ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

T-BONE TRIPLE X RAMA3 + BIGBONE KARUNA=10000 B
  • ลูกสาวของ ทีโบนทริปเปิลเอ็ก พระราม สาม

ลูกสุนัข เพศเมียทั้ง3ตัว อายุ 3เดือน ตัดหูแล้วสองตัว ราคา 10000 บาท (ไม่รวมUKC)

โรจน์ 0863261864

F1 F2 F3 เรียงตามภาพครับ ลายเสือบลูบลิเดิล สอง ตัว ตัดหูแล้ว

สีน้ำตาลหน้าไตรคัลเลอร์1ตัว หูบิน
    ไฟล์แนบ
    PIC_1208F3.jpg 55K
    PIC_1206F2.jpg 45K
    PIC_1196F1.jpg 58K
  • พ่อ
    ไฟล์แนบ
    T-B.jpg 82K
  • พ่อ
    ไฟล์แนบ
    PIC_0967t-bone.jpg 74K
  • แม่
    ไฟล์แนบ
    karuna.jpg 52K
  • แจ๋วครับดูจริงใจ บอกราคามาเลยชัดเจนราคาไม่เวอร์ด้วย ขอคารวะ
  • แม่คือ ทริปเปิ้ล x ช่ายรึป่าวครับ สวยมากครับ
  • รู้สึกว่าเรื้อนจะรับทานนะคัฟ ในรูปมันเห็นๆอ่ะอาจต้องเสียอีกหลายกะตังกว่าจะรักษาให้หาย ถึงว่าลดราคาลงขนาดนี้ ทั้งคู่เลยอ่ะคัฟ
  • ไม่ใช่เรื้อนหรอกคับ พิทบูล ตอนเด็ก

ส่วนมากก็เป็นแบบนี้แหละคับ
  • มีคนเคยเล่าให้ฟังหมาฟาร์มนี้ขายราคาสูงมากทั้งๆที่หมาก็ไม่ได้สวยอะไรมากมายถ้าเทียบกับคนอื่นที่ขายราคาใกล้เคียงกัน แสดงว่าหมาต้องมีตำหนิแน่ๆถึงได้ขายราคาถูกลง อาจจะเป็นอย่างที่คุณโกสท์แรกบอก
  • ก็ถูกเค้าแล้วหนิคับ หมาสายเลือดดีแต่ออกมาไม่สวย ก็ขายราคาตามคุณภาพ

หมาขี้เหล่ขายแพงใครจะซื้อล่ะคับ

ชุดนี้ผมก็ว่าสมราคานะคับ
  • อืมห์ ๆๆๆๆๆ ว่าจะไม่เขียนอะไรแต่ก็อดไม่ได้

...........................""""""""""""""""""CommentAuthorGhost CommentTime1 ชั่วโมงก่อน
    มีคนเคยเล่าให้ฟังหมาฟาร์มนี้ขายราคาสูงมากทั้งๆที่หมาก็ไม่ได้สวยอะไรมากมายถ้าเทียบกับคนอื่นที่ขายราคาใกล้เคียงกัน แสดงว่าหมาต้องมีตำหนิแน่ๆถึงได้ขายราคาถูกลง อาจจะเป็นอย่างที่คุณโกสท์แรกบอก """"""""""""""""""""""""""""ไ

ผมไม่รู้ว่าคุณเอาตาข้างไหนอ่านกระทู้และเอาสมองซีกไหนคิดถึงได้สรุปกระทู้แบบนี้นะ

ผมโรจน์ สาธุ ไม่มี ฟง ไม่มีฟาร์มหมา ฟร์าม เหี้ยอะไรกะเขาหรอกครับ จะมีก็มีแต่ฟามระยำเท่านั้นแหละครับ

อ่านมาหลาย คห ผมอยากเล่า เหตุการณ์สิ่งที่ผมเจอในวันนี้ให้ฟังครับมันสะท้อนดีจริงๆ

พอดีวันนี้ไปเดินเล่นแถวคลองถมมา เจอ ป้าแก่ๆคนหนึ่งนั่งขายไปที่เสียบกะปลั๊กเล็กๆ

เดินไปถามป้าแกว่าขายยังไง

ป้าแกบอกว่าอันละ 30บาท

บอกป้าแกว่า ผมซื้อ 3 อันครับ

ป้าแกบอกว่า 3อัน 90บาทนะ ลดไม่ได้

ผมก็บอกแกว่า ""ผมยังไม่ได้ต่อนิ""

รับของจากป้าเรียบร้อย ให้แบงค์ร้อย ป้าแกไป บอกป้าแกว่า ไม่ต้องทอนครับป้าไม่เป็นไรครับ

ผมไม่ได้คิดอะไรเลยในขณะนั้นเป็นความรู้สึกธรรมดามากๆ แล้วผมก็เดินต่อไป

ผมเดินไปได้ประมาณ สามสี่ก้าว ได้ยินป้าแกพูดกับคนข้างๆว่า

""แกช่วยดูแบงค์ทีซิ แบงค์ปลอมรึเปล่า"""

ผมหันไปมอง เห็น แกกับคนข้างๆกำลังหยิบแบงค์ร้อยใบของผม ขึ้นส่องดู

จบครับ

อารมณ์มันสท้อนมากๆครับ สังคมเราทุกวันนี้มันแย่จริงๆ จะโทษป้าแกก็ไม่ได้ ก็สังคมมันแย่ คนระแวงก็คงเป็นเรื่องธรรมดา เป็นอุทาหรณ์ครับ

วันหลังจะได้รู้ไว้ว่า หมาควรขายให้แพงเข้าไว้จะได้ไม่มีคนสงสัย

การทำตัวก็ควรทำให้แย่ๆเข้าไว้ คนจะได้ไม่ระแวงครับ

ไอ้ประเภทขายหมาราคายุติธรรม หรืออยากให้คนได้ซื้อหมา ดีดี ในราคาที่ไม่เวอร์จนเกินไปนัก ไม่มีจริงในโลกหรอกครับ ขี้โม้ทั้งเพ

ขอบคุณที่อ่านจบ