ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

BIG RED MONSTER ... BY 454 x JEEJI (V.1)
  • BIG BLOCK HEAD IN THAILAND.

ปัจจุบัน10เดือนกว่า กับน้ำหนัก เกือบ50กก.

ปล.ขอบคุณนายน้ำที่ส่งภาพมาให้ชม
    ไฟล์แนบ
    monster1.jpg 92K
    P1050646.jpg 58K
  • ตอนเด็กๆก็เหมือนลูกหมาทั่วไป แต่ด้วยสายเลือดและน้ำเลี้ยงที่ดี ผลลัพธ์ที่ดีจึงตามมา :m001:
    ไฟล์แนบ
    DSC06108.jpg 78K
    P1050813.jpg 75K
  • ไปดูตัวจริงมาแล้ว อย่างหนาตราช้างจริงๆครับ
  • :063:เยี่ยมเลย
    10เดือนได้ขนาดนี้:063:
  • :063:สุดยอด
  • :m021: ใช้ได้เลย สวยมากอยากได้หมาแดงไว้เลี้ยงบ้างแล้ว

:m102:
  • สวย อนาคตไกล:063:

แดง ดี ดึง ดูด:032:
  • สุดยอดเลยครับ หัวใหญ่มากๆๆๆ
  • รูปน้อยไปหน่อยดูไม่จุใจ
    ไฟล์แนบ
    A23017.jpg 34K
  • พันธุกรรม เพียวๆ
  • สายเลือดไม่ดีเลี้ยงให้ตายก็ได้ดียากๆๆๆๆๆ
    นี่ละครับความสำคัญของพันธุกรรม
  • ล่าสุดเจ้าของบอกวัดรอบหัวได้ 23.5นิ้ว

10เดือนครึ่งขนาดนี้..แล้ว..ถ้าเต็มไซส์ที่4ขวบจะขนาดไหน :m057:
    ไฟล์แนบ
    DSC06271.jpg 71K
  • FULL BROTHERS & SISTERS.

พี่น้องทั้ง7(V.1)
    ไฟล์แนบ
    23.jpg 72K
  • ตอนเด็กๆเจ้านี่มันก็หัวใหญ่ที่สุดในคอกอยู่แล้วและสีก็อ่อนสุดเหมือนกัน

เจ้าของ(น้ำ เชียงใหม่)ตอนแรกเกือบได้เจ้า545ไปแล้ว แต่โทรคุยกันอยู่ได้สองสามวัน เลยโดนตัดหน้าไปซะก่อน ตอนแรกเราก็ชั่งใจระหว่าง MONSTER กับ REDMAN(โต้ง นครปฐม) จะส่งตัวไหนไปดี สุดท้ายก็เลือกตัวที่ผมชอบที่สุดในคอกก็คือMONSTERส่งไป ก็หวังว่าอนาคตอยากให้ไปเป็นพ่อพันธุ์ทางภาคเหนือ วันนี้ก็ได้เห็นUPDATE พอใจเลยครับ.
    ไฟล์แนบ
    P1050431.jpg 51K
  • ตอน16วัน

TAIGO เล็กกว่าเพื่อนเลยเกือบตายมาแล้ว1ครั้ง ..เนื่องจาก
    ตอนยังไม่ลืมตา แม่มันทำคอกพัง กลับมาตัวอื่นเค้าก็นอนรวมกันอยู่ ไทโก้หายไปไหน!
    คลานไปอยู่ที่มุมห้อง ตรงนั้นมีถุงปลิวตกอยู่หนึ่งใบอยู่แล้ว ดันมุดเข้าไปอยู่ในถุงพลาสติกตอนที่เห็นนึกว่าตายแล้ว
    นอนนิ่งไม่กะดุกกะดิก แต่โชคดีที่แม่ของมัน(จีจี้)ฉลาด :063: ที่ฉีกถุงเป็นรอยโหว่อยู่ เหตุการณ์นี้ยังจำได้
    ไฟล์แนบ
    82.jpg 89K
  • ตัวผู้มีห้าเห็นมาสี่แล้ว ..ขาดอยู่ตัวเดียวที่ยังไม่เห็นและอยากเห็นมากๆคือเจ้านี่ RED LION ไปอยู่เพชรบูรณ์
    เป็นตัวที่แดงที่สุดและก็เตี้ยที่สุดในคอก(V.1)และแพงที่สุดอีกต่างหาก คาดว่าโตขึ้นน่าจะเหมือนตาของมัน.
    ไฟล์แนบ
    P1050653.jpg 62K
    P1050656.jpg 68K
    Picture66.jpg 78K
  • PRODUCE BY RAMAIII'S JEEJI.

