ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• คุณพี่ท่านบอย คุณท่านแจ้ค บายดีบ่................. B-)
  • สบายดีครับหล้าลาล่า
  • เฟิมก๊าบ เสาร์ที่ 30 ตอนบ่าย เย็นๆ ใครไม่มา โกรธ งอน เลิกคบ แล้วถ้าไม่มากันตูก็อยู่ตัวเดียวสิวะ หมาหัวเน่าเลย
  • หาที่log in ไม่เจอโว้ย เล่นแต่เฟช ไอ้ข้างบนนะ เค้าเองนะ axe
  • เจอกันที่ร้านเค้านะ มีที่แมทข้างร้านนะ ไอ้สิง vs วินเนอร์ จัดให้แบ๊งคหน่อยมันเห้าจังเลย ok ปะพี่สิง เอ้ย พี่บูล
  • ตกลงที่ไหนเวลาเท่าไรบอกด้วยครับ
  • วันเสาร์ที่ 30 นะไอซ์ ตอนเย็นๆ
  • เตรียมตังค์ไปซื้อเหล้าด้วย ซื้อบ๊วยมาด้วยนะ ชอบ 555
  • มีใครยังไม่รู้มั่งไม๊เนี่ย
  • สวัสดีครับผมอยู่สุโขทัย ผมเลี้ยงพิทบูลอยู่ พี่ๆอยู่เเถวไหนกันคับ ขอเบอร์ติดต่อได้ป่ะคับ ^^ อยากมีกลุ่มด้วย ผมเฟรชนะคับ ฝากตัวด้วยนะคับพี่ๆ ขอบคุณคราบบบบบ
  • ดีครับพี่ๆทุกคน ผมอยู่สุโขทัยเลี้ยงพิทบูลครับ ชมรมอยู่เเถวไหน ในเมืองป่ะคับ ผม "เฟรช" นะคับ ยังก็ขอฝากตัวด้วยนะคราบผม มาอยู่โขทัยไม่มีเพื่อนเลี้ยงพิทบูลเลยคราบ อยากได้เพื่อนคราบ อิอิ ^^
  • ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ แก๊งค์นี้อยู่ อ.สวรรคโลก กันส่วนใหญ่ครับ
  • ตะกี๊ไอ้สิงห์ไปแมทกะหมาริมน้ำ หน้าแหกไปแล้วคับพี่น้อง แต่คู่กรณีไม่รู้เป็นไงมั่ง ซวยจิง
  • ครับ เเล้วในตัวเมืองโขทัยมีป่ะคับ
  • พี่ๆน้องๆPitbull สุโขทัยครับ
    เรียนเชิญแสดงความคิดเห็นที่กระทู้นี้กันหน่อยครับ
    http://pitbullzone.com/community/discussion/24001/สำคัญมาก-กระทู้นี้ผีไม่เกี่ยว#Item_117
    ช่วยมากันเป้นกระบอกเสียงเพื่อวงการเรานะครับ
    ขอบคุณครับ
  • มีครับผมอีกคนแต่ที่นี่ไม่มีเพื่อนเลยเหงาโคตร :006: :006:
  • เปิ้ล วันเสาร์ประมาณ 18.00 น. รอที่บ้าน
  • ในเมืองหรอคับ แถวไหน มีเบอร์ติดต่อป่ะคับพี่ จะได้คุยกันง่ายๆ ผม "เฟรช" นะคับ ^^
  • เอ้อ!!! ขอFacebook หน่อยจิคับพี่เปิ้ล
  • เปิ้ลได้เพื่อนละวุ้ย 5555
    พี่บลู ไอ้สิงห์ทำร้ายร่างกายชาวบ้านอีกแล้วเหรอ 55
  • เฟรช สะดวกก็มาเที่ยวนะครับ มีตติ้งเสาร์ที่30นะครับ ณ สนามหญ้า รร เทศบาลเมืองสวรรคโลก แผนก มัธยม[วัดสว่าง]
    พี่น้องอย่าลืมเอาหมุดมาตอกมาด้วยนะครับ เพื่อความสะดวกในการจับอย่างอื่น
  • ยังไม่แน่นอนว่าไปธุระหรือเปล่า
  • มีเพื่อนแล้วครับพี่บอยดีใจจนน้ำตาจะเร็ดเลย
    ผมอยู่เมืองเก่าครับเฟรชเบอร์ผมครับ087-5236876ยินดีที่ได้รู้จักครับ
  • ว้าวมีมิทติ้งแล้วค้าบ พี่น้องงงงง.......
