ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

@@@ เรียกชื่อเล่นผมว่า " เน็ค " @@@
  • ลูกชายคนใหม่ครับ..." RED NECK " เรียกชื่อเล่นผมว่า " เน็ค " เกิด 5/5/2011 2 เดือน 3 วันครับ
    พ่อผม...MOONSHINE
    แม่ผม...CHICKEN LITTLE

ปล. ขอขอบคุณ คุณโอ ( BIZ MARKIE ) และ คุณกลอฟ ( PIT OF GOD ) ไม่มีสองท่านนี้ผมอด..ขอบคุณมาก ๆ สุดท้ายขอบคุณเจ้าของเวป...ด้วยครับimage
    ไฟล์แนบ
    RedNeck.jpg 94K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    MOONSHINE_POST.jpg 90K
    ChickenLittle.jpg 103K
  • หมา แดง หรอ ครับ ท่าน
  • จมูกแดงซะด้วย อย่างงามเลย
  • สุดยอดเลยครับ
  • ทำไมสีมันไม่เหมือน พ่อแม่ มันอ่ะครับ
  • Redneck ชอบชื่อดีครับ ไม่มีใครเหมือน... :013:
  • @peraded..ต้องดูสายพันธุ์นะครับ..ไล่ทางพ่อเขา..จะมีทางทวดปู่ย่า..สีนี้...ขอบคุณทุกความเห็นครับ
  • นั่นไง ! เฮียโก ข่าวลือเป็นจริงซะด้วย 55+

ผมได้ข่าวมาว่าเฮียจะนำหมาแดงเข้ามาแต่ไม่รู้ว่าจะได้มาจากที่ไหน สวดยอดไปเลย
  • ร้อนอีกแว๊ววววววว สีแดงนี่มันสุดคลาสสิคจริงๆ
    แต่ถ้ากระดาษ ผมชอบใบสีเทามากกว่าแดงนะ ฮ่าๆๆ

