ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Spirit of Pits ศรีสะเกษ...
  • วันนี้เทพป่วยน้องๆเสียใจจิงๆ
    สงสัยคิดมากเรื่องจะทำ...HANA
    อิอิอิอิ
  • โทรมาถามเลยนะคะ //081-7604190//มีหลายตัวค่ะ
  • ลืมเข้าระบบ โทรมาหาเลยนะคะจะได้คุยกัน
  • หวัดดีครับพี่น้อง

สุดหล่อ...เล่นผมเลยนะเดี๋ยวงานนี้คุก ๆ ๆ ๆ

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • 5555555 สวัสดีครับพี่โต กัวอะไรพี่ 555555 ;-)
  • หวัดดีครับชาญ....พี่ไม่ได้กัวไรหรอกครับชาญ...กัวห้ามใจไม่ไหวครับ..555

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • ฮ่าๆๆๆ ถ้าน้องโตกับน้องเชี้ยงไม่เข้ามามีหวังกลุ่มอำนาจกับน้องเอ็กซ์มียึดแน่ๆครับบอร์ดนี้ คิดถึงบ้านหลังนี้ทุกท่านนะครับ เราครอบครัวเดียวกันครับ ....
  • ช่าย...ครับพี่เห รักกันวันละนิส...จิตแจ่มใสครับ
  • อะนะ 55555555 สวัสดีครับพี่เห ยึดเลยพี่ อิอิอิอิอิ เอามารวมกันให้หมด 55555555 รับรองมีมันแน่ๆ :-D
  • โอโห้...ต่อไป ไปไหนมะไ้ด้เลี้ยว...โดนแน่ ๆ เลยตรู
  • ร้อน ๆ อาบน้ำดีกว่า...

• รูปตอนกี่เดือนเนี่ยพี่โต ... พรุ่งจัดวันเกิดครบ 9 เดือนมั้ยพี่ 555
  • โห เล่นน้ำกันมันเลยนะครับบบบบ ละวังเป็นหวัดนะนั้น อิอิอิอิอิอิ ;;)
  • หน้าตาหมาของพี่โตบ่งบอกถึงความไม่พอใจเด็กๆ 55+
  • หวัดดีครับสุตอนนี้น่าจะ 6-7 เดือนนะผมจำไม่ได้ ใช่แล้วสุ 12 นี้ครบ 9 เดือนพอดี...สั่งไก่ย่าง 5 ดาวมาแล้ว..

หวัดดีชาญ Mr.x ความสุขของเด็กกะหมานิส ๆ ครับ

• ฮ่าๆๆๆ น้องโตแค่น้องๆขู่หน่อยว่าจะยึดบอร์ด ช่วงนี้เข้ามาดูบ้านบ่อยๆเลยนะครับ ว่าแต่สุนัขแต่ละตัวที่เอามาลงสุดยอดเห็นแล้วหัวใจเต็นแรงทุกทีเลย ของเขาดีจริงๆ
  • ครับพี่เห ไม่ได้แล้วครับ..ถ้าเกิดโดนยึดแล้ว เห็นว่าถ้าจะเอาคืนแว่ว ๆ ว่าต้องเอา พริตตี้มาแลกด้วยนะพี่..หนักใจ รูปนั้น I-pad น่าจะเดือนเศษพี่...
  • หวัดดีพี่โต และเพื่อนๆห้องนี้ทุกคนครับ

kimbo x hana แจ่มทูกตัววว 555 แอบอวยหมาตัวเองนิสนึง อิอิ
  • พี่โตลูกใครอ่ะพี่ ทำไมมันอลังการจัง
  • imageมีเพื่อนๆท่านใดชอบเลี้ยงปลาบ้างครับ
    ไฟล์แนบ
    246829_209809022394357_177344482307478_569676_2867860_n.jpg 56K
  • imageเอารูปฝากกันบ้างน่ะครับ
    ไฟล์แนบ
    rtsonny.jpg 69K
  • หวัดดีคับพี่โตพี่เชี้ยงและชาวศรีสะเกษทุกทันคับสบายดีกันนะคับพี่ๆ
    ส่วนผมสบายดีคับ ไม่ได้เข้ามาเล่นตั้งนานอ่านแทบไม่ทัน
    อ่านไปอ่านมาจะมีการยึดบ้านกันเลยหรือพี่โต5555
    ถ้าบ้านโดนยึดพี่โตต้องเอาโคไปไถ่คืน5555

