ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Spirit of Pits ศรีสะเกษ...
  • พี่โตไม่อยู่เหรอพี่
  • ยังไม่นอนครับพี่ปอง ผมนอนดึกครับ พี่โตงานยุ่ง เราช่วยกันยึดเลย แล้วค่อยให้พี่โตเอาน้องโคมาไถ่ดีไหมครับ55555+
  • ชอบเหมือนกันเลยพี่เชี้ยงใหญ่ๆไวก่อน5555

พี่โตออกเเบบเสื้อได้สวยเลยคับพี่
  • ดีคับพี่เชี้ยง ต้องให้เอาโคมาไถ่เยอะๆเลยพี่5555
    เส็รจเเน่พี่โตเรา5555 ..ยึด..ยึด..ยึด..
  • เรียกน้องปองดีกว่าคับพี่
  • ครับปอง ผมยังรู้สึกว่าเรื่องของหัวใจยัง20ก่าๆเองครับ54555+
  • พรุ่งนี้ไปทำบุญผมจะเอาบุญมาฝากพี่เชี้ยงนะคับเเละชาวSirsaket ทุกท่านคับ
    เรื่องของหัวใจยัง20ก่าๆใช้เลยคับพี่555555
  • พี่ก่ะว่าจะอ๊อฟเด็กแล้วเอาไปปล่อย เพื่อจะได้บุญครับ66666+
  • เอาใจนักบรีดหน่อย

images by free.in.th
  • จัดไปอีกสักรูปคับ
  • เรื่องอ๊อฟเด็กแล้วเอาไปปล่อย ได้บุญจริงๆเหรอพี่.อิอิอิ

อีกหนึ่งรูปคับ

• เรื่องสายเลือดต้องยกให้พี่โตครับ พี่โตเก่งเรื่องนี้ครับ ส่วนผมเก่งเรื่องไม่เป็นเรื่องครับ555555+
  • พี่กับผมเก่งเรื่องการไถ่โค...คับพี่5555 หรือพี่ชอบติดเหล็กมากกว่าติดโค..คับ5555.
    เเซวเล่นนะคับพี่555
    สงสัยมีพี่กับผม2คนจริงๆนะพี่ ยึดเเน่ๆ555พี่โต5555อิอิอิ.
  • ติดเหล็ก...ติดเด็กกกกกกก...รักกันจริง..ต้องชวนกัน....

• สบายดีครับพี่เชี้ยง คิดถึงบรรยากาศมิตติ้งเนอะพี่

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1148.JPG 234K
  • สวัสดีครับพี่ๆทุกท่านช่วงนี้เห็นมีแต่พี่ChiangSirsaket พี่a_pong พี่vr_china

แล้วพี่โตหายไปไหนหว่าฮ่าๆๆ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะครับพี่ ได้รายละเอียดขึ้นเยอะเลยครับ
    เดี๋ยวคงได้ขอคำปรึกษาอีกเพียบครับพี่ ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะครับพี่โต
  • หวัดดีครับทุกท่าน...หวัดดีครับปองสบายดีไหม...

สำหรับแบบเสื้อเอาไว้ให้เพื่อน ๆ ในกลุ่มตกลงกันอีกทีครับว่าจะเอาแบบไหนครับ

เสร็จเมื่อไหร่ได้รู้กันครับ

หวัดดีครับท่านตั้ม โทรมาได้ตลอด 24 ชม.เลยครับ ไม่ต้องเกรงใจครับ ตอนนี้เปิด Callcenter ได้อาทิตย์หนึ่งแล้ว...เพื่อน ๆ โทรมาไม่ขาดสายเลยครับ และก็ยินดีครับ

