ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • เอาแล้วตู....ไปเล่นที่เขื่อนด้านล่างก็มีน้ำมีที่ให้วิ่ง ลองดู..ก๊อปออกมอเตอร์ไซด์สักคันดีกว่าต่อพ่วงข้างเลย55
  • ไปไกล ขอบายครับ ฮ่าๆๆ อย่ในช่วงฟิตร่างกายอีกครั้ง ไม่รู้จะทันงานลากรึป่าวนี้รึป่าว ถ้าไม่ไกวค่อยว่ากัน ครับ ใกล้ๆมาเยอะๆดีกว่า ฮ่าๆๆ
  • น้ำในเขื่อนลึกนะคร้าแล้วก็ชันมากด้วย อันตรายครับ มีบึงแถวบ้านเดอะมุกไง ที่เขาเปิดใหเล่นเจ๊ทได้ ตอนนี้คงไม่มีใครเล่นแล้ว มีร้านอาหารด้วย
  • บึงที่ว่าใช่เวฟไซค์เปล่าครับ น่าสน
  • หวัดดีคับทุกท่าน....
    ...พี่เอกขี่มอไซค์ไปกับผมเปล่า!...ผมตั้งใจไว้เเล้วว่าจะไป..ขี่มอไซค์กินลมชมวิว..ไปเรื่อยๆเมื่อยก็พัก....
    "ถ้าไม่ติดอะไรไปเเน่นอนคับ....อิอิ"
  • ไม่ได้เล่นบนเขื่อนครับ ด้านล่างเขือนก็มีน้ำ มีแก่งเล็ก คนไปนั่งแช่น้ำกัน ข้างๆรู้สึกจะมีเพ้นท์บอลหรือบีบีกันไม่แน่ใจ
  • อ๊อดไม่แน่ต้องดูว่าขายของหรือเปล่าเพราะกลับนครนายกมา 2 เสาร์แล้ว
  • หวัดดีคับพี่เอก....
    ....ถูกต้องนะคับ..ไม่ได้เล่นบนเขื่อนครับ ด้านล่างเขือนก็มีน้ำ มีแก่งเล็ก คนไปนั่งแช่น้ำกัน ข้างๆรู้สึกจะมีเพ้นท์บอลหรือบีบีกันด้วย!...อากาศดีมากคับเคยไปคับ...เเต่เมาเลยไม่รู้ว่าสนุกเเค่ไหน..มีเเพด้วยกะว่าถ้าได้ไปจะไป
    เช็คดูที่พักสักหน่อย..พอดีสาวๆที่ทำงานอยากไปเที่ยวกัน...imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC06382.JPG 38K
    IMG_0346.JPG 25K
  • สุดยอดพี่อ๊อด
  • พี่ๆน้องๆGET ALONG BULLIES PATHUMTHANI ครับ
    เรียนเชิญแสดงความคิดเห็นที่กระทู้นี้กันหน่อยครับ
    http://pitbullzone.com/community/discussion/24001/สำคัญมาก-กระทู้นี้ผีไม่เกี่ยว#Item_117
    ช่วยมากันเป้นกระบอกเสียงเพื่อวงการเรานะครับ
    ขอบคุณครับ
  • ถึงพี่อ๊อดตอนนี้ผมอยู่ขอนแก่น ออกมาตอนเช้าถึงสระบุรีเพื่งรุ้ลืมเอาโทรศัพมาไม่มีเบอโทรไปบอก เรื่องลู่วิ้ง พอดีไปเจอที่ห้างของคนมันให้ผ่อนเดือนละ1500เลยซื้อของคนมาเลย เอาไว้คนวิ้งด้วยหมาด้วย - -* เดี๋ยวผมกลับน่าจะวันอังคารเดี๋ยวโทรหาครับ วันอาทิตที่นัดไว้ งดก่อนนะครับ^_^ หรือจะให้ผมโทรหาทิ้งเบอไว้นะครับพี่อ๊อด
  • ขอบคุณครับพี่เคน
  • http://video.sanook.com/โอ้ว!_ตูด-436674-player.html
  • เจอกันพรุ่งนี้วะเป้image
    ไฟล์แนบ
    tov3.jpg 194K
  • เจออะไรพี่ๆๆ เดินทางโดยสวัสดิภาพค้าบ
  • ไม่ได้ไป
  • พาไอ้ตอฟไปนไอติมลอยฟ้า555+image
    ไฟล์แนบ
    tov.jpg 187K
  • ฝากซักถ้วยนึงพี่มุก เอ้แต่ว่าไปกินติมหรือไปดูคนกินติม ฮ่าๆๆๆ
  • เพิ่งหาทางเข้าเจอ สบายดีกันนะครับพี่น้อง

