ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • มันไม่เหลือให้แจกแล้วดิตาหมู ตัวเมียที่จะเก็บก็มีคนโทรมาขออยู่ทุกวัน :-D
  • แหมแล้วมาบอกว่าเหลือ เรานึกว่าจะแจก ตกลงตุ๊กตายางเอามั้ยพี่แจ็ค
  • รอคลอกส้มเช้ง+เรดบอย ดีกว่า
    อรุณสวัสดิพี่ชายทั้งสองครับ ตื่นกันแต่เช้าเชียว

พี่หมูตุ๊กตายาง ไม่เอาขอของจริงดีกว่า 555
  • พี่แจ็คแน่ใจนะว่านี้มันคือหมา
    ผมคิดว่าน่าจะเป็นตัวอะไรสักอย่าง
    ที่มาจากนอกโลก มันสุดจิง...!
  • กอล์ฟเตรียมพบของแรง แดงเดือดที่นี่เร็วๆนี้ 5555

image
    ไฟล์แนบ
    215450.jpg 190K
  • บร๊ะ ไอ้ตัวนี้มาจริงไหมครับเนี่ยะ ???
    นี่มันประมาณ โดมผสมเคนธีรเดชเลยนะเนี่ยะ ตัวนี้ สุดยอดครับ
  • เมื่อวานไปนั่งดริ๊งบ้านเจ็ทมา
    ขอบคุณเจ้าของบ้านด้วยนะครับ

นี่เจ้าฮาเดส สุดหล่อเลยขอบอก ตัวจริงหล่อมากๆ
    เป็นไง ชมกันเองด้วย 555

imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0392.JPG 49K
    IMG_0393.JPG 50K
    IMG_0395.JPG 49K
  • ต่ออีกนิดครับ
    เจ็ททำให้ได้เห็นจริงๆครับ นี่เป็นหมาเหลือเลือก เป็นหมาตัวสุดท้ายที่ปล่อยออกไป
    แต่ด้วยการเลี้ยงดู การเอาใจใส่ที่ดี ทำให้มันสวยในแบบของมันได้

ฮาเดสได้บ้านที่เหมาะกับมันแล้วจริง ๆ T_T imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0412.JPG 46K
    IMG_0413.JPG 47K
    IMG_0417.JPG 47K
    IMG_0415.JPG 49K
    IMG_0414.JPG 46K
  • ส่วนพรุ่งนี้ว่าจะพาหมูตอน 2 ตัวที่บ้านไปหาที่ว่ายน้ำ
    ใครสนใจ ว่างๆ จะมาแจม โทรหาผมได้เลยนะครับ

ขอยืมคำพูดใครสักคนในบอร์ดมาหน่อยนะครับ
    "เลี้ยงหมาให้อาหาร ใส่ไข่ ใส่ไก่ ใส่นม แล้วล่ะก็ อย่าลืมใส่ใจลงไปดวยนะครับ "

imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0371.JPG 48K
    IMG_0373.JPG 60K
  • พี่แต๊กศิษย์เก่าอัสสัมศรีราชาเหรอเนี่ย [-O<

ใครรู้วิธีีัรักษาโรคผิวหนังให้สุนัขพิทบูลบ้างครับ อยากรักษาอย่างจริงจัง ไปหาหมอหายนะครับ พอผมไม่ค่อยได้ดูที่บ้านเขาปล่อยมันไปเล่นน้ำก็เป็นอีกตอนนี้มานเป็นหนักเลย ไม่มีใครว่างพามันไปหาหมอเลย อยากรักษาเอง อยู่บ้าน

ตอนนี้ผมรักษาโดยการ : 1.พยายามไม่ให้มันไปเล่นสกปรก 2.ให้กินอาหารเม็ด F1 อย่างเดียวไม่ผสมอะไรให้มันกินเลยบางทีอาจมีไข่บ้าง 3.พามันลงน้ำทะเลบ้างนานๆที 4.โกนขนบริเวรที่มานมี ตุ่ม ผืนขึ้น แล้วใส่ ยาแดง ยาม่วง ก็เหมือนจะดีขึ้นเล็กน้อย
  • ไปกี่โมงครับ อยากพาส้มเช้งไปเล่นน้ำนานและวันนี้อากาศดีซ๊ะด้วย
  • เห้ยนอนดึกกันจังวะ 5555+ ไปกี่โมงวันนี้โทรบอกด้วย
  • 555 วันนี้อยู่พัทยา
  • ใช่ครับไนท์ พี่เป็นศิษย์เก่าครับ