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • ขอบคุณมากๆครับพี่โต ถึงกับเปิดคอลเซนเตอร์เลยเหรอครับพี่ฮ่าๆๆ
  • -จริงหรือเปล่าคอลเซ็นเตอร์น้องโต วันหลังเบียร์หมดตอนตีสอง พี่โทรสั่งได้หรือเปล่าครับ ฮ่าๆๆๆๆๆ ล้อเล่นครับ น้องโตเอาแต่ละตัวมาลงนี่กิเลสขึ้นทุกทีเลย ต้องคอยข่มใจตัวเองตลอด
    -น้องเชี้ยงตอนนี้ไม่สนใจพิทบูลแล้ว หันไปให้ความสนใจโคแทน ปล่อยมาทางอำนาจก็ได้นะ ถ้าน้องปองไม่รับ พี่จะรับชำระบาปให้ได้ ๕๕๕๕
    -หวัดดีครับน้อง experimental เข้าพรรษาไปไหนหรือเปล่าเอ่ย ถ้าไม่รู้ไปไหนมาอำนาจก็ได้นะครับ เดี๋ยวจัดให้....
    -สุดท้ายขอชมฝีมือชั้นเทพการออกแบบท่านโตอีกครั้ง แบบไหนก็โดนใจหมด ว่างๆออกแบบให้กลุ่มอำนาจด้วยได้ไหมครับ จะคิดค่าออกแบบเป็นคนหรือน้ำเมาก็ยินดีครับบบบบบ
  • หวัดดี พี่โต พี่เห พรุ่งนี้วันหยุด ว่างๆแวะดู แห่เทียนพรรษาที่อุบลเด้อ +แวะมาทักพี่โต จ๊ะเอ๋ พี่เห 555
    พี่เห น่ารักมาก แวะทักทายพี่น้องทุกบ้านเลย ไม่ได้ละต้องแวะไปเล่นบ้านพี่บ้างแล้ว ไปก่อนนะคับ
  • หวัดดีครับเพื่อน ๆ พี่ ๆ ชาวศรีสะเกษทุกท่านก่อนอื่นก็ขอทักทายทีละคนก่อนละกันครับ

พี่เหครับแต่ละตัวที่นำมาโพส มันเป็นความฝันของผมที่จะบรีดให้ได้อย่างเขาครับ เอาเป็นแรงบันดาลใจครับ ได้ครึ่งหนึ่งก็ถือว่าดีแล้วครับ...ส่วนเรื่องเบียร์ถ้าได้ก็เยี่ยมเลยครับพี่ แต่ถ้าจะสมบูรณ์แบบอยากได้พริตตี้อีกสักคนสองคน ครับเอาไว้เป็นกับแกล้มส่งมาได้เลยนะครับพี่ ชื่อผู้รับถึงผมคนเีดียวนะพี่ ที่นี่่ขาหื่นเยอะครับ

ส่วนเรื่องแบบเสื้อผมออกตัวก่อนว่าผมไม่ใช่มืออาชีพนะครับ ว่างเมื่อไหร่ ถ้าพันธมิตรอย่างอำนาจไหว้วาน มีเหรอผมจะอยู่เฉยได้ ค่าออกแบบเอาเป็นจัดงานมิตติ้งที่อำนาจอีกทีละกันพี่..ปล คราวนี้กะบินเดี่ยวครับ...555

ว้าว...หวัดดีครับคุณ Shine หายไปนายเลยนะครับ ขอบคุณครับที่เชิญชวนครับ และก็ขอขอบคุณครับที่มาทัีกทายกัน สบายดีไหมครับ หมาที่บ้านเข้าโปรแกรมแล้วเป็นไงมั้งครับ..อวบอ้วนขึ้นไหมครับ..ว่าง ๆ โพสให้ดูหน่อยนะครับ...

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!