ว่าแต่แบนเนอร์ เจ้าวู๊ดดี้ กับ เจ้าจิ๊กกี๋ นี่โคตะระไฮโซเลยนะท่านมุกฮ่าๆๆ
  • วันนี้บ้านนี้เงียบผิดปรกตินะนี่ I-)
  • หวัดดีครับท่านkong26 ได้กาแฟพี่เล็กแก้วนึงตื่นเลย555+image
    ไฟล์แนบ
    savage.jpg 84K
  • สวัสดีครับท่านมุ ผมนี่รอชมผลผลิตจากเจ้าวู๊ดดี้้อย่างใจจดจ่อ :-D
  • ฮ่าๆๆๆ ผมก็อยากเห็นแดงๆกับเขาบ้างเหมือนกัน
    เข้ามาช่วยเอาใจเชียร์ท่านมุกแดงยกคลอกไปเลยฮ่าๆๆๆ
  • สวัสดีครับพี่น้อง ลูกไอ้กะทิออกแล้วครับ8ตัว สีสวยลายน่ารักทั้งนั้นเลย ใครว่างผ่านมาทางนี้แวะมาจิบกาแฟกันครับ เดี๋ยวจะเอารูปมาให้ติชมกันครับ
  • พี่ยุ่นไม่แน่วันอาทิตย์อาจแวะไปหา...ดูตัวเมียไว้ด้วนะ..
  • ปัญหาเยอะจริง สังคมนี้ ไม่สงบสุขเหมือนเดิมละมั้ง ฮ่าๆๆๆ พรุ่งนี้ไป เมาดีวันดีกว่า เซง
  • มาได้เลยครับคุณเอกวันเสาร์อาทิตย์ผมอยู่บ้านไม่ได้ไปไหนเดี๋ยวเลี้ยงกาแฟสดครับ
  • ทำตัวเราให้ดีแค่นี้พอ สังคมจะยอมรับเอง ให้ไป100 กลับมา100 นี่แหละสุดยอด
    image
    ไฟล์แนบ
    1zzopvr.gif 88K
  • 28นี้ครบ1เดือนพอดีครับคุณkong26 image
    ไฟล์แนบ
    74398_157113517658011_100000780928866_244899_6968637_n.jpg 62K
  • ไม่ทราบว่าคนจองครบหมดยัง
    แง้มราคากับรูป ในเมลผมด้วยนะครับ kong_arch@hotmail.com เพื่อผมพอจับต้องได้ พอดีหาตัวเมียอยู่ครับ เคยมีตัวที่ชอบแต่ไม่ทันเพราะเวลาผมช้ากว่าคนอื่น6ชม.ครับ :)
  • ขอเบอร์คุณก้องดีกว่าเดี๋ยวผมโทรหา 1เดือนหมายถึงแม่มันท้องได้1เดือนนะครับ
    คลอดปลายเดือนหน้าครับ
  • ว้าวๆๆๆๆรีบแห่จับจองนะ ครับ อันนี้ไม่ได้โม้ มีต่างชาติส่งเมลมา ติดต่อขอซื้อแล้ว อะไรกัน ของมันแรงจริงๆ
  • 55555 พี่ว่าชุดนี้น่าลุ้นมากๆ
  • จริงครับพี่ก้อง ถ้าไม่ติดอ้นชอบสายกิจกรรมคงคว้าไว้แล้ว เลี๊ยงเองโปรโมทเอง ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • หวัดีดีคับทุกท่าน
    .....พี่ยุ่นมีลูกเเล้ว ไชโย!....มีเเดงๆบ้างเปล่า.....อิอิ
    ...........มุก..ไปนครปฐมเป็นไงกันบ้าง....ไม่เห็นมีรูปเลยโชว์หน่อย...คร๊าบๆๆๆๆๆ...อิอิ
  • ชุดนี้ชุดคุ้มค่าไงอ้น คุณก้องแกเลยต้องรีบจองไว้ล่วงหน้าฮ่าๆๆๆ

สวัสดีพี่อ๊อด สบายดีนะครับ
  • คุ้ม ฮ่าๆๆๆๆ วันนี้ไปเมา ดีวันหน่อย มีใครไปมั๊ย ฮ่าๆๆๆๆ

เอาภาพ ฝีมือภัทรมาฝากหน่อย ถ่าย ทิกเกอร์ ฮาๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 234K
  • ผมหล่อป่าวimage
    ไฟล์แนบ
    4.jpg 278K
  • อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 274K
  • แฮ่ๆๆนอนเล่นimage
    ไฟล์แนบ
    5.jpg 244K
  • นอนหลับค้าบimage
    ไฟล์แนบ
    3.jpg 190K
  • จริงจังซักภาพ แอบเอามาลง ภัทรไปเขื่อนขุนด่าน พาคุณพ่อไปอบรม ถ่ายระหว่างรอ
    ภาพนี้คลาสสิคมาก ชอบจริงๆ

image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 196K
  • เจ้าทิกเกอร์นี่ไป ดีวันมาเนี่ย แข็งแรงขึ้นเยอะเลยนะอ้น
    กลายเป็นหมอนก็ได้ ฮ่าๆๆๆสามารถทนน้ำหนักเจ้านายได้ด้วยฮ่าๆๆ
  • ฮ่าๆๆๆ ไปป่าวพี่ตั้ม อ้นกำลังจะออกเดินทาง หมาฟิต เจ้าของซัดเบีย ฮ่าๆๆ
  • รูปเขื่อนขุนด่านสวยมากเลย ใช้ช่วงเลนส์ดี per ออกมาดีมาก :063:
  • เสียดายไม่ได้ไปเขื่อนขุนด่านพอดีติดธุระซะก่อน....เดี๋ยวต้องเเก้ตัวใหม่ซะเเล้วเร็วๆนี้...อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0354.JPG 16K
  • ค้าบพี่ก้องขอบคุณครัย
    พี่อ๊อดไปตอนไหนอีกเนี่ย 555+
  • หวัดดีครับทุกท่าน วันอาทิตย์ถ้าว่างก็มาน่ะครับคุณเอกจะรอ แต่ก่อนมาโทรมาก่อนเด้อเผื่อออกไปหาอะไรกินข้างนอกในหมู่บ้านไม่มีของกินขาย อ๊อดครับแดงๆก็มีครับกำลังน่ารักทั้งนั้นตามันยังไม่เปิดกันเลย
  • ตอนคลอดโทรมานะ จะไปเป็นผู้ช่วยทำคลอด และเลือกก่อน อิ อิ ~O)