหน้ามากกว่า55555555555 กูเกลียดไอ้ทักษิณ :o023:
  • ควายที่ไหนเอาตังมาให้กูก็เอาหมด แต่กูจะเลือกเบอร์1 มันเรื่องของกู กูเกลียดทักษิณ :o019:
  • เพลงเพราะมาก ขอบคุณครับเพื่อนร่วมอุดมการณ์
  • ความหวังใหม่ หลังจากแย่สุดๆ เป็นกำลังใจให้เพื่อไทยเดินหน้าต่อไป
  • ดีใจด้วยกับนายกหญิงคนแรกของประเทศไทย
  • รอดูกันไปเรื่อยๆครับ ถ้ายังมีบ้านมีประเทศให้อยู่ ไม่ตายจากกันซะก่อนก็จะรู้ความจริง
    ดีใจด้วยกับรัฐบาลใหม่ เสียใจด้วยกับประชาชนที่ขายเสียง เพราะคุณไม่เห็นถึงคุณค่าของพลังในมือคุณ
  • รอดูจนเบื่อ ถึงได้ตัดสินใจเลือกสิ่งที่ดีที่สุด แม้จะไม่ใช่สิ่งที่ดีที่สุดสำหรับคนอื่น คงจะไม่ตายจากกันง่ายๆหรอกค่ะ คนไทยอึดและอดทน ไม่งั้นคงตายไปตั้งแต่รัฐบาลมาร์คแล้ว ยอมรับการตัดสินใจของคนหมู่มากเถอะค่ะ อาจไม่ถูกใจคุณแต่ถูกต้องในความจริงยุคปัจจุบัน ให้โอกาศเหมือนกับที่เคยให้โอกาศพรรคฉวยโอกาศ เคารพการตัดสินใจของคนไทยค่อนประเทศ คิดต่างไม่ได้หมายความว่าผิด ทุกคนเห็นถึงพลังในมือถึงได้กระตือรือร้นออกมาใช้สิทธิ์ท่วมท้น อย่าดูถูกหัวใจและสติปัญญาของคนไทยเลยค่ะ
  • ลืมบอกไป แถวบ้านมีที่ซื้อเสียงพรรคเดียวคือภูมิใจไทย และบ้านแม่ที่ระยอง ก็ภูมิใจไทยกับประชาธิปัติย์ และที่บ้านเพื่อนที่นครศรี ก็ประชาธิปัตย์ คิดว่าเพื่อไทยไม่กล้าซื้อ เพราะรู้ว่ายังไงก็ชนะ และก็กลัวใบแดง
  • กูรอค่าแรงขั้นต่ำวันละ300บาทอยู่
  • อียิ่งเละ

image
  • กูชอบของกู มึงทำไมไม่เกนโคตรฉลาดๆของมึงไปเลือกพ่อมาร์คมึงล่ะ
  • คนส่วนมากเห็นด้วยกับชัยชนะของยิ่งลักษณ์ ส่วนมึงไอ้ขี้แพ้ไร้ราคา มาเห่าหอนใครสนใจมึงหราา5555
  • น่าหัวเราะไอ้ผีขี้แพ้ ไม่ได้ดังใจก็มาโพสใส่ร้ายผู้หญิง เค้าอยู่เหนือกว่ามึงเป็นล้านเท่า ไอ้กระจอก
  • อยู่กะไอ้มาร์คมา 2 ปีไม่มีเหี้ยไร ขอลองของใหม่หน่อยเถอะ ไม่ดีค่อยด่า ยังไม่ทันทำอะไรก็ด่าแล้ว มีความหวัง ดีกว่าแย่เหมือนเดิมนะครับ
  • ไม่มีตัวเลือกที่ดีกว่านี้แล้ว เสี่ยงเอา นอกนั้นมีแต่ตัวเหี้ยๆ
  • จะให้กุทำไงวะ คนเค้าเลือกกันทั้งประเทศ ดูเอาเองแล้วกัน ใครดีใครชั่ว
  • หยุดใส่ร้ายป้ายสี รอดูที่ผลงาน รัฐบาลเก่าไม่มีผลงาน รอดูรัฐบาลนี้ ไม่ดีจะช่วยด่า
  • ชัยชนะ มาจากประชาชนส่วนมาก ยอมรับเหอะ โดนใส่ร้ายยังไง พยายามขนาดไหน ก็ยังชนะ หยุดเถอะแล้วมองใหม่
  • หยุดใส่ร้ายป้ายสี เพื่อความสงบสุขของประเทศไทย
  • สรุป แม่งมีแต่ควาย
  • ไอ่สัด แล้วมึงล่ะ ยิ่งกว่าควายอีก โง่ งมงาย
    เขาเอารัดเอาเปรียบ แม่งมา ตลอดชีวิต
    ยังชื่นชม แม่งอยู่ได้ ยังว่าคนเลวแม่งก้อ
    ชื่นชม คนเลวด้วยกัน เวรกรรมแท้ๆ
  • ชนะแล้ว จบ
  • คนฉลาดชอบกินไข่ชั่งกิโล
  • ทักษินคือนายกที่ดีที่สุดที่ประเทศไทยเคยมีมา
    คำพูดจาก สนธิ ลิ้มทองกุล
  • สัสควายแดงพ่อมึงตายทักษิณขายชาติ
  • นี้เหละคนไทย