• มารายงานตัวแล้วคร๊าบพี่โต !!!!!
  • หวัดดีครับอาจารย์...ยินดีต้อนรับสู่ แดนปราสาทขอม หอมกระเทียมดี มีสวนสมเด็จ เขตดง
    ลำดวน หลากล้วนวัฒนธรรมครับ...เปิดบ้านตัวเองยังครับอาจารย์..สั่งหมานอกมายังครับ...
  • เปิดบ้าน ยังไงครับพี่โต

หมานอก คงยังอีกไกล ผมเพิ่งจะเริ่มคิดจะลองบรีดดูซักครอกเองครับ แหะๆ
    มือใหม่จริงๆครับ
  • ไปตั้งกระทู้ใหม่ พร้อมกับชื่อบ้านครับ ที่หน้าทั่วไป แล้วโพสบอกให้คุณมาร์คปักหมุดให้ครับ...
  • พี่โต ผมเข้าโปรแกรม ไม่กินเก็บ กินแล้วนั้งเก็บ มา 2 อาทิตย์แล้ว ดีขึ้นนิดหน่อย แต่เมื่อวานเพิ่งจัดน้องชายให้มาเป็นเพื่อนมันตัวนึง เลยให้กินเหมือนน้อง 555 อนุโลมให้มันอีกแล้ว 555 แต่กินดีขึ้น ไม่รู้จะได้กี่วัน แล้วจะ
    ถ่ายรูปให้ดูครับ แดงๆใต้กระทู้พี่ของใครงะ น่ารักดี
  • ถ้ามี 2 ตัวล่ะก็ จะเริ่มแย่งกันกินครับ ทีนี้ กินเก่งแน่นอนครับ
  • สวัสดีครับเฮียไช้ พี่Tony ยินดีต้อนรับครับ
  • หวัดดีครับทุกท่าน หวัดดีครับคุัณต้น...

หวัดดีครับคุณ Shine ถ้าทำได้สักหน่อยรับรองได้สวยแน่นอน เหมือนอย่างที่อาจารย์ผมบอกครับ

สายเลือด 50 นอกนั้นเป็น การเลี้ยงดู กับ สภาพแวดล้อมครับ ครับหมาสายเลือดดีอยู่แล้ว...ครับมาดีแน่

ครับ
  • พาHotHitมาฝากพี่โตคับผม
    image
  • -ขอบพระคุณน้องโตมากที่ออกแบบโลโก้ให้ ถ้าเป็นไปได้อยากให้มีโลโก้อำนาจเดิมหน่อยก็จะดีครับ แต่แบ็คกราวด์ทำให้มันอินเตอร์หน่อยกะเอาไว้เป็นแบบทำเสื้อกลุ่มบ้างน่ะครับ ขอชมอีกครั้งด้วยความจริงใจว่ามีหัว Creat มากเลยกับฝึมือเทียบกับผมแล้วผมเป็นอนุบาลไปเลย จริงๆนะไม่ได้เอาใจ
    -ฮ่าๆๆ ไม่ได้เข้ามาสองสามวันเฮียไช้แวะมาบ้านนี้ด้วย อย่างนี้สิพันธมิตรต้องดูแลซึ้งกันและกันครับ ขอให้กลุ่มอุบลมีสมาชิกแฟนคลับขึ้นเรื่อยๆนะครับ
    -น้องอาร์ท ตอนนี้เจ้าฮ็อทฮิทออกอาระวาดทุกบอร์ดแล้วครับ มันดื้อจริงๆ เห็นอ้วนๆแบบนี้ขอบอกว่าพริ้วไม่เบาครับ
    -น้องเชี้ยง ไวน์ยังพอมีนะ ว่าแต่งดเหล้าเข้าพรรษาหรือเปล่า ถ้าผ่านไปจะแวะเอามาให้ชิมนะ กับแกล้มต้องหาเอง แถวๆนั้นมีเสือร้องไห้หรือเปล่าน่าจะเข้ากันได้ดี ๕๕
  • สวัสดีครับพี่เห น้องๆศรีสะเกษยินดีต้อนรับตลอดเวลาครับ ผ่านมาไม่ให้กลับครับ ต้องค้างครับ55555+imageคุณหญิงที่บ้านไม่ว่าอะไรหรอครับพี่เห
    ไฟล์แนบ
    022dd596dc.jpg 248K
  • สวัสดีค่ะพี่เชี้ยง
  • สวัสดีครับคุณรินพี่สาม สบายดีหรอเปล่าครับ หายไปนานเลยimageเฮียสามครับ เมื่อไรจะได้มีโอกาสชนแก้วกันอีกครับ
    ไฟล์แนบ
    207363.JPG 224K
  • พี่เชี้ยง พี่โต ไม่ได้เข้ามาหลายวัน เยอะมากๆอ่านตาลายเลย
  • สวัสดีครับพี่เอ็ก ยินดีต้อนรับเสมอครับ
  • ขอบคุณมากครับพี่ :-D
  • -ขอบคุณเฮียเคี้ยงนะครับ ให้การตอนรับอย่างมิตรภาพ มีโอกาสคงได้ไปคาระวะเฮียถึงที่ อีกหน่อยอุบลศรีสะเกษคงมีโอกาสได้มิตติ้งกันแน่นอน
    -ขอบคุณพี่โตสำหรับคำแนะนำดีดีนะครับ
    -พี่เห จิบไวท์ เป็นตาแซบจิงจิง
  • พี่สองคนข้างบน หน้าแดง มว๊ากกกกกกกกกกกก... แบบว่า เลือดฝาดดี อิอิ
  • ไม่ได้เข้า 2 วัน บ้านนี้ครึ๊กคลื้นกันใหญ่เลนนะครับผม สวัสดีครับทุกๆ คน 555
  • อรุณสวัสดิ์ครับ ศรีสะเกษ :-D
  • imageยินดีต้อนรับพี่ๆทุกท่าน เฮียไช้ครับ อุบล+ศรีสะเกษ+อำนาจเจริญ+ร้อยเอ็ด+โคราช+สุรินทร์+ประโคนชัย ก็พี่น้องกันครับ มิตรภาพไร้พรมแดน
    ไฟล์แนบ
    207863.jpg 222K
  • หวัดดีครับ Art...hothit บ่มีที่ติครับ...ปั้นต่อไปนะ..ติดตามอยู่

