ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูลลาวรายงานตัวครับ
  • เด็กลาวรายงานตัวเด้อเจ้า ยินดีตอนรับพี่น้อง
    ทุกคนเด้อ ใครผ่านไปผ่านมาเเวะเยี่ยมได้เด้อเจ้าimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_4754 (250x188).jpg 88K
    IMG_4773 (450x338) (250x188).jpg 84K
    IMG_4775 (450x338) (250x188).jpg 86K
    IMG_4784 (640x480) (250x188).jpg 88K
  • หมาไม่ค่อนสน สนแต่ไอ้ขวดที่นอนเรียงอยู่ครับ ฮ่าๆๆ
  • ผมอยู่หนองคายถ้าป๋ามาร์คสนใจเดี๋ยวผมส่งให้เอาบ่ครับ
  • มันเบียร์อะไรครับ ใช่เบียร์ลาวอะเป่า
  • ยินดีต้อนรับเพื่อนใหม่จากลาวครับ

ผมมีน้องชายชาวลาวอยู่หนึ่งคน รู้จักตอนอยู่อเมริกา นามสกุล ภาณุวงศ์
    ข่าวว่าย้ายกลับมาเปิดร้านอาหารอยู่ที่เวียงจันทร์
  • ขวดทีี่่ว่่าน่่าสนครัับ55555
  • รู้จัก พี่แจ็คปากเซรึเปล่าพี่ ยินดีที่ได้รู้จักครับท่าน :m59:
  • บแมนลาวแต่ยูอุดรได้บ๊อ
  • เวียงจันทน์
    เบียร์ นั่นคือเบียร์รสชาติช่างนุ่มอิ่มเข้าซอกฟัน กินดีกินได้แทนน้ำแซบหลาย
    ราคาค่าตัวแบบกระป๋องขายที่ 4 ป๋องร้อย แบบขวดกินแล้วต้องคืนขวดด้วย
    ยังมีแบบสดด้วยกดออกมาจากกกฟองนั้นนุ่มดังสำลี
    (เขียนไปเขียนมาเริ่มเมาแล้วสิ) จักซี้มันต้องถอน....
  • ที่ขวดเขียนว่าເບຍລາວ คนไทยมักเข้าใจว่าอ่านว่าเขยลาว เ-ย ของลาวคือสละเอีย ครับ เวลากินเขาจะไม่สั่งที่ละขวด เขาจะสั่งมาเป็นลัง ราคาลังละ 300 บาท กินนิ่มเเต่เมาเร็วเเต่ไม่นานก็ฝืน พี่มากสนใจผมขอที่อยู่เดี๋ยวผมส่งไปให้ครับ
  • แวะไปกินเองน่าจะได้บรรยากาศมากกว่ามั้ง ฮ่าๆๆ
  • ผมชอบ เขยลาว ครับ อร่อยมาก