ส่วนเรื่องโรคผิวหนัง บอกตรงๆครับ มันต้องใช้เวลาจริงๆ
    ใช้วิธีขังกรงอย่างเดียว ปล่อยเป็นเวลาเลยก็ได้ครับ
    แล้วก็ลองยาที่พี่บอกอ่ะครับ ที่ดีวัน มีขาย(เห็นเค้าว่าดีกันนะ)
    ส่วนอาหารก็โอเคอยู่แล้ว แต่สาเหตุที่แท้จริงมาจากอะไรเราต้องหาด้วยนะครับ
    ถ้าสาเหตุมาจากอาหาร ก็อาจเป็นไปได้ หรือ น้ำยาอาบน้ำ หรือ พื้นที่บ้าน
    ต้องลองแก้ดู ขอให้หายไวไวนะบีบี้

เด่วโทรหานะตาหมู คล ต้น พี่แจ๊ค เจ็ท
  • อาทิตย์หน้าแดงเดือดครับแต็ก :-D

แล้วบอกจะโทรหา เราก็ได้ชีวาสลิตร มา 2 กลมไม่มีใครกินคงต้องเททิ้งซะแล้ว :)
  • เลี้ยงด้วยรัก หมาทุกตัวมีความสวยอยู่ในตัวของมันเอง สวยไม่สวยอยู่ที่เจ้านายจะให้มันเป็น :-D

ไนซ์ก่อนอื่นหาสาเหตุให้เจอก่อนว่ามันเป็นเพราะอะไร แช่น้ำบ่อย,ชอบนอนที่สกปรก,

แพ้อาหาร,แพ้ยุง,หรืออื่นๆ ถ้ายังหาต้นเหตุไม่เจอรักษาเท่าไรก็ไม่หายครับ :)
  • ขอขวดดิพี่แจ็ค เอาไว้หยอดตา
  • 3เดือนนี้เข้าพรรษานะพี่น้อง ถ้าจะเมาไว้เจอกันตอนออกพรรษานะ :-D

เว้นแต่เหล้าอย่างอื่นเหมือนเดิม 55555
  • พี่แจ๊คลูก Redboy หมดไปรึยังครับ
    มีพี่คนนึงเค้าสนใจจะเลี้ยง เมื่อวานเค้าก็มาหาที่ฝายที่หนองรี
    ยังไงเสาร์ อาทิตย์ไหน สะดวกพาเค้าไปดูหน่อยได้ไหมครับพี่
    เค้าบอกราคา ไม่เกี่ยง แบบว่าอยากมันส์ ประมาณนั้น 555

แต๊ก
  • ยังเหลือ1ตัวครับแต็ก สนใจโทรมาคุยได้เลยครับแต็ก :-D

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    218643.jpg 245K
    218645.jpg 238K
    218646.jpg 236K
  • เมื่อวานไปนั่งที่ฝายกะนายคลมาสองคน คนอื่นๆไม่ว่างเลย T_T
    แต่ไม่เป็นไร ใครว่างก็ค่อยมาครับ เด่วเย็นนี้จะเอารูปมาอัพเดทครับ

เมื่อวานนั่งคุยกะนายคล เลยอยากจะจัดมิตติ้งกันซะหน่อยครับ เป็นวันที่เสาร์ที่ 6 สิงหานะเพื่อน ๆ
    ช่วยล็อกวันกันไว้เลยได้ไหมครับ อยากให้มากันทุกๆคน ส่วนสถานที่กับเวลา จะมาอัพเดทอีกทีนึงครับ

แต๊ก
  • วันที่ 6 วันเสาร์ ล๊อกไว้เลยใช่ไหมพี่ 555 จัดไปอย่าให้เสีย
  • อาทิตยืได้ป่าว555+ เสาว์ทำงาน
  • อ่าๆๆ โทษทีเมื่อวานไม่ได้ไปฝาย

