ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูเมืองตากครับ
  • พูดถึงไม่ยอมให้หมอฉีดยา จะเริ่มป็นตอนอายุเท่าไร หรือว่าเป็นได้ตลอด ครับ
  • ของผมเป็นตอนได้ขวบกว่าอ่ะคับพี่ช้าง

ของพี่ต๊ะหละคับเป็นตอนไหน
  • ขวบกว่าเหมือนกันแต่มีพี่เค้าแนะนำมาว่าพอเอาหมาไปฉีดยา

แล้วเอาขนมที่มันชอบไปให้มันกินหลังฉีดยาจะดี

เพราะมันจะรู้ว่าถ้ามันมาฉีดยาละมันจะได้กินขนม

ฉีดต้องพาไปฉีดเลยนะอย่ามัวไปร่อนก่อนฉีดมันจะเครียด
  • เย็นนี้ฝนไม่ตกเจอกันริมน้ำนะครับ

ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดแถวลานพระรูป
  • ลานพระรูป ตรงรูปปั้นจอมพลถนอม ใช่หรือไม่ ประมาณกี่โมง
  • ใช่ครับพี่ช้างแถวนั้นแหละ(ผมไม่รู้ว่ารูปปั้นใครไม่เคยอ่านคนตากแท้ๆ)

ผมไปประมาณ5โมงครึ่งครับพี่พาไปเดินครึ่งชม.กะกลับละครับ

เดินแถวบ้านไม่ได้เจ้าถิ่นเยอะ
  • เย็นนี้ฝนไม่ตกเจอกันริมน้ำนะครับ ตรงรูปปั้นจอมพลถนอม

ประมาณ5โมงครึ่งครับ
  • ไม่มีเสียงตอบรับจากหมายเลขที่ท่านเรียก

สงสัยจะไปเที่ยววัดกินเหล้ากินยากันหมด

ผมออกไปเดินเล่นละนะครับไงๆเจอกันเด้อ
  • :o042: โดดเดี่ยวเดียวดาย
  • เช่นเคยนะครับตอนเย็นประมาณ5โมงครึ่งถ้าไม่มีไรผิดพลาดเจอผมที่

จอมพลถนอมนะครับเกือบๆจะทุกวัน :m43:
  • พี่ต๊ะ ผมเลิกงานเกือบ 6 โมงอ่ะพี่ ไปไม่เจอคัยเลยอ่ะ เมื่อวานก่อนอ่ะคับ
  • ท๊อปพี่จะพยามไปให้ได้ทุกวันแหละ

ตอนนี้หน้าบ้านจูงเดินไม่ได้เลยหมามันกำลังติดสัดมาเฝ้าทุกวัน

ไงๆถ้าท๊อปเลิกงาน6โมงพี่อาจจะอยู่ยาวอีกหน่อย

หิวละมันเครียด(เมียนะไม่ใช่หมาที่หิว)
  • 5555+ วันนี้ไปป่าวพี่
  • โทษที่ครับท๊อปพอดีพึ่งเข้ามา

พี่พึ่งพาไอ่หนิมออกไปตอน6โมงครึ่งเองครับ

ยังไงจะไปกะโทรมากะได้จะได้พาออกไปรู้จักกับขนุน พี่ช้างพา BBมาด้วยนะครับ 0898517133
  • หวัดดี ครับ ไม่ได้เข้ามาหลายวัน กลับมาแล้ว ครับ

• ทดสอบ อีกรอบ

• ทดสอบอีกที
  • ทำไมไม่เต็มบานหว่า
    image
  • basake ทำอะไร :-D
  • วันนีั สังเกตุเห็น เจ้าBB มันยืนฉี่ ปกติที่่เห็นล่าสุดย้งนั่งฉี่อยู่เลย
    อาการแบบนี้บ่งบอกอะไรได้บ้าง ครับ :006:
  • เป็นหนุ่มแล้วพี่ ...... ฉี่พ้นขาตัวเองรึป่าว ไอ้ขนุน ผมฉี่ไม่พ้นขาตัวเองตอนหัดยกขาอ่ะพี่555+
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC01500.JPG 99K
  • image
    ไฟล์แนบ
    Photo-0358.jpg 114K
  • image
    ไฟล์แนบ
    Photo-0357.jpg 134K
  • image
    ไฟล์แนบ
    Photo-0350.jpg 97K
  • image
    ไฟล์แนบ
    Photo-0340.jpg 112K
  • image
    ไฟล์แนบ
    Photo-0338.jpg 89K
  • ขนุนหนังไปอยู่บ้านนอกครับ เจอสิ่งแปลกใหม่ๆ
  • พี่ช้าง งานมายังครับ ผมกำลังตกงาน ฮ่า ๆๆ
  • image
    ดูผมสิ ลุงช้าง ใส้แห้งตามพ่อผมไปเเล้ว
  • basake มีกี่ Login ครับ ส่วนเรื่องงานใจเย็น ๆๆ ครับ :-@
  • เอารูปงูปลอมที่ไหนมาเล่น 555 :-D
  • ระวังนะท๊อปเห็นละเสียวแทนหวะ

