ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเชิญมิตติ้งเล็กๆ@นครปฐม ครั้งที่ 3
  • จัดไปต๊อบเด๋วกลุ่มเราช่วยกันออก..
  • คุณ TOB จัดมาเลยนะครับ
    เราเหมาก๋วยเตี๋ยวมาให้ เป็น บะหมี่+เกี๊ยว แต่ถ้าใส่ลูกชิ้นปลาคงจะอร่อยน่าดู อิอิ

กลุ่มลพบุรีติดต่อเข้ามาแล้ว มาแน่นอนครับผม
    เอาล่ะวุ้ย คนเพียบเลยยยยยย [-O<
  • ผมต้องพกน้ำเย็นไปด้วย ถ้าคนเยอะๆ กลัวพี่สุแกจะ ฮิตสโตก :m32:
  • ถ้าสาวสวยเยอะ. มันก็ไม่แน่เหมือนกันวะต๊อบ... พี่มีประวัติอยู่เอาไว้เล่าให้ฟังบนโต๊ะอาหาร
  • จากงานเล็กมันก็เริ่มใหญ่ เพราะพวกเราช่วยกัน
  • อยากปายๆๆๆ :022:
  • เหมาก๋วยเตี๋ยวไว้ 100 ชาม พอเปล่าหว่า???
  • ไม่ติดอะไร The falcon pit ไปแน่นอน ถ้าไม่ติดอะไรพี่เตรียม
    เตาย่าง กับมือย่างให้ผมด้วย น้ำจิ้มด้วยยิ่งดี จะเตรียม ฮอตด๊อก
    ไปย่างให้ ท่านๆได้ รับท่านกันครับimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_2735.JPG 106K
  • โอ้โฮ ขอขอบคุณน้ำใจงามๆ จาก คุณนที กลุ่ม FALCON PIT ไว้ล่วงหน้าเลยครับ

นี่แหล่ะครับ...สิ่งที่พวกเรากลุ่มนครปฐมต้องการ คือกินฟรี เอ๊ย!!! ไม่ช่ายยยย
    คือความสนุกสนาน สามัคคี ของพวกเรา ที่ชอบในสิ่งเดียว คือ "พิทบูล"

ปล...อย่าลืมเอาหมามาโชว์กันด้วยนะ ไม่ว่าจะเป็นลูกน้อยตัวเล็ก-ตัวใหญ่
    โดยเฉพาะพ่อพันธุ์-แม่พันธุ์ตัวเจ็บ

กินไป คุยไป เพลินๆๆๆๆๆๆ

เริ่มบ่าย 2 โมง - 6 โมงเย็น ครับผม :X :X :X
  • งานนี้ดูท่าทางอิ่มยาวๆแน่ครับพี่ต้อม ฮ่าๆๆๆๆ
  • -- มีโรตีไหมพี่ต้อมๆๆๆๆๆๆๆ ถึงไม่มีก็ไปด้วยคนๆๆๆๆๆ 55555 --
  • ผมไปแน่คับน้องใหม่อยู่แค่นครชัยศรีนี้เอง
  • ไปด้วยคนนะคะ รวมกลุ่มราช รี ไปด้วยกัน....
    ส่วนต๊อบก็จัดคิวล่วงหน้าไว้เลยนะ อิอิ
    :m69:
  • ฝนจะตกไหมเน้ออยากเอาลูกๆๆไปเดินเล่นด้วยจัง
  • จะพยายามเคลียงานวันที่ 24 จ้า แต่ของอาจจะไปฝากไว้ที่เอกก่อน

เผื่อวันงานไปช้า ได้เอาของไปช่วยงานทัน :014:
  • มาชงมาช้าอะไรกัน ต๊อบ
  • โรตีพิซซ่า เอย่า ยังมีเหมือนเดิมนะคร๊าบบ

นครชัยศรี ราชบุรี ใกล้กันแค่นี้เองนะ
    เรื่องฝน กำลังเฝ้าดูอากาศอยู่ ถ้าตกก็มีเต๊นท์เตรียมกางให้แล้ว
    โต๊ะ+เก้าอี้ พร้อม
    เตาย่าง พร้อม ใครจะเอาอะไรมาย่างได้เลย ขอบคุณ FALCONPIT อีกรอบครับ

