ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อัพเดท " อีชบา " ของดีเมืองกาญจน์
  • โอริเวอร์ x นางหมาดำ เพศเมียตอนเด็กๆimageimage
    ไฟล์แนบ
    Picture 081.jpg 59K
    Picture 054.jpg 59K
  • ปัจจุบัน ( เลอะไปหน่อย ) ฮ่าๆๆ imageimage
    ไฟล์แนบ
    Picture 001.jpg 58K
    Picture 002.jpg 57K
  • นางลิลลี่ พี่สาวมันเอง อิๆๆ ติดตามโปรแกรมของในไทยผลิตได้ เร็วๆนี้ อิๆๆ โดย อ๊อฟ.กจ 081-1999-780

ขอบคุณพี่มาร์คคับ .................

imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_9326.jpg 59K
    DSC_9327.jpg 65K
  • สวยมากมาก
  • สินค้า O-Top หรือเปล่าคุณอ๊อฟ ฮ่าๆๆ
  • อีชบาอายุเท่าไหร่แล้ว กร่างสุดๆใกล้ผสมยังจองลูกตัวนึง พูดเรื่องจริงนะโว้ยย
  • นี้มัน monster ชัดๆ ^^
  • ทีเด็ดๆๆๆๆๆๆๆนะครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • แจ่มมากครับ :063:
  • สวยนะน้องเหยิน ของดีไม่ต้องโม้มาก ว่าแต่มันโก่งหรือกร่างละ......555
  • 8 เดือนคับพี่น้อง รออีกหน่อย ฮ่าๆๆ จัดไปหลวงพี่ นี่ที่เขาเรียกว่าประสบการณ์ สมอง สองมือทำ ไม่ต้องโมดิฟายรูปให้งดงาม แต่ ภาพมันฟ้อง อิๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    Picture 251.jpg 68K
  • หวัดดีครับ ของดีเมืองกาญฯจิงๆครับ พี่อ๊อฟ นางหมาดำจ่ายดีจิงๆ มีผลงานแบ่งมาทางนี้บางเด้อพี่
  • มันโด่งไปป่ะ
  • แจ้ววะเพื่อน
  • สุดยอดครับหมาทำเองในประเทศดีกว่าหลายๆชุดที่ใช้กำลังทรัพย์สูงสูงอีก
  • -- ขี้โม้วะๆๆๆๆ --
  • ผมว่ามันแปลกมากกว่าสวยนะ อิอิ
  • เห็นด้วยกับอนาคิน หมาสวย แต่เจ้าของโม้มาก เจอกันระวังนะเหยิน หมาจะหาย.......555+
  • OFF เอาตัวเมียมาไว้ที่ ชะอำ ตัวนะ (เอาจริงๆนะเฟ้ย.... OFF)
  • ในมุมมองคนคนชอบบูลลี่ หมาแบบนี้มันสวยตรงไหนหวา
    ช่วยอธิบายให้ข้าพเจ้าผุ้นิยมหมาแดงทราบหน่อยนะลวดเพ่
    ยอมรับว่าไม่เข้าใจว่าเขาชอบหมาแบบนี้เพราะอะไร ตูดูไม่เป็นจริงๆ
    ขอถามแบบโง่ๆเลย จะว่าบรื้อก็ยอม และห้ามโกรธนะเว๊ย :-D
  • งามมมมมมม
  • สม..หน้ามัน ตากฝน แล้วไม่ยอมเช็ดตัวให้แห้ง รา มะแร่งขึ้นทั้งตัวเลย 555..แต่มันก็งามตรงนี้แหละ..
  • แหม !! อ้ายเชี่ยคินเดี๋ยวกรูแฉนะมึง 5555
    เอาเป็นว่าไม่สวยดีกว่าพี่มาร์ค อิๆๆ บั้นท้ายและหัวมันเยื้องกันมากไปหน่อยไงพี่ อิๆๆ

ขอบคุณทุกท่านที่ติชมคับ และทุกสายที่โทรสอบถามคับโปรแกรมนะคับ เร็วๆนี้ แน่นอนimage
    ไฟล์แนบ
    66FUCK.jpg 33K
  • -- หมาอะไรก็ไม่รู้ ไม่สูง ขาก็กาง ตูดโดงอีก เลิกทำได้แว้วหมาแบบนี้อ๊อฟๆๆๆ

ทำไปก็เท่านั้น เอามาให้ตรูดีกว่าๆๆนะ 5555555 ----

-- พี่มาร์ค บลูลี่มันก็มาตราฐานความชอบแต่ละคนไม่เหมือนกันพี่ๆๆๆ อย่างตัวที่อ๊อฟมันเอามาโชว์
    ถ้าคนไม่ชอบก็ด่ามันก็เท่านั้น แต่คนที่ชอบผมว่ามีแน่นอนแหละคิดว่าป่านนี้คงโทไปขอซื้อมันแหละ(เดาเอานะ)
    ส่วนตัวผมไม่ชอบเท่าไหร่ๆๆๆ แต่สมัยนี้เราห้ามใครทำไม่ได้ เพราะฝรั่งก็ทำมันเป็นกระแส สุดท้ายขึ้นอยู่กับ
    การรับผิดชอบต่อการบรีดลูกหมา บูลลี่ก็เหมือนเสื้อผ้าเดียวมันก็วนกลับไปกลับมาแน่นอน --

ปล ยังไงเรดโน๊สก็ไม่มีวันตายแน่นอน 55555
  • ชบานี่คุันๆ ใช่นักแข่งรถกระบะตัวยงหรือเปล่า...??? :015:

image
    ไฟล์แนบ
    1.JPG_thumb.png 225K