ชุด REPEAT V.2 อีกไม่กี่วันนี้..
    ไฟล์แนบ
    P1070369.jpg 80K
  • น่าติดตาม อย่างยิ่ง
  • อืม.........
    อยากได้เลย.......
  • เทียบกับhellboy ที่โคราช ใครใหญ่กว่ากันครับ ผมชอบแบบสูงใหญ่สุดๆครับ แต่ไม่อยากเก็บสะสมหลายตัวครับ ดูแลไม่ทั่วถึง
    รบกวนผู้รู้ให้ความกระจ่างหน่อยครับ
  • คนละเรื่องครับ hellboy ทั้งสูง ทั้งใหญ่ ลูก 454 ชุดนี้ถึงใหญ่ก็ไม่สูงเท่า hellboy หรอกครับ รับรอง หมาแดงคนละแนวครับ
  • สูงมากไม่เลี้ยงม้าไปเลยอ่ะครับ วัดกันที่การจ่ายลูกดีกว่า
  • :062::062:ลูก454สุดยอดอยู่เเล้วครับ ใครได้ไปถือว่าเป็นบุญมากๆๆครับ แล้วยิ่งมาประกบกับเมียหลวงอย่างJiJiแล้ว ไม่อยากจะพูด ผลงานก็เห็นๆๆอยู่ ลูกชุดก่อนก็เอาลงมาให้เห็น ไม่มีขี้เหล่สักตัว ถ้าเทียบกับHellboyเเล้วก็แล้วเเต่คนชอบ หรือไม่ก็ลองดูผลงานของHellboyที่ให้ลูกออกมา เป็นยังไงก็ลองเทียบดู ชอบแบบไหนก็จิ้มไปเลยครับ เลือกที่จะรักแล้วยังไงมันก็สวย หมาของเราสวยสุดอยู่เเล้วครับบบบ....ภูมิใจที่ได้จูงมันเถอะครับ:063::063::062::021:
  • หัวมันใหญ่ซ่ะใจจิงๆๆเลย ลูก454สุดยอดอยู่เเล้วครับ
  • "เลือกที่จะรักแล้วยังไงมันก็สวย หมาของเราสวยสุดอยู่เเล้วครับบบบ....ภูมิใจที่ได้จูงมันเถอะครับ"

ประโยคนี้ของคุณ x_anirut โดนใจผมสุดๆเลยครับ:m001:
  • พี่ผีครับ จริงๆแล้วผมก็ว่าจะเลี้ยงยีราฟอะครับสูงดี แต่ติดว่าหาซื้อยากมาก
    อีกอย่างถ้าวัดกันที่การจ่ายลูก ไมพี่ผีไม่เลี้ยงนางพญาปลวก Macrotermes ครับจ่ายลูกนิ่งมาก จำนวน 40,000ฟอง/วัน ออกมาหน้าตาเหมือนกันไม่เพี้ยนด้วย
    555555555 ขำๆนะครับ อย่าซีเรียส
  • 555+ เอางั้นเลย รึ พี่เลิศ
  • หมาแดงที่สูงใหญ่ที่สุดในค่ายก็คือเจ้านี่ครับ ส่วนHELLBOYผมไม่เคยเห็นตัวจริง

แต่ถ้าเป็นความสูงจากคนที่เคยเห็นHELLBOY(โคราช)และได้เคยผสมไปคือพี่หนุ่ม(pitdeer)
    เล่าให้ผมว่าHELLBOYสูง24นิ้ว สูงกว่าSTONEโดยประมาณ1นิ้ว
    แต่สัดส่วนอื่นผมคิดว่า STONE น่าจะไม่เป็นสองรองใคร :m091:

งานมีตติ้งโคราชในวันที่8นี้ ถ้าใครอยากเห็น STONE COLD พี่นิดของเราเชิญทุกคนครับ.:005:
    ไฟล์แนบ
    Pic2.jpg 86K
  • อยู่โคราชพี่นิดว่าฟิตกว่าเดิม :m027:
    ไฟล์แนบ
    53.jpg 95K
  • นี่ครับ พี่นิดโคราช

บอก..งานนี้ขอพกสมุนไปซักสามหน่วย.:010:
    ไฟล์แนบ
    P1070017.jpg 78K
  • ดูจากสีหน้าของนายหล่ำน่าจะบอกได้ว่าใครหนักกว่ากัน :046:
    ไฟล์แนบ
    3-0-PwF7bCbw-8.gif 56K
  • ส่วนนี่คือ..หัวหน้าหน่วย :m057:
    ไฟล์แนบ
    เฮียย้ง 454.jpg 73K
  • :m001::m001: อยากรู้ ถาม ป๋ม ถ้าผมพูดไม่จริง ยอมให้อมขี้สโตน..มาบ้วนใส่หน้าเฮียย้งเลย....555+
    Photobucket
  • Photobucket

จัดไปๆ :m006::m006:
  • และนี่ นังChelsea..เมียน้อยของ 454 XXXL เลียดาย ผสมมะติด ไม่งั้นมี เฮ......
    Photobucket

เฮียเสื้อแดงการันตี (โดนเสื้อเหลืองทุบไปแล้วเรียบร้อย)555+

"เลือกที่จะรักแล้วยังไงมันก็สวย หมาของเราสวยสุดอยู่เเล้วครับบบบ....ภูมิใจที่ได้จูงมันเถอะครับ"

ขอยืมประโยคนี้หน่อยนะครับคุณ x_anirut .....:063:
  • ไม่ติด..งวดหน้าขึ้นกับตัวนี้ก็ได้นิ :m006:
    ไฟล์แนบ
    34.jpg 56K
  • อาวววววอีกแล้ว
    ไฟล์แนบ
    faceoff.jpg 97K
  • เราคงไม่หยุดนิ่งแค่นี้ RAMA3_RED LINE ไม่ทำให้สมาชิก ผิดหวังอยู่แล้ว :o001:
    ไฟล์แนบ
    Picture1.jpg 59K
  • แหล่มเลยครับ
  • ผมก็อยู่เพชรบูรณ์ ครับ ไม่ทราบว่าท่านใดมีเบอร์ของเจ้าของเจ้าred lion หรือเปล่าครับ เผื่อผมจะขอเข้าไปชมเจ้า red lion หน่อยแล้วก็จะขออฯญาติถ่ายรูปมาฝากพวกเพื่อนๆพี่ด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    (e)SP_A0382.jpg 77K
  • แล้วของคุณสมคิดลูกใครหล่ะครับ สวยดี