พี่มาร์คไปไหนหว่า? มั่วแต่เครียดกะกระทู้โน้นอยู่แน่ๆ 555

image
    ไฟล์แนบ
    PICT0011.jpg 62K
  • จัดภาคอีสานซักทีเถอะก้าบ สาธุ!
  • ภาคอีสานผมเห็นมีในหลายๆ จังหวัดนะครับ
  • ถ้าภาหนะ ลงตัวอาจจะขอไปแจมด้วยนะครับ image
    ไฟล์แนบ
    SNV37973.JPG 44K
  • น้องใหม่ครับ ขอร่วมแจมด้วยนะครับ จากเชียงคานครับimage
    ไฟล์แนบ
    New Image.JPG 141K
  • ร่วมด้วยช่วยกันคับ เราห่างงานแบบนี้มานานแล้วคับ มากันเยอะคับสนุกดี :006:
  • งานนี้จะแต่งตัวฮิบฮอบ จูงหมา โชว์หมา ปิ้งย่าง เปิดเพลง โยกซ้ายโยกขวา จะร้องเพลง ว๊อดซับแมนนนน
    ชนเบียร์ ดื่มเหล้า ดูดโน้นดูดนี้ ก็ตามสบายเลยลวดเพ่ ลอกวัฒนธรรมไอ้แมค ไอ้กัน มาได้เลยทั้งดุน
    เพราะมันเป็นงานเฉพาะกลุ่ม
  • เค้าอยากไปงานนี้ แต่วีซ่าจะผ่านมั้ยหนอ...
    image
    ไฟล์แนบ
    0392.jpg 34K
  • อยากไปด้วย แต่มันช่วงเวลางานเลย ต้องให้อาหารสัตว์
    เห้นเวลา บ่าย2-6โมงเย็น ไม่มีเลยเถิดใช่มั้ยท่านต้อม ไม่งั้นจะได้ตามไป
  • อยากไปด้วยอะ แต่ติดเรียน จะเลิกทันป่าวไม่รุ้อยากรุ้จักพวกพี่ที่นครปฐมคับ พอดีหมาหน้าเก่าคนหน้าใหม่
  • อยากไปจังเลยแต่ว่าติดที่ไม่รู้จักใครเลย :022:
  • noopuyza กรกฎาคม 15 Permalink
    อยากไปจังเลยแต่ว่าติดที่ไม่รู้จักใครเลย :022:

------------------------------------

อยากไปควรไปครับ เพราะจะได้รู้จักคนที่นั่น
    ถ้าอยากไปแล้วไม่ไป เมื่อไหร่จะได้รู้จักล่ะครับ :o060:
  • ขอขบคุณนะคะไว้จะพาเด็กๆไปเที่ยวค่ะ
  • คุณ noopuyza อยู่แถวไหนหรอคะ ถ้าไกล้ๆกะราช รึ ก็มาทักมาคุยกันได้เลยนะคะ นำทีมโดย ลูกชิ้นปลา ของต็อบเค้าเลยค่ะ ^__^
    ไปเถอะค่ะ แล้วเดี๋ยวเราก็จะได้รู้จักกันไงคะ
  • ถ้าคุณไม่เริ่มที่จะรู้จักคนอื่น คุณก็จะไม่รู้จักใครเลย หน้าเก่า หน้าใหม่ ไม่สำคัญ เจอหน้าใครก็สวัสดีทักทาย แนะนำตัวเองพูดคุยกัน เดี๋ยวต่อไปก็รู้จักกันเองแหละครับ
  • คุณ chill ขอบคุณนะคะนู๋เป็งแฟนของ 50degree ค่ะ ไว้มีโอกาสอาจจะได้คุยได้เจอกันนะคะ
    ขอบคุณ คุณ eak_Photharam นะคะที่ให้ความคิดดีๆ ขอบคุณมากค่ะ ไว้มีโอกาสอาจจะได้คุยได้เจอกันนะคะ
  • เพื่อนกันทั้งน้านนนนนนน