พี่เชี้ยงผมก็ชอบเลี้ยงปลาหมอสีเหมือนกันคับ
    เเต่มันก็ตายคับมันตายตอนผมไปเป็นทหารไม่มีใครดูให้พี่
  • สวัสดีครับปอง สบายดีไหมครับ ผมชอบเลี้ยงปลาเหมือนเป็นเพื่อนกัน บางครั้งได้เห็นรูปก็มีควา่มสุขแล้วครับ พี่ๆเพื่อนๆท่านใดเลี้ยงปลาอะไรอยู่ ก็ช่วยลงรูปให้ดูบ้างน่ะครับ ขอบคุณครับ
  • บ้านนี้กลับมาคึกคักกันอีกแล้วนะครับฮ่าๆๆ ชอบเจ้าไอแพดยืนอยู่ข้างสระน้ำ
    เห่าทำปากซะจู๋เชียวฮ่าๆๆ สงสัยอยากเล่นน้ำด้วยแน่ๆเลยครับฮ่าๆๆ
  • 55555555 จะยอมเสียบ้านหรือเสียโค ครับพี่โต สวัสดีครับพี่ตั้ม พี่ๆ ทุกๆ คนด้วยนะครับอาจจะจำชื่อไม่ได้ อยาว่ากันเด้อ 5555555 ผมความจำไม่ค่อยดี คอยแต่จะเดินเข้าบ้านข้างๆ ตลอดเลย อิอิอิอิอิอิ :013:
  • ตามพี่ชาญมาติดๆ
  • หวัดดีครับทุกท่าน

หวัดดีครับปอง ถ้าได้เกิดกลับบ้านเมื่อไหร่ อย่าลืมแจ้งเน้อ..

หวัดดีครับสุ คอยดูพัฒนาการชุดนี้ต่อไปเรื่อย ๆ นะครับ...ปล...มีชุดหน้าเมื่อไหร่เดียวแจ้งอีกที

หวัดดีครับท่านตั้ม ถ้าผมว่างเมื่อไหร่ผมจะกลับมาทำให้บ้านนี้กระชุ่มกระชวยครับ...ว่าแต่ท่านตั๊มเถอะครับอย่าหายไปไหนละ...

หวัดดีครับชาญ เรื่องบ้านผมจะรักษาให้ดีครับ แต่กำลังคิดต่อไปอีกว่าจะไปยึดบ้านคนอีกดีไหมหน้อ...ส่วนเรื่องความจำ ถ้าความจำไม่ค่อยดี จำอะไรไม่ค่อยได้ ถ้าอย่างงั้นก็แสดงว่าความชรามาเยื่อนชาญแล้วละ...

หวัดดีครับ MR.X ตามมาติด ๆ อย่าชิดประตูหลังกันมากเน้อ....เสียว....

• ไม่ขนาดนั้นครับพี่โต แค่บ้านข้างๆ มีแต่สาวๆ สวยๆ ด้วยจิ อิอิอิอิอิ 8->
  • เดวเจอ เรดชาละวัน 95 ของผม
    หัวกำลังมาคับ
    แต่ต้องมาทำงาน
  • -สวยๆมาให้ดูอีกแล้วน้องโต ศรีสะเกษ สีนี้ชอบมากเลย ลูกเต้าเหล่าใคร อยู่ในสังกัดน้องโตหรือเปล่า เอารูปด้านอื่นมาให้ดูบ้างครับ
    -น้องเชี้ยงพี่ก็ชอบเลี้ยงปลาเหมือนกันนะ แต่ตอนนี้เลี้ยงแต่ตัวเล็กๆ กำลังศึกษาปลาทะเลอยู่กะว่าสักหน่อยจะเลี้ยงไว้ให้ลูกๆดูเล่นครับ ถ้ามีความรู้บอกพี่ด้วยนะครับ
  • หวัดครับพี่เห...ตัวนั้น I-pad ไงครับพี่....

