ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

$$$==MR. HANGOVER (5 เดือนครึ่ง)==$$$ เชิญติชมครับ
  • MR. HANGOVER (5 เดือนครึ่ง)

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_06261_resize.jpg 198K
    DSC_0615_resize.JPG 191K
    DSC_0608_resize.JPG 203K
    DSC_0618_resize.JPG 195K
  • อนาคตไกลครับตัวนี้ EXTREAM BULLY L-)
  • มาแล้วทีเด็ด :-D
  • สุดติ่งเลยคับ
  • ทำไม บั้นท้ายลีบ ๆ
  • บั้นท้ายรีบเนื่องจากหมาขาดการออกกำลังกาย ออกกำลังกายน้อยเกินไป เพราะถ้าออกกำลังกายมากไปมันจะเหนื่อยและตายได้...555
  • ขอบคุณครับ TNT
    ขอบคุณครับ BULLYROCKY
    ขอบคุณครับ C (คนนี้ผมรู้จักนะเนี้ย) สวัสดีครับคุณชาญ โคราช
    ขอบคุณครับ พี่ผี จะรีบไปไหนๆ รอเดี๋ยวเดียวครับบบบ 5 เดือนกว่าเองครับจะเริ่มฟิตมากขึ้นละครับ ปกติก็ปล่อยวิ่งออกกำลังทุกวันครับ แต่ยอมรับมันเหนื่อยง่ายจริงๆ เพราะมันเป็นบูลลี่ผมเค้าใจครับ
    ^:)^
  • image
    ไฟล์แนบ
    KINGPINLINEDRIZZY-1.jpg 44K
  • หน้าดุดีครับชอบ
  • หน้าจัดดีนะคับผม
  • หน้าตาเอาเรื่องดีครับ
  • เอามาอัพบ่อยๆนะครับ
  • ลูกใครครับ
  • อาทิตย์นี้พามานครปฐมได้เปล่า อยากเห็นครับ :-D
  • สวยหลายเด้อ ตัวเนี่ยหน้าตาเอาเรื่องดีแฮะ หัวไหล่ดีเลยครับ
  • ขอบคุณทุกคำติชมครับ

เป็นลูก DRIZZY+LUNA
    image
    ไฟล์แนบ
    bbb.jpg 158K
  • อยากไปนะครับแต่ผมอยู่ จ.พะเยา นครปฐมคงไกลไปครับ ถ้าใกล้ๆไปแน่ครับ :-D