กลุ่มนครปฐม ยินดีต้อนรับทุกๆ ท่านครับ

image
    ไฟล์แนบ
    Meeting3_3x1m-copy.jpg 36K
  • ขอขอบคุณ

"คุณจัน บ้านโป่ง" สนับสนุนหมูหัน 2 ตัวครับ

น้ำจิ้มอร่อยๆ โดย...พี่จักร นครปฐม

งานนี้ได้อร่อยกันถ้วยหน้าครับ

image
    ไฟล์แนบ
    1235725235.jpg 21K
  • ไม่ว่างเข้ามาเล่นเลย....โอโหกระแสแรงใช่ย่อย
    งานนี้มีของดีให้ ชิม...เอย!!! ให้ ชม เพียบ...
    แล้วเจอกันวันงานครับ...ทุกอย่างพร้อม...
    เพี้ยง...ฝนอย่าตกนะได้โปรดimage
    ไฟล์แนบ
    Cao-Cao5.jpg 75K
  • พอจะมีใครผ่านนครชัยศรีบ้าง ขอติดรถไปด้วยครับ
  • ชม CACAO ตัวเป็นๆ ได้ที่งานนะครับ นายแอ๊ดคอนเฟิร์มมมมม

นครชัยศรี แนะนำให้นั่งรถ กรุงเทพ-สุพรรณ
    แล้วมาลงตรงสะพานข้ามทางรถไฟ ถ.มาลัยแมนได้ครับ
  • :m21: ไปด้วยซิฮาฟพี่ต้อมimage
    ไฟล์แนบ
    o1.jpg 170K
  • อยากไปด้วย
  • ด้วยคนครับ
  • PG CAMP ก็ไปด้วยแน่นอนครับ

ว่าเเต่พี่ต้อมอย่าลืมไอ้ CRUNK ยีนนาจะเอาไปงานด้วยอะพี่ สู้ๆ 5 5 5 :o022: image
    ไฟล์แนบ
    165.jpg 192K
  • ไอ้ CRUNK มันสวยหยาดเยิ้มมมม ให้มัน 2 ล้านมันยังไม่ยอมขายเลยเนี่ย

เอา CRUNK น้อยไปก่อนละกันนะ อิอิ

เหลืออีกไม่ก็วันก็วันอาทิตย์แล้ว พวกเราจะได้มาสังสรรค์กันนะครับ เย้ๆๆ

image
    ไฟล์แนบ
    CRUNK1.jpg 66K
  • ไม่มีพิทคับ แต่ชอบพิทและอยากไปชม และรับฟังความรู้

ไปสัมผัสความงามใกล้ ๆ ได้เปล่าคับ

พอดีอยู่จังหวัดใกล้ ๆ อิ อิ แต่ถ้ารับเฉพาะคนมีพิทก็คงจะไม่ได้ไปแน่เลย แง ๆ
  • แค่ชอบพิทก็พอแล้วครับ

เชิญเลยนะ คุยไป กินไป :X
  • งานนี้น่าไปมากกก ขอให้ได้ไปเถิด สาธุๆ
  • งั้นเพิ่มเป็น 2.5 ล้าน ไปเลยพี่

เดี๋ยวยีนช่วยเชียร์นะ 5 5 5 :o022: image
    ไฟล์แนบ
    166.jpg 161K
  • ยีนเอาเข้ามาให้ได้ อย่าไปยอมๆ
  • บ๊ะ พ่อหนุ่มคนนี้ ใจเหลือเกิ้นนนนนน
    เดี๋ยวเถอะ ถ้า CRUNK มาไทยนะ คิดดูๆๆๆ

image
    ไฟล์แนบ
    CRUNKandCJ3.jpg 98K
  • ต้องเอาตัวเมียมาคู่กันเลยนะครับยีนถึงจะครบ สวัสดีครับพี่หมวด พี่ต้อม ช่วยยุดันอีกแรง :021:
  • เฮ้ออออ ถ้ามันยอมให้มาก็คงจะดี

ตกลงคุณชาญมาได้เปล่าคับ?