หวัดดีครับพี่เห...ผมต้องศึกษาอีกเยอะครับพี่ มีอะไรให้ช่วยบอกผมได้ครับพี่

หวัดดีครับคุณริน คุณสาม สบายดีไหมครับ

หวัดดีครับคุณ Shie อย่าเรียกผมพี่เลยครับ ไม่ทราบว่าคุณShie เกิด พ.ศ.เท่าไหร่ครับ จะได้เรียกถูกครับ ส่วนคำแนะนำผมก็ใช้ประัสบการณ์ที่ได้มา มาบอกต่อ ๆ กันครับแชร์กันครับ

หวัดดีครับคุณต้น แวะัมาเที่ยวบ่อย ๆ หน่อยนะครับ..

หวัดดีครับชาญ แฟนประจำของศรีสะเกษ...

• 5555555 แฟนประจำนี้ไม่เสียค่าธรรมเนียมนะครับพี่โต อิอิอิอิ :X
  • ฮ่าๆๆๆๆ ไว้ผมไปศรีสะเกษจะชวนเฮียไช้ไปด้วย จะเน็บไวน์ไปนั่งคุยตามประสาคนรักพิท สงสัยแต่ว่าท่านโต ร้อยเอ็ดจะมาแจมด้วยหรือเปล่าเพราะตอนนี้งานเค้ายุ่งมากจริงๆๆ
  • สวัสดีครับพี่เห เฮียไช้ และพี่ๆทุกท่าน น้องๆศรีสะเกษยินดีต้อนรับตลอดเวลาครับ
  • นอนกันยังนอ
  • -พี่โต ผมเกิด 14 ครับ
    -เฮียเคี้ยง รู้สึกช่วงนี้บ้านพันธมิตรพิตบูลอิสานของพวกเรารู้สึกคึกคักทุกบ้านเลยนะครับ
    -พี่เห จะไปวันไหนบอกล่วงหน้าด้วยเด้อ 555
  • หวัดดีช่วงดึกๆครับพี่โต...แพลน HANA เป็นไงมั่งคร้าบบบบบ