• image

ไฟล์แนบ
    IMG_9141.JPG 140K
  • วันหลังต้องแอบไปชม แดงๆที่บ้านเฮียโกซะหน่อยแล้ว 55+
  • ผมว่า รอเห็นหมาตัวเป็นๆก่อนดีไหม๋ครับ
    นี่มันรูปถ่ายจากเมืองนอก อยากให้เผื่อใจไว้หน่อยครับ
  • ขอบอกว่าแรว๊งมากกกกกกกกกกก ดีใจด้วยครับพี่ แต่ทำใจอย่างผีตัวบนบอกไว้นิสนึงนะครับ ถ้าตามรูปเราจะชื่นใจสุดๆแต่ถ้ามาไม่เหมือนในรูปก็ทำใจไว้นิดนึงนะครับพี่ แต่ผมว่าไม่น่าพลาดครับ
  • รอชมตัวจริงครับเฮีย :-D
  • โฮ่ ๆ อยากเห็นตัวเป็น ๆ จังเลยครับ กระดูกเหลือรับประทานเลยนะนั่น สุดยอดดด
  • เอ็ก....ถ้าไปไม่ชวนมีเร่ืองนะ >:-)
  • น่ารนักเชียว TONY เป็นงัยบ้างครับ
  • โทนี่..อยู่กับคุณกฤช..ขอนแก่น...ขอบคุณทุกความเห็น....Thanks
  • พ่อมันหล่อมาก
  • tek คุณไม่ชอบคนที่เอาแต่สั่งหมาเข้าไม่ใช่หรอครับ ผมเห็นคุณด่าเค้าไปทั่วว่าคนเอาหมาเข้ามันดูถูกความเป็นไทยอะไรของคุณนี่แหละ แล้วไอ้หมาที่คุณเลี้ยงเนี่ยมันหมาไทยตรงไหนมันก็ไม่ใช่หมาไทย ผมหมายถึงต้นสายมันน๊ะ ผมว่าคนน่าจะอิจฉาพวกสั่งหมาเข้ามากกว่า อุตส่าจะปั้นไอ้หมาเทพของคุณ เอาลงหนังสืออย่างดีแต่มันปั้นไม่ขึ้นแถมประกวดก็ไม่ติดฝุ่นเลยออกมาว่าเบิกสวางมือ ผมว่าหมาคุณสวยน๊ะแต่มันซวยที่มาเป็นหมาคุณนี่แหละ
  • เอาไปเลยห้าสิบกระโหลกครับ
    อัพรูปให้ดูบ่อยๆเน้อ
  • ครับพี่โจ้ 55+
  • บอกตรงๆว่ายังไม่เห็นจะมีอะไรพิเศษตรงไหนเลย ทำไมคนเราเขาเอามาลงให้ดูแค่รูปเดียวแค่นี้ก็ร้องเหมือนกะว่ามันสุดยอดแบบว่าไม่เคยพบเคยเห็น
    โปรดใช้สมองมองด้วยวิจารณญานหน่อย ขอดูรูปตัวอัพเดทสักสองสามรูปดีกว่า ภาพเมืองนอกจะเอามาโชว์ทำไม ของแบบนี้มันต้องวัดกันด้วยปัจจุบันของสดๆ
    ขอวิจารเลยแล้วกัน ในรูปอ้วนตัวแน่นดีกระดูกตามรูปผ่านเลย แต่ บอดี้จบเลย สมัยนี้ต้องฟรีคมาก่อนยังไม่เห็นความกว้างกร่างของอกและไหล่เลย จากไหล่ลงมาทิ้งดิ่งตรงแบบนี้
    กระบอกปากถ้าหมาจะเทพจริง กระบอกปากต้องทู่ใหญ่แต่เด็ก ในรูปมันแหลมเห็นๆ ใบหน้าไม่ผ่านแค่นี้ก็จบแล้ว
    ยังไงของจริงมาค่อยเอามาลงอีกทีนะ
    อย่าเพิ่งโมโห ใจเย็นๆเปิดใจแล้วลองคิดดูว่าที่บอกไปตั้งแต่ต้นมันจริงไหม
  • ไอ้ผีตัวนี้ ผมพอจะรู้ว่ามันมาจากค่ายไหน
  • ขอบคุณทุกความเห็นครับ...อีกสักระยะจะมาอัพภาพให้ชมใหม่ครับ..
  • อัยหย๋า....กระดูกหรือขาโต๊ะสนุก ใหญ่ม๊ากก
  • จากนี้ไปใครเล่นหมาฟลีกก็คิดผิดแล้วครับน้าผี เสียทั้งเงินเสียทั้งเวลา เมืองนอกเขายังไม่เล่นเลย ตอนนี้เขาพัฒนาไปไกลแล้ว บูลลี่คอเร็กออกมาเพียบ หมาฟลีกต่อไปเอาไปเดินโชว์ตามงานก็พอได้ แต่ลงประกวดไม่ได้ หมาขาโก่งเอาลงสนามรับรองตกรอบหมด ในไทยก็เช่นกัน อย่างเก่งก็ลงประกวดได้แค่รุ่นฟันโชว์ ที่เป็นรายการพ่วงแบบขำๆ แต่มันไม่ใช่มาตรฐานครับ

น้าผีอย่าพยายามมอมเมาคนรุ่นใหม่ๆให้เข้าใจอะไรแบบผิดๆเลยครับ มาตรฐานทุกสมาคม ไม่มีใครเขาสนับสนุนหมาพิการครับ ยิ่งถ้าซีเรียสเรื่องการประกวดยิ่งต้องระวังข้อบกพร่องครับ กรรมการเขาจับหมดครับ ฟัน ขา หาง หากคิดจะเลี้ยงเชิงพัฒนามันต้องยึดมาตรฐานเอาไว้ก่อน ขนาดบูลดูอกสมัยใหม่ยังต้องขาหน้าตรง ขาหลังต้องมีมุมห้ามตึงเลยครับ