ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เจ้า Bruce Wayne ลูกไอ้แสบครับ อัพให้ชมกัน
  • ติชมกันได้ตามสบายนะครับ เจ้าของฝากมาลง ตัวจริงอยู่ ปักธงชัยครับ สามเดือนแล้วแต่รูปร่างเกินอายุจริงๆimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0564_resize.JPG 231K
    DSC_0565_resize.JPG 239K
    DSC_0566_resize.JPG 290K
    DSC_0567_resize.JPG 246K
    DSC_0569_resize.JPG 272K
    DSC_0572_resize.JPG 212K
  • หมาสวยนะแต่อัพบ่อยไปเปล่า เมื่อเดือนที่แล้วก็พึ่งอัพไม่ใช่หรอ
  • สวยครับ!! ของดีต้องโชว์บ่อยๆครับ
  • กระดูกใหญ่เหลือเกิน
  • มีหมางามก็ต้องโชว์บ่อยๆ เป็นธรรมดา เขาไม่โชว์ก็ถามหา พอโชว์ก็บอกว่ามาบ่อย เป็นไรวะคนไทย ตามใจหยากจริงๆ
  • อิๆๆหมูแดงแย้วครับ
  • หมาสวยๆแบบนี้ อัพเดทโชว์ทุกเดือนไปเลยครับ :063:

คุณOat_Pit คุณก็เอาหมาของคุณมาโชว์บ้า่งซิ
  • สวยมาก ลูกอ้ายแสบยังมีเหลือบ้างไหมอยากได้ [-O<
  • ยินดีด้วยครับ
    เตี้ยกร่างกว่าไอ้แสบพ่อมันแน่
  • เออถูกของน้าผีข้างบนเค้ามีหมาสวยก็อยากโชว์บ้าง แปลกไม่ดูก็ผ่านซิครับ
    คอมก็ของเค้าจ่ายค่าเนตก้จ่ายเอง เฮ้อ คนไทยแล้วนี่มันก็คนละตัวกันกับเมื่อเดือนที่แล้วคอกนี้
    มีสองบรูสนะครับเพื่อจะสับสน
  • นั่นดิ หมามันโตทุกเดือนเค้าก็ต้องโชว์แล้วคอกนี้มันมี 2 ตัวนะชื่อเดียวกันเลย
    แต่เขียนคนละแบบ เอาน่าเรื่องไม่หน้าซีเรียสอย่าคิดมาก...
  • สวยจริงๆ ลูกไอ้แสบงามแท้ๆ
  • มาดีเลยตาหมู โตขึ้นมันแน่ :063:
  • สวยมิ้นต์ จัดไป
  • ไอ้แสบชัดๆ แจ่มไปเลยพี่หมู :-))
  • สวยก่าลูกหมานอกอีกวะ
  • ขอบคุนทุกคำติชมคับ ^^(คอกนี้มี บูช 2 ตัวนะคับต้องสังเกตุที่มาคกิ้งตรงน่าคับไม่งั้นนึกว่าฝาแฝด^^ )
  • แจ่มครับ :o040:
  • ตัวเมียตัดหูแล้วเดี๋ยวอัพให้ดูครับ
  • ตัวผู้สวยมากเลยครับ นี่ตัวเมียครับเพิ่งตัดหูเสร็จครับสดๆร้อนๆเลยครับนังซูชิครับimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF3069.JPG 72K
    DSCF3080.JPG 77K
    DSCF3085.JPG 81K
    DSCF3077.JPG 61K
  • สวยดีคับ ผมว่าน่าตาพิมนิยมมากเลยคับต่างกันที่สี^^
  • หล่อมาก
  • หน้าโหดมากๆเลยตัวเมียนังตัวเล็กอ่ะ
  • มาทีไร ฮือฮาทุกทีเลยนะพี่หมู
    ยิ่งโต ยิ่งหล่อจริงๆเจ้า bruce wayne เนี่ยะ

นังซูชิ หน้าตาเอาเรื่องสุดๆเลยอ่ะครับ
  • ตัวลายเสือตัดหูที่ไหน ชอบการตัดหูแบบนี้มากเลย
  • ที่สกลนครครับ
  • น่าร๊ากกกกกก.อะ
  • เจ้าZola M3คับ
    image
    image
    image
  • เท่มากคับ กระดูกใหญ่ดีคับ
  • ฝากพี่หมูครับ นังซูชิimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF3143.JPG 69K
  • image
    กินเก่งมากครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF3132.JPG 80K
  • หน้าโหดอย่างกะตัวผู้อ่ะ เลี้ยงได้ดีครับผิวหนังไม่มีร่องลอยเลย
  • นังซูชิ สวยมาก ชอบ
  • ชอบตอนมันนอนท่าไก่ย่าง น่ารักดี ที่บ้านก็เหมือนกัน
  • ผมว่ามันไม่น่ารักอ่ะ แต่มันหน้าโหดดดดดดดดดดดสุดดดดดดดดดดดดด
  • แม่ชุดนี้ตัวไหนครับ
  • ตัวแม่คือเจ้าส้มเช้งของพี่หมูคับ ส่วนพ่อคือไอ่แสบ Pitbullpowerคับ
  • ขอบคุณมากครับน้องมิ้นที่ช่วยครับ
  • ว้าวว ทำมายหล่ออย่างนี้
  • ขอบคุณทุกคำติชมคับ เลี้ยงให้ดีแล้วมันจะตอบแทนเราเองคับ(ขอยืมคำพูดพี่หมูมาใช้นะคับ^^)
  • คุณหมูครับขอดูรูปนังส้มเซ้ง หน่อยครับ
  • ส้มเช้งเป็นหมาไม่ค่อยสวยครับแต่ทำไมจ่ายลูกออกมาแบบนี้แสดงว่าต้องมีอะไรดีสักอย่างครับ(ไม่สวยแต่โครตรักมันเลย)image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6267.JPG 164K
  • ขอบคุณครับ ตอนนี้ผมเก็บนังซูชิไว้แล้วครับ ไว้ทำสายลีโอimageimage
    ไฟล์แนบ
    216920.jpg 69K
    dragon2.jpg 32K
  • imageimage
    นังซูชิ มันกินเหมือนปล้น กินเก่งมากๆ บ้านใหม่นังซูชิ
    ไฟล์แนบ
    zuchi1.jpg 37K
    zuchi2.jpg 45K
  • ฝากดูแลด้วยนะครับ ขอให้รักมันมากๆนะครับ ดูฟอร์มแล้วไม่น่าผิดหวังครับกับหมาราคาแค่นี้
  • ไม่ต้องห่วงนะครับ อยู่กะผมเรื่องการเลี้ยงดู ดูแลอย่างดี จนเมียโกรธเอาแล้วนะนี่ กิกิ