ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตัวเมียไม่ยอมช่วยหน่อยครับ
  • คือว่าตอนนี้ตัวเมียฮีทสองมาจนจะหมดอยู่แล้วครับ ผมจับตัวผู้เข้าหาทุกวันมันก็จะกัดตัวผู้ท่าเดียวจะทำไงดีครับ
    จับตระกร้อใส่ปากมันก็ดิ้นสุดฤทธิ์ เชือกมัดปากมันก้สะบัดเอาเท้าหน้าดันออกจับไม่อยู่เลยครับ
    ฮีทจะมีประมาณกี่วันครับ
  • อ้าว อย่างนี้ มันไม่พร้อมล่ะมั้งครับ เห็น พี่ๆที่บอร์ดว่า วันเริ่ม น่าจะ วันที่ 10-15 ของรอบการเป็นสัด นะครับ
  • คุณใช้กี่คน ความพร้อมของตัวเมียแต่ละตัวไม่เหมือนกันบางตัววันที่8-9ก้เริ่มผสมได้แล้วอย่างของผมเวลาปล่อยด้วยกันก็ยอมแต่พอจะเอามันก็ไม่ยอมทั้งที่สีของฮีสดีสุดๆเอาให้ชัวร์ดูสีของฮีสครับแล้วเอาแบบสบายก็จ้างคนจับครับสะดวกรวดเร็วสบายรับรองไม่เสียเวลา โชกดีสาวสาว:o009::o009::o009:
  • :030:ต่อยท้องสิครับ ถ้าร้องก็ต่อยปากเลย:030: ล้อเล่น:032:
  • เอาวิดีโอ xxx เปิดให้ดู แบบหมีแพนด้าที่เชียงใหม่อะครับ
  • ต่อยท้องโหดจัง แค่ตุ้ยก็พอ