ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

###เชียงใหม่###
  • วันที่8-9ใครพาหมาไปกาดสวนแก้วบ้างครับมีประกวดหมาเย้!
  • ว่าจะไปเที่ยวดูครับวันที่ 8
  • พอมีรายระเอียดเกี่ยวกับงานบ้างรึปล่าวครับ
  • มีประกวดและโชว์
    พาหมาไปได้ครับ
  • ผมอยู่ลำพูน แต่ว่าจะมาที่ D1 ครับ ไม่รู้ที่ไหนดีกว่าอ่ะ
  • :036:เชียงใหม่มีประกวดและโชว์:036:

:m109:แต่กทม. เค้ารวมพลคนรักพิทบลู แล้วเอาหมามาแสดงความสามารถกัน เพื่อถ่ายทำรายการโทรทัศน์ค่ะ:m022:
  • มี pitbull ไปโชว์ตัวที่งานนี้ด้วย rednose ที่เขาว่าตัวนี้สวยมากเลยผมอยากเห็นจัง
  • ว่าจะเอานักรบสาวไปป่วนในงานดีมั้ง:030:
    ไฟล์แนบ
    13.jpg 70K
  • เพราะผมขายของอยู่หน้ากาดอยู่แล้วววววววว:019:
    ไฟล์แนบ
    เบบี้24.jpg 71K