ตัวนี้ขอเจอเรดชาละวัน 95 ครับ ถ่ายล่าสุดเมื่อเช้านี้เอง ถ้าหัวกำลังมาอย่าเพิ่งมานะ ให้มานอยู่นั้นแหละ555

• ส่วนตัวนี้ของใครไม่รู้ครับ...ฝรั่งตามขอซื้อทั้งคอก แต่เจ้าของใหม่คนไทยวางมัดจำไว้แล้ว...
    ส่งออกไปนอกเกรงว่าจะตายก่อนได้รับ ให้คนไทยดีกว่าสบายใจดี หัวบานเลยอะครับ
    ชุดนี้คุณนก นำเสนอครับ..ออกมา 4 ตัวรอดทุกตัว..แม่มันไม่เลี้ยงเจ้นกเลี้ยงเองครับ...แข็งแรงสำบูรณ์ทุกตัวครับ

• น้องโต ทำไม่ออกสีเหลื่อมน้ำตาลครับ ความหนาสุดยอดเลยครับ
  • สูตรลับครับพี่....ส่วนสีน่าจะได้ทาง ตาเค้าครับ Jesper
  • แบบเสื้อแบบที่ 2 ครับเพื่่อน ๆ ชอบแบบไหนครับมีหลายแบบจะทยอย ๆ ลง

• แบบนี้ก็เท่ห์ดีนะผมว่า
  • มีแบบเสื้อสวยๆแบบนี้แล้วต้องออกงานบ่อยๆนะครับเนี่ยพี่โต ฮ่าๆๆๆ
  • สวยอ่ะพี่โต..ออกแบบให้มั่งดิคร้าบบบบบบ
  • ผมชอบทุกแบบเลย ถ้ามีกี่แบบผมขอซื้อหมดครับ ไซส์แอลอย่างละตัวล็อคไว้ให้ผมเลย ขอบคุณล่วงหน้าครับ
  • โห พี่เหสั่งซื้อเลย :063:
  • สวัสดีครับพี่เห พี่เอ็ก พีชาญ พี่ตั้ม พี่สุ และพี่ๆทุกท่าน พี่โตศรีสะเกษออกแบบเสื้อเองไว้หลายแบบครับ กะว่าแน่นอนเมื่อไรจะแจกให้พี่ๆทุกคน เอาไว้ใส่เวลาคิดถึงกันครับ ผมก็เคยเสนอแบบเสื้อ เป็นรูปพิทบูลผสมพันธุ์กัน พี่โตบอก..เอาไว้ใส่เองคนเดียวน่ะ..5555555+
  • สบายดีคับพี่เชี้ยงสุดหล่อ พี่เชี้ยงสบายดีนะคับพี่

ส่วนพี่โตสุดหล่อของผมสบายดีนะคับ
    ผมชอบเเบบเสื้อที่2คับ ผมขอสักตัวนะพี่555
    พรุ่งนี้อย่าลืมไปทำบุญกันนะคับชาวศรีสะเกษ
  • เสื้ออำนาจมีแล้ว ศรีษะเกษยังไม่มีเลย พี่โต,พี่เชี้ยงผม 1 ตัวครับพี่ Size L ครับพี่
  • สวัสดีครับพี่เห พี่ปอง พี่เอ็กและพี่ๆทุกท่าน เสื้อกลุ่มศรีสะเกษที่ผมกับพี่โตคิดจะทำขึ้น เพื่อเป็นที่ระลึกไว้ให้พี่ๆเพื่อนๆใส่เวลาคิดถึงกันครับ พี่ๆเพื่อนๆใส่เสื้อไซร์อะไรบอกด้วยน่ะครับ ขอบคุณครับ
  • Size L ครับพี่ ขอนิดนึงพี่เชี้ยง กันพี่ลืม :o003:
  • เรียกน้องปองดีก่วาคับพี่เชี้ยง
    ผมชอบเเต่งตัวเเบบฮิพพอพ ขอเป็น Size XL คับ5555
  • ได้เลยครับพี่เอ็ก ไม่ลืมครับ สบายดีหรอเปล่าครับ
  • ได้ครับพี่ปอง ชอบเหมือนกันเลยครับ ใหญ่ๆไว้ก่อน555555+
  • imageต้องขอยกเครดิตให้กับพี่โตที่ออกแบบได้สวยมากครับ
    ไฟล์แนบ
    bd60d00893.png 252K
  • พี่เชี้ยงยังไม่นอนเหรอพี่ เราออนกัน2คนเองเหรอพี่5555