ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

### Up Date Red Bull pup 58 days ###
  • image
    image
    M1
    image
    ตัวผู้
    image
    ตัวผู้อีกตัว
    ไฟล์แนบ
    DSC02686_resize.JPG 102K
    IMG_0152.JPG 119K
    IMG_0220.JPG 98K
    IMG_0156.JPG 114K
  • อีก ชุด ชุดนี้ ใหญ่ครับ image
    image15000

image
    image12000

ชุดนี้ 55 วัน วัคซีนแล้ว
    0814433838
    ไฟล์แนบ
    DSC02292.JPG 143K
    DSC02809.JPG 143K
    IMG_0139.JPG 148K
    IMG_0140.JPG 120K
    IMG_0147.JPG 115K
  • ขอรูปพ่อหมาจริงๆๆหน่อย ครับ แฟร์ๆ สูงกว่าเอวคน หมาท่าน สูง30 นิ้วเหรอครับ เห้นแล้วตลก ดี หมาหรือสิงโต
  • เด็ก 10ขวบ จูง ผิดตรงไหน ฮือ

555555
    ไฟล์แนบ
    DSC02259.JPG 130K
  • ผีครับเอวคนที่ท่านว่าหน่ะ เอวเด็กนะขอรับ
  • -- ในภาพที่ดูสูงกว่าเอวคนนะจิง เพราะคนในภาพเก่าเค้าตัวเล็กนะๆๆๆ --
  • -- ในภาพที่ดูสูงกว่าเอวคนนะจิง เพราะคนในภาพเก่าเค้าตัวเล็กนะๆๆๆ --image
    ไฟล์แนบ
    69823_168886646461080_100000192376653_616757_8185259_n.jpg 78K
  • ตัวหัวขาวบนราคาเท่าไหร่ครับ
  • เห็นเด็กไม่ได้ใจอ่อนทุกที แต่ประกาศิต ถ้าเข้ามาอีกมีหวังกรงมากลายเป็นห้องนอนแน่ๆๆๆๆๆ
  • 555 โสน้าน่า พี่เพื่อน.......555
  • 5555คุณตั้น ท่าจะจริง อิอิอิได้ข่าวว่าเก็บทุกชุด เล่นของแรงทั้งนั้น
  • m2 มาเลยครับพี่ :063:
  • ทำไมไม่มีสีเหมือนRedbullมั่งเลย ชอบแบบพ่อมัน T^T
  • พ่อหมาอย่างเทพ แม่หมาอย่างเน่า
  • ผมชอบตัวสีฟางข้าวมูกแดงนะถ้าไม่ติดว่าเพิ่งเอาตัวนี้มาจากอุดรนะโดนแน่!
  • image
    ไฟล์แนบ
    หมาโม่ๆ.jpg 100K
  • อย่าไปสนใจพวกเกรียนเลยครับจะติชมหมาพวกมึงดูฟอร์มกันขาดขนาดนั้นเลยหรือไงว่ะหมากูกว่าฟอร์มจะออกยังล่อไปเกือบ2ปี
    แม่หมาอย่างเน่าของมึงสายเลือดเผลอๆดีกว่าหมามึงด้วยว่ะกุบอกให้หมากูอ่ะไม่แพงหรอกเดี๋ยวมึงคอยดูล่ะกันว่าหมากูหล่อกว่าหน้ามึงอีกกูเห็นดีแต่เห่าหอนในบอร์ดไม่โพสหมามึงมั่งว่ะไอเกรียนเอ่ย
    ปล*ผมไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับเจ้าของกระทู้นะแต่เห็นมึงพิมกันแหละเกรียนทางสมองชิบหาย55555
    เดินหน้าต่อไปผมแฟนคลับบลูลี่เหมือนกัน^^
  • มึงดูหน้ามันดิรอล่อมึงโดยเฉพาะนี้ตัวเมียนะ3ขวบไม่ตัดหูโดดนํ้าทุกวันนอนห้องแอร์ด้วยเผลอๆแม่งกินอยู่ดีกว่าพวกมึงอีกผีมึงไม่น่ามาด่าแม่หมาเลยไอสัตว์โชวืหมามึงมั่งดิอยากเห็นอ่ะ
    ไฟล์แนบ
    ท่านนน.jpg 109K
  • ขอบคุณครับ kongnazi666 เราไม่รู้จักกันแต่เราชอบสิ่งเดียวกัน ปล่อยผีไปเถอะครับพวกนี้ อ่อน แม่หมาเน่าๆของผมจ่ายพ่อแม่พันธุ์มาหลายตัวแล้วครับ แข่งกันทำให้ดี จะดีกว่า. อย่าแข่งกันโง่เลย
  • อู้วสสสสสสส หน้าหงายเลยไอผีสันดานต่ำ ไหนเค้าขอดูหมาเทพของมึง มึงเอามาโชว์หน่อยดิ๊ กูอยากเห็นจัง แม่งไม่สร้างสรรค์เสือกจ้องแต่จะทำลาย ยังไม่หมดบอร์ดซะทีไอ้ผีสถุล
  • แม่หมาเน่าๆจ่ายพ่อแม่พันธ์ุมาหลายตัว เอามาโชว์หน่อยอยากเห็น อย่าโม้ให้มาก
  • กระจงพิทมีผลงานอะไรขึ้นชื่อมั่ง หรือคอยจ้องจะปั๊มหมาขายอย่างเดี่ยว
  • กระจงพิทมีผลงานอะไรขึ้นชื่อมั่ง หรือคอยจ้องจะปั๊มหมาขายอย่างเดี่ยว