อาทิตย์ก็ดีเหมือนกัน เสาร์ทำงานอะ
  • โอเคครับ เลื่อเป็นวันอาทิตย์ก็ได้ครับ ลืมไปเพื่อนๆ หลายคนทำงานกันวันเสาร์ด้วย
    ตกลงเป็นวันอาทิตย์ที่ 7 นะครับ
  • เอารูปมาฝากครับ

รูปพี่เฟียก่อนลงน้ำ โดนล่ามเหมือนเดิม (เจ้าของยังนั่งดริ๊งอยู่ 555)

imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0403.JPG 78K
    IMG_0402.JPG 78K
  • เริ่มกรึ่ม ๆ หน่อย ถ่ายรูปซะหน่อยเป็นประเพณีไปแล้ว
    เรียกภาพหมู่ได้เปล่า ไม่รู้ 555

imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0399.JPG 68K
    IMG02607-20110717-1702.jpg 46K
  • ช็อตนี้ปาโรงเท้าแตะไอ้คลไป หวังว่ามาเฟียจะไปคาบมาให้
    แต่พอมาเฟียว่ายไปถึง ดั๊น ไม่คาบมาซะงั้น สงสัยจะเหม็น

ใครล่ะ จะเป็นคนไปเก็บ ?????
    image

เซงกันเลยทีเดียว ว่าจะไม่ลงแล้วน้าาาาาา
    ไฟล์แนบ
    IMG_0406.JPG 77K
  • วันนี้มาเฟียหล่อสุด 555 เพราะเอาไปแค่ตัวเดียว
    image

หมาไม่ชัดชั่งมัน ขอนายแบบหล่อๆไว้ก่อน
    imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0408.JPG 67K
    IMG_0416.JPG 83K
    IMG_0413.JPG 79K
    IMG_0417.JPG 87K
    IMG_0412.JPG 77K
  • มัวแต่ถ่ายรูปกะหมา เผลอแปปเดียวคลแมร่งทำกันได้ T_T

image
    ไฟล์แนบ
    IMG02612-20110717-1707.jpg 45K
  • เราเลยเศร้า ขออยู่แบบเหงา ๆ เท่ ๆ ดีกว่า
    บ๊าย บาย หลับฝันดีนะครับทุกคน
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG02617-20110717-1743.jpg 46K
    IMG02615-20110717-1743.jpg 48K
  • อ๋อ สุดท้ายเดินทางปลอดภัยนะครับพี่หมู บอกเจ๊ด้วยถ้ามีเรื่องไรให้ช่วยบอกได้นะครับ
  • ไอ้คนใส่แว่นตาดำทำไมมันหล่อจังว่ะ :-))

แล้วงานนี้ขาดนายต้นกับม่อน11ดริ้งไปได้ไงนี่ 5555
  • 555+ พี่แจ๊ตหนีโทรไปก็ไม่รับสายเล้ย เมายับเลยเราวันนั้นกลับมาไปยูฟ่าต่ออีกนะนั่น
  • แล้วไปยูฟ่าทำไมไม่ชวนว่ะพี่น้อง :o055:
  • 5555+ นึกว่าไม่ออกจัดเต็มโคโยตี้เพียบ
  • เรื่องอย่างนี้มันต้องบอกด้วยหรอคร๊าบบบบบ
  • มาเฟียกับออสก้าพี่น้องต่างมารดาimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    219123.JPG 78K
    DSCF3487.jpg 21K
    DSCF4458.jpg 24K
  • ตอนนี้ถึงญี่ปุ่นอย่างปลอดภัยแล้วครับพี่น้อง
  • @อย่ามัวแต่หลง ขาวๆ นะพี่หมู เข้ามาทักทายกันบ้าง
    @คลแมร่งอึดจริง ๆ ไปต่อกันอีก นะนั่น
    @พี่แจ๊ค ไม่พาเด็กๆ มาว่ายน้ำบ้างหรอครับ
    @พี่เอก สบายดีไหมครับ พี่น้องต่างมารดา แต่ลักษณะคล้ายกันมากเลย ของพี่มันจี๊ดไหมครับ ของผมนี่ปวดหัวเลยทีเดียว
    @ เจ็ท เอารูปเด็กๆที่บ้านมาอัพเดทหน่อยสิ
    @ กอลฟ วันนี้เข้าไปดูหมาที่สนามบอลในอมตะมา ขอบอกสวยสุด ๆ อ่ะ
  • นั่งเครื่องกี่ ช.ม เนี่ยพี่หมูเจอกัมมัตรังสีป่าว5555+ ไปกี่เดือนอะ
  • วันอาทิตย์ที่ 24 ไหม หาอะไรไปย่างกินกัน พาหมาเล่นน้ำด้วย

