ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

#####....ears cut TW. Zumo.....####
  • ก่อนตัดครับ....image.และหลังตัดครับimage
    ไฟล์แนบ
    TW1.JPG 87K
    TW2.JPG 120K
  • ขอเสียงชาวพิท ฝาง,แม่อาย,และไชยปราการด้วยครับ....
  • หล่อดี ชอบๆ จะผลผลิตของเจ้าโม่นะครับ
  • สวยดีีครัับกีี่่เดือนครัับ
  • เพิ่งตัดเมื่อวานครับตอนนี้ 2เดือนกับยี่สิบวัน
  • สวยมากครับ
  • ใหญ่มาก
  • 1 เดือน กับ 20 วัน...โอ้ มายก็อต....
  • ใหญ่จังคับ มันซนไหมคับ
  • สวยครับอยากเห็นรูปพ่อแม่จังครับ
  • เป็นลูกหลานเจัาโฟร์โด้+เจ้าลัคกี้....ของพี่นกน้อยเมืองฝางครับ
  • สวยครับพี่นอ้ง
  • โห เดือนกับ 20 วัน เองหรอ ตัว ใหญ่จัง
  • โทษทีครับ 2 เดือนกับยี่สิบวันครับ
  • สวยครับ

• ตััดทีี่ไหนครัับ
  • เชียงใหม่ครับ
  • ว้้าว ไกลจััง
  • สวยมากเลยครับผม
  • พี่มาวิน ที่อยู่ไชยปราการไช่ไหมคับ จำผมได้ป่าวที่ติดต่อเรื่องF-1ที่บ้านอยู่หนองป่าซาง ไชยปราการอะคับ
  • ขอโทษนะครับพี่ไช่คนที่ผมโทรหาเรื่องซื้อหมาหรือเปล่า ผมคนที่อยู่ลำพูนนะครับ ตอนนี้ผมได้หมาแล้วนะครับ หมาชื่อมาร์คกี้ครับ ยังไงก้อขอฝากให้พี่ติชมหมาผมด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ อายุครบ5เดือนพอดีครับimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    มาร์คกี้1_resize.BMP 176K
    มาร์คกี้2_resize.BMP 176K
    มาร์คกี้4_resize.BMP 176K
    มาร์คกี้06_resize.BMP 176K
  • ครับผมอยู่ไชยปราการครับ.....ส่วนพี่seagame_lp น้องหมาน่ารักมากเลยครับถึงเราจะคนละสายแต่หังใจรักพิทเหมือนกันครับ....
  • พี่seagame_lp marwin ชื่อไรหรอคับ ผมชื่อ หมีนะคับ....น่าจะมีมิตติ้งเล็ก ๆ ใจฝางแม่อายไชยปราการ
  • ผมชื่อเก่งครับ ถ้ามีมิตติ้งจริงรบกวนคุณ meehpool แจ้งให้ทราบด้วยนะครับ ช่วงนี้กำลังศึกษาหาความรู้อยู่ พูดง่ายๆคือกำลังเห่อลูกชายอยู่นะครับ
  • ผม ไม่ได้มีอำนาจขนาดนั้นหรอกคับ แค่จะเสนอไห้ทางผู้ใหญ่คิดวิเคราะห์ดู
  • ผมชื่อเก่งครับ ถ้ามีมิตติ้งจริงรบกวนคุณ meehpool แจ้งให้ทราบด้วยนะครับ ช่วงนี้กำลังศึกษาหาความรู้อยู่ พูดง่ายๆคือกำลังเห่อลูกชายอยู่นะครับ (พอดีเมื่อกี้ลืมเข้าระบบก่อน เลยกลายเป็นผีไปเลย)
  • ครับยังไงผมจะลองปรึกษาคุณนกน้อยก่อนว่าพวกเราจะสดวกมิตติ้งเมื่อไหร่และที่ไหนครับ....ขอบคุณครับทุกความคิดเห็น
  • กระดูกโคตรใหญ่เลย...
  • ขอบคุณครับ
  • พาลิซ่าไปด้วยคนได้ป่ะ พี่เบียร์
    ซูโม่หล่อได้ใจจริงๆ แรงงงงส
    :020: :006:
  • ครับโอเดี๋ยวไปตวยกันเน้อ....แล้วน้องจะว่างก๋า
  • สวย สุดยอดนักกิจกรรมแน่ครับ