-----------------------------------------------

-- ยังตามติดเหนียวแน่นจิงๆๆๆนะคร๊าบๆๆๆ ขอบคุณๆๆ กระจงพิท 5555 --
  • หวัดดีครับพี่ติ๊ก สีฟางข้าวน่าจะเป็นตัวเมีย
    ไฟล์แนบ
    golf 478.jpg 144K
  • -- หมอจะเอาอีกเรอะคร๊าบๆๆๆๆ --
  • น้าผีเขาก็มาลงขายตามปกติ ไม่ชอบไม่ซื้อก็ไม่ว่ากัน แต่ขอความกรุณาอย่าวิจารณ์แบบเอามันเลยครับ :022:
    ผมอยากให้การแสดงความเห็นแบบผีใช้ในกรณีที่เป็นประโยชน์ต่อส่วนรวมจริงๆ เก็บระบบไว้ปราบคนโกงดีกว่าครับ
  • เจ๋งทั้งสองชุดครับ :063:
    ไฟล์แนบ
    Bigbone.jpg 45K
  • image
    ไฟล์แนบ
    Bigbone.jpg 45K
  • ไม่เป็นรัยพี่ mafia. แฟนคลับมีไม่กี่คนหรอก ส่วนใหญ่ ก็พวกปั้มหมาส่งสวน กะพวกขโมยหมา. ปล่อยมัน มันไม่กล้าล็อคอินมาหรอก
    Bully pits หมาสวยดี เอาเด็กๆมาชมบ้าง
  • --- เอาเด็กๆๆในที่ออกมาใหม่อัฟด้วยพี่ Bully pits --
  • ดูกี่ทีก็ชอบมันนะสวยดีเสียดายมาเจอกันช้าไปเซงเลย- -*ตอนนี้มี2ตัวแล้วพอก่อนอาบนํ้าให้มันวันล่ะหลายรอบล่ะทำธุกิจธรรมดาครับต้องเจอหลายรูปแบบของเราดีอยู่แล้วยังไงก็ขายได้
    ปล.ผีไม่ล็อคอินเข้ามาด่าว่ะตุ๊ดนะเค้าทำกันอย่างนี้รู้เปล่าตัวเอง55555
    เอารูปเด็กๆมาฝากรอล่อมึงโดยเฉพาะimage
    ไฟล์แนบ
    ดช.ซูโม่+ดญเต้าหู้.jpg 128K
  • -- สวยๆๆๆทั้ง2ตัวเลยคร๊าบๆๆๆๆ kongnazi666 *--*