ของพี่เห็นวิ่งเข้าหางูเจอเตะอย่างเดียว

เดี๋ยวนี้เห่าเรียกคนอย่างเดียว

เบื่อชิปฝนตกจริงจังเลยเว้ย

• มี login เดียวครับ ว่าเเต่ ถามทำไมพี่
  • BB ของพี่เป็นหนุ่ม แล้วจะมีอาการอะไรที่จะต้องเป็นห่วง เช่น ดุขื้น หงุดหงิดง่าย อะไรควรทำ ไม่ควรทำ
    มีอะไรจะแนะนำ บอกมาเลยนะครับ/ช้าง :062:
  • พิทบูลตากทุกคนครับ ^^ ใครมีลูกพิทบูลมั้ง มาแบ่งผมเลี้ยงหน่อยนะ พอดีตัวเก่ามันตายอ่ะ
  • maxcovadis อยู่แถวไหน ครับ
  • ว้นนี้ไปริมน้ำ เปล่าววววว
  • โทษทีนะครับไม่ได้เข้าแจ้งข่าวคราวเลย

ช่วงนี้กลับมาเลี้ยงปลาเลี้ยงกุ้งอีกแล้ว

พี่ช้างฝนมันตกอะพี่รอวันแดดดีๆลมดีๆค่อยว่ากัน

ส่วนท่าน maxcovadis มีพี่คนนึงมีลูกเรสโนสตัวเมียครับ3-4เดือน

ลองติดต่อดูครับตลาดวันเสาร์ 3แยกริมน้ำครับ
  • พี่ช้าง บีบี ตอนนี้คงใกล้จะสตาร์ท(เห็นหมาด้วยกันหรือสัตว์อื่นหรือคน)ถ้ามันวิ่งเข้าใส่โดยที่ไม่แสดงอาการเล่นระวังพี่จะเป็นนิสัย

เปิดประตูเอารถเข้าออกค่อยดูนะพี่เดียวมีเรื่อง

คอยดูคนแปลกหน้าเวลามาหาดูอาการ บีบี ด้วยถ้ามีเวลาเสาร์อาทิตย์พี่ได้ฝึกคำสั่งง่ายๆบ้างป่าว

ปล.บีบี เป็นหนุ่มน้อยอย่าพึ่งรีบให้มันมีเมียซะก่อนหละพี่
  • ใช่เลยพี่ เปิดประตูไม่ได้เลย

พอเปิดประตู อย่าได้มีอะไรขยับเชียวพี่.........ถ้าขยับ = ตาย

แล้วเวลาเปิดประตูพี่ดูหน้าบ้านให้ดีๆด้วยนะคับ.....กลัวจะมีหมาไทยเดินอยู่แถวนั้น ถ้ามีไม่อยากนึกเลยพี่ผมเจอ

มาแล้วสงสารหมาไทยอ่ะพี่ เราก็ไม่ได้สนับสนุนหมาเราหรอก แต่คาดไม่ถึงจริงๆ
  • อยากจะพาไอ่หนิมไปเดินเล่นออกกำลังกายใจจะขาด

แต่บรรยากาศน่านอนโครต+กินเหล้า+++++แต่ฝนมันจะตกห่าไรกันนักหนาวะรำคาณแล้วโว้ย(แม่งไม่รู้จักอ่านหนังสือสอนตกแม่งตลอด)เกี่ยวกันมั้ยวะ :025:
  • เมื่อคืนเล่น งูอีกแล้ว ครับ ( ผมว่าOK นะ มียามเฝ้าบ้าน ) :063:
  • พี่ๆน้องๆครับ
    เรียนเชิญแสดงความคิดเห็นที่กระทู้นี้กันหน่อยครับ
    http://pitbullzone.com/community/discussion/24001/สำคัญมาก-กระทู้นี้ผีไม่เกี่ยว#Item_117
    ช่วยมากันเป็นกระบอกเสียงเพื่อวงการเรานะครับ
    ขอบคุณครับ

• ว้นนี้ไปริมน้ำ เปล่าววววว
  • พี่ช้างครับจะไปวันโทรมาหาผมเลยพี่ตอนนี้ไม่ค่อยได้เข้ามาดู

แล้วเมื่อไหร่เราจะได้จัดมี๊ตติ้งเล็กๆกันซะทีนิ พี่ น้อง เอ้ย

0898517133
  • ส่วนใหญ่คนเมืองตากไปซื้อF1ที่ไหนครับ ผมเพิ่งรู้ว่าที่เมืองตากไม่มีF1จริงหรือป่าว