ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

###Community weight pull ### show now!!!
  • ถึงท่านยุทธ ไม่ได้หายไปใหนครับยังติดตามอยู่ เรื่องถอดใจลืมไปได้เลยท่าน ยังไงผมก็ต้องเจอกับท่านแน่ ฮึ ฮึ..ว่าแต่ทำไมต้องเอาคลังแสงมาขู่กันซะขนาดนั้นล่ะท่าน [-(
  • โอ๋ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อย่างอนน่ะครับ :) ช่วงนี้วงการลากมันเงียบเหงาจะหาเพื่อนร่วมอุดมการณ์ก็แทบมองไม่เห็นแบบจริงจัง อยากเห็นกันทุกงานที่มีงานลากครับ สู้ๆครับ
  • วงการลากนี่ ลำพังตัวหมาไม่เท่าไรใจเกินร้อยทุกตัว ที่ห่วงคือเจ้าของมากกว่า ฮ่าๆๆ
  • ถ้วยอย่างงามเลย ที่รัก :o027: :o027: :o027:
  • one_pit ยินดีด้วย แต่ระวังนะ อาจมีตัวสอดแทรกนะไอ้น้องงงง
  • mae_1421 ลูกบีเจ ก็หวังว่าอนาคตนักกีฬานะครับ ผมก็คนนึ่งที่เคยเลี้ยงลูกบีเจ แต่มันจากผมไปแล้ว ไม่งั้นอาจจะได้เป็นตัวนึ่งที่มาเขย่าวงการหมาแดงบ้านเรา
  • ลากๆๆๆๆๆๆๆๆ จัดไปครับพี่แมน
  • ขอบคูณมากครับพี่เก้ว หวัดดีครับพี่ใหม่28k ปั้นเป็นหมาลากครับพี่ :063:
  • คุณ one_pit อย่าลืมซ้อมน่ะครับ ไปมันส์ด้วยกัน :)