  • ยินดีคันพี่เปิ้ล ผมกะเจ้าฮันเตอร์ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับผม อิอิ^^ มีเพือนเเล้ว เย้เย้ !!! ^0^
  • <พี่น้องอย่าลืมเอาหมุดมาตอกมาด้วยนะครับ เพื่อความสะดวกในการจับอย่างอื่น> พี่บอยครับ ไอ้ที่ว่าจับอย่างอื่นนี่ เเก้วอะไรหรือป่าววววคับ อิอิ >_<
  • มีแล้วหล้า 5555 มาแจมเป่า อิอิอิ
    เฟรชมาลองจับเองนะครับ
  • เปิ้ล คงไม่เหงาแล้วนะ
    เป็นกำลังใจให้เพื่อนเสมอ...สู้ต่อไป
    บอกให้มาทำงานที่นี่ไม่มา
  • แล้วเฟรชอยู่ที่ไหนอ่ะ
  • @พี่บอย ครับเริ่มกี่โมงคับ ผมไปพิจิตรก่อนกลับเย็นๆอ่ะคับพี่ ถ้ามาทันจะรีบไปจับแก้วด้วยครับผม อิอิ
    @พี่เปิ้ล ผมอยู่หน้าเจ้เเฮครับพี่
  • มีคัยเลี้ยงหมาเด็กบ้างคราบบบบ ของผมเพิ้ง 4 เดือนเองอ่า
  • 5โมงเย้นโดนประมานครับผม
  • หวัดดีครับพี่บอยพี่axeแล้วเจอกันครับผม...
  • ของผมครับ 3 เดือนครึ่งเอง
  • ตัดหูไปยังคับพี่
  • ตัดไปแล้วครับ ไปกับเปิ้ล
    เฟรชไปตัดที่พิดโลกใช่ป่ะ เห็นเปิ้ลบอก
  • ครับผม ตั้ง 2000 บาทคับ เพิ้งตัดไหมไปวันนี้เองครับ ว่าจะไปหาที่เมืองเก่าคับวันนี้ เเต่ฝนดันตกเลยอดไป
  • ไม่เเน่พรุ่งนี้ถ่าฝนไม่ตกอาจจะไปเที่ยวคับ ^^
  • เป็นไงกันบ้างครับพี่น้องหลับกันหรือยัง...?อยากให้ถึงวันเสาร์แย่แล้วพี่axeพี่boy...555
  • รอวันเสาร์ จะรอดูไอ้ขุนศึกกับไอ้มาเฟีย
  • ตัวไหน แมท์กะ วินเนอร์ อะ จะได้ไปดู
  • คืนนี้เรื่องจริงผ่านจอ มีเรื่องที่ไปจับบ่อนกัดหมาที่นครสวรรค์นะจ๊ะ
  • น่าดูครับ ขอบคุณคราบบบบ ^^
  • โหด มาก กัดกันจนขาขาด >_<<br />
  • เด๋วจัดแมทวินเนอร์โดนลุมครับพี่สมพงษ์ 1-1 เสียเปรียบ555
  • จัดไปครับพี่น้อง ขุนศึก ตัวเดียวหน้าอยู่แล้ว อิอิ
  • ชาวบ้านเค้าจะแตกตื่นกันมั้ยเนี่ย เพิ่งเป็นข่าวด้วย
  • อยากเอาหมาลำพูนไปเที่ยว เดี๋ยวกลัวหมาแถวๆนี้เป็นลูกแมววววว55
  • image
    ไฟล์แนบ
    scud13.jpg 95K
  • มาดิพี่ ลูกแมวจี๊ดๆทั้งนั้นะพี่