คล มันอึดจริงป่าวว่ะ หรือนกกระจอกไม่ทันกินน้ำ 55555

ตาหมู อย่าลืม ดูพวกนาฬิกามาให้ด้วยนะ บอกราคาพร้อมรูป 55555

image
    ไฟล์แนบ
    219367.jpg 77K
  • นั่งเครื่อง หกชั่วโมง กำมันตภาพรังสีไม่รู้มีหรือเปล่า ส่วนพี่แจ็คอ่ะบอกให้เอาตังมาฝากก่อนแสนนึงก็ไม่เอามาอ่ะ ไอ้ตัวข้างล่างนี่ให้ผมหรอ ขอบคุณครับ
  • แต๊กเวลาอยู่กับพี่ไม่เท่าไหร่แต่กับตัวผู้อีกตัวไม่ได้แค่เห็นหน้ากันนิดหน่อยเจ้านี่ออกอาการทันที และก็เวลเจอผู้หญิงกระดี้กระด้าเลย จะกระโดเกาะอย่าเดียว
  • หวัดดีคับชาว หน้าตาดีกันทุกคนรึเปล่า(ล้อเล่น)

ไม่ได้เข้ามานานมากๆๆ ตามอ่านตั้งสี่วันกว่าจะหมด

จำกันได้มั๊ย ว่างๆ เด๋วจะเอารูป นาโน มาให้ชมกานนะคับ

พี่แต๊กโทไปก้อไม่ยอมรับ เลยทับไม่ติดเลย

พี่ต้นผมยังไม่ได้ไปเอาเสื้อเลยอ่ะ

เก่ง.....(Nano)
  • สวัสดีครับพี่น้องทุกท่านขอร่วมแจมด้วยครับยินดีที่ได้รู้จักครับ ผม บอย อยู่ในเมืองชลครับ ว่างๆคงมีโอกาสได้เจอกันนะครับ
  • @เก่ง ผมว่าเสื้อทางเจ๊ซินคงทำการยึดไปเปงที่เรียบร้อยแล้วมั้งครับ

@คุณบอย สวัสดีครับยินดีที่ได้รู้จักครับ
  • สวัสดีครับ คุณ nongbuu ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ อยู่แถวนไหนครับ :)
  • @เป็นไงบ้างเก่ง หายไปนานเลยนะ เปลี่ยนชื่อใหม่ด้วยนะเนี่ยะะะะ
    @พี่เอก ผมว่ามันต้องเอานิสัยพี่มาใช้แน่ๆเลยครับ เวลาเจอหญิงเนี่ยะ 555
    @พี่แจ๊ค มาชัวร์ป่าวครับ ถ้าชัวร์เด่วกระผมจะอาสาเป็นคนเอาเตาย่างไปให้เลย
    @สวัสดีครับ พี่บอย อยากจะทักพี่หลายทีแล้วครับ ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ
    @นายต้น เหล้าอ่ะดื่มให้มันน้อยลงหน่อยครับ เด่วตับแข็งพอดีน้อง เป็นห่วงๆ
    @พี่หมู น้องขออะไรหน่อยเด่ะ ช่วยถ่ายรูปสาวๆ ที่นู้นมาลงให้พวกผมน้ำลายไหลหน่อย
  • ส่วนวันอาทิตย์นี้ ผมมีที่เด็ดๆ เขยิบเข้าไปจากที่ปกติที่เรานั่งกันที่ฝาย
    รับรองว่าส่วนตัวมาก ๆ เดี๋ยวจะเอารูปมาอัพให้ดู รอสักครู่ image
    ไฟล์แนบ
